Chủ thread đã bị banned vì Scam => close topic

Status
Not open for further replies.
Gift lên gói 130 Euro giá 3tr3 ==> chỉ còn 2tr
Gift lên gói 530 Euro giá 13tr ==> chỉ còn 7.5tr
Gift lên gói 1030 Euro giá 25tr ==> chỉ còn 15tr

vẫn chưa có Mod nào vào tiễn t đa cấp lừa tình này đi ta :eek::eek::eek:

bớt cắn càn đi cậu. có nút report đó . cứ bấm nhiệt tình nhé
thấy ngứa mắt biết lừa vẫn đem rao . dek biết thể loại ji

thấy ngứa mắt biết lừa vẫn đem rao . dek biết thể loại ji
cậu cứ vu khống đi.
biết onecoin là gì ko? biết nó là tổ chức sáng lập ra One World Foundation . Còn ko biết cả 2 cái này là gì thì gg seach mà đọc nhé đồ **** mà cứ nói càn.
Nếu có lừa đảo éo đc chất xám của chú phát huy tác dụng đâu mà phán như cái gì cũng biết.

p/s:
One World Foundation đc thành lập 2014 là dự án trách nhiệm xã hội của OneCoin, mục đích chính hướng đến là trẻ em............

cậu cứ vu khống đi.
biết onecoin là gì ko? biết nó là tổ chức sáng lập ra One World Foundation . Còn ko biết cả 2 cái này là gì thì gg seach mà đọc nhé đồ **** mà cứ nói càn.
Nếu có lừa đảo éo đc chất xám của chú phát huy tác dụng đâu mà phán như cái gì cũng biết.

Chỉ cần nghe đầu tư ko có đường rút về là hiểu . Lời thế đi sell làm ji sao ko ôm xô luôn cho nhanh làm đại gia ????

Chỉ cần nghe đầu tư ko có đường rút về là hiểu . Lời thế đi sell làm ji sao ko ôm xô luôn cho nhanh làm đại gia ????
sao ko có đường rút về. mày mù cũng phái thấy cái proof tao rút tiền về đó chứ.
Còn muốn rút hết thì có sàn gd mới bán coin đc, mày ko thấy tao đã nói rõ từ lâu, sàn gd 15/05 mới mở à.
Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm, biến đi. Sau ngày 15/05 nó mà scam thì mày quay lại đi mà nói chuyện vs tao nhé. . còn ko tao ị vô mày mày

các bác cân nhắc nhé, vừa lên VTV xong, có lẽ sắp tới các đồng chí lại vào cuộc

P/s:
Xin nói thêm về Onecoin, ngoài những thông tin trong tài liệu thì CEO của onecoin Dr Ruja Ignatova là người sáng lập ra One World Foundation
One World Foundation đc thành lập 2014 là dự án trách nhiệm xã hội của OneCoin, mục đích chính hướng đến là giáo dục trẻ em....

---------------------------------------
Yahoo: witexpro

sao ko có đường rút về. mày mù cũng phái thấy cái proof tao rút tiền về đó chứ.
Còn muốn rút hết thì có sàn gd mới bán coin đc, mày ko thấy tao đã nói rõ từ lâu, sàn gd 15/05 mới mở à.
Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm, biến đi. Sau ngày 15/05 nó mà scam thì mày quay lại đi mà nói chuyện vs tao nhé. . còn ko tao ị vô mày mày

:D:D:D chúc a lừa được bầy gà, e đi ra cho a lừa cho dễ

kênh nào cậu? có link ko :D
ợid tí gởi link cho, video khá dài, có cả công an vào cuộc điều tra mấy vụ mua bán lừa đảo WMZ, PM.... nữa cái site exchangervn gì đó mà anh em bị lừa quá trời đấy, mời cả ông bị fake bank làm việc luôn, ghi hình luôn

ợid tí gởi link cho, video khá dài, có cả công an vào cuộc điều tra mấy vụ mua bán lừa đảo WMZ, PM.... nữa cái site exchangervn gì đó mà anh em bị lừa quá trời đấy, mời cả ông bị fake bank làm việc luôn, ghi hình luôn

Hóng link

One coin rồi cũng như BTC, cũng hot 1 thời rồi tạch rớt giá thảm, quan trọng là biết lúc nào nên tham gia, lúc nào nên rút. Mình thấy cũng giống mấy chương trình đầu tư ở forum thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week