Chủ thread đã bị banned vì Scam => close topic

Status
Not open for further replies.
video này lâu lắm rồi. xưa nó cũng nói BTC như thế, bọn VTV biết quái gì. gà lắm.
Nó không biết quái nhưng tiếng nói có trọng lượng, cơ quan chức năng quan tâm

bác chủ thớt có vẻ yếu nhỉ, chắc do ôm nhiều quá. vtv còn không biết thì tụi này sao biết được mà bác phải thanh minh thế

Phóng sự này riêng phần nói về onecoin đã có từ lâu rồi, nó chỉ ghép vào với vụ sập site xchanger thôi, site auto giao dịch loại này có từ lâu và rất nhiều rồi, 1 site scam thì cũng không có vấn đề gì, ai xui thì dính thôi, còn wmz, pm thì giá trị của nó không cần VN công nhận, ruồi muỗi cắn bao giờ cho chết voi đây. Chuyên gia kinh tế cái gì nói thì nhảm, phóng sự thì ngay cả từ onecoin viết còn sai, buồn cho vtv, chắc các nhà đầu tư họ ngu hơn vtv =)), nhà đầu tư nó k dùng đầu thì lấy tiền đâu ra mà đầu tư nhỉ , tiền đâu mà mua 4 bánh hả trời :D

15/5 lên sàn??, giờ là đầu tháng 6 rồi, sàn cái nồi.
Bọn đa cấp này nó về hẳn các vùng quê lừa lọc người dân. Hôm trước ông chú mình hí hửng khoe với mình. Mình đã giải thích hết đường rồi mà ông không nghe, đập cho tụi nó 30 triệu rồi mà vẫn không sáng mắt ra.
Đúng là cái bọn chó Đa cấp này không phải người, Thú vật, súc sinh.nó tẩy lão được người khác

Last edited:
14
15/5 lên sàn??, giờ là đầu tháng 6 rồi, sàn cái nồi.
Bọn đa cấp này nó về hẳn các vùng quê lừa lọc người dân. Hôm trước ông chú mình hí hửng khoe với mình. Mình đã giải thích hết đường rồi mà ông không nghe, đập cho tụi nó 30 triệu rồi mà vẫn không sáng mắt ra.
Đúng là cái bọn chó Đa cấp này không phải người, Thú vật, súc sinh.nó tẩy lão được người khác
phán như đúng rồi.
15/5 là sự kiện giới thiệu dàn gd
15/6 mới lên sàn. Sao cứ xồn xông thế nhỉ. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member