Warning Chú ý dùm nick vhtt2014, có biểu hiện nghi vấn

Status
Not open for further replies.
rồi đến cái lúc bị scam thì mấy ông cmt thuận mua vừa bán chắc lại nhảy vào bảo sao mày ngu thế có trung gian để làm gì ấy mà :rolleyes::rolleyes:

Bác ấy close cái topic của tớ bên box kia ấy bác, có nhiều topic nội dung tương tự đều nằm đó mà không bị close, topic mình thì bị :(
k có ý chứ mới vào 4rum đc vài hum k nói luật viết có dấu ăn luôn 1 gậy của bác ấy trong khi mình chát bên root.vn thì ADM nói là bạn lần sau viết có dấu nhé:) TMod vậy rùi k biết lên SMOD kinh cỡ nào nữa

Thím này nhờ không được nên đâm ra cay cú thôi.
@Jzzz luôn chuyển 100% trước khi tớ đưa tool còn chả sao, code cho thím này tới 3 cái luôn giao trước 100%.
@mmo268 Giá tool 1 triệu, mình giảm còn 800, mình nói cọc mình 10$ đi, thím ấy không chịu, kêu nhờ trung gian, mình nói thôi nhờ trung gian mất công, nên khỏi cần đặt cọc, làm xong thím ấy bảo giảm thêm 5$, vẫn giảm như thường, còn 700k.
@ctrung111 Chuyển 1 triệu trước khi mình giao hàng, chả có sao.
@tranhoan99 viết mấy cái cho thím này rồi, toàn chuyển 100% trước khi nhận tool, chuyển nhầm tớ 440k khi mua vps của ai đó mà chuyển nhầm qua thẻ mình, đã chuyển lại 100%
https://mmo4me.com/threads/da-giai-quyet-xong.213594/#post-4057312

@levinh007 chuyển 600k trước khi nhận hàng chẳng sao
@bjmstyle chuyển 100% 500k trước khi nhận hàng chẳng sao
@DannyTuan mình tin tưởng t-mod, giao tôl trước khi nhận hàng :) 500k
@dominhthanh giao 500k 100% trước khi nhận tool
@leminnhtien nhận cọc 750k 50%, làm không được đã hoàn trả

còn nhiều nữa mà do không comment trong topic code tool của mình nên mình không nhớ nổi.

1tr của thớt chắc to quá.

Confirm cho bác dịch vụ tốt, nhưng bác nên đóng bảo hiểm để tránh trường hợp report như thế này, bảo hiểm tầm 2.000.000 là OK

Thế thì thằng T-Mod kia làm ăn vớ vẩn thế, sao close topic người ta, lên đc tý T-mod có thêm tí quyền thì làm việc nhảm sh!t thế à, giờ mấy thằng T-mod nhìn rơm rơm như thằng shess =)

k có ý chứ mới vào 4rum đc vài hum k nói luật viết có dấu ăn luôn 1 gậy của bác ấy trong khi mình chát bên root.vn thì ADM nói là bạn lần sau viết có dấu nhé:) TMod vậy rùi k biết lên SMOD kinh cỡ nào nữa
Không hiểu sao mình rất ác cảm với mod này,trước có một thớt mình lập,mất bao nhiêu thời gian,cuối cùng chả nói chả rằng,đóng topic của người ta cái rụp,k một lời nhắc nhở để sửa,kèm theo là một vài point cảnh cáo,cách làm việc của y vô cùng hãm ***. :)

Bữa bác ấy nhờ tớ code tool mà tớ không nhận vì nhận nhiều quá rồi, với tool bác ấy cũng phức tạp.
Ít ngày sau bác ấy pm lại thì lúc đó chỉ còn ít hàng, nên tớ nhận và nói 50$, bác ấy kêu 10% giá đó thì làm được tức 5$ :(
Kêu tìm mọi cách để close topic và ban nick mình, tưởng nói chơi, ai dè giờ có cơ hội lại làm thiệt :(
NGON

Không hiểu sao mình rất ác cảm với mod này,trước có một thớt mình lập,mất bao nhiêu thời gian,cuối cùng chả nói chả rằng,đóng topic của người ta cái rụp,k một lời nhắc nhở để sửa,kèm theo là một vài point cảnh cáo,cách làm việc của y vô cùng hãm ***. :)
nói toẹt ra có ghét thì ghét mình là minh không có cảm tình khi mới vào 4rum ừ thì bạn phải chát có dấu nhé ních mình lúc đó 5post chứ mấy bó tay root.vn site chia sẻ code free mà ADM ng ta còn nhắc đây cho ăn 1 gậy

Trung gian là đúng oy

Bữa bác ấy nhờ tớ code tool mà tớ không nhận vì nhận nhiều quá rồi, với tool bác ấy cũng phức tạp.
Ít ngày sau bác ấy pm lại thì lúc đó chỉ còn ít hàng, nên tớ nhận và nói 50$, bác ấy kêu 10% giá đó thì làm được tức 5$ :(
Kêu tìm mọi cách để close topic và ban nick mình, tưởng nói chơi, ai dè giờ có cơ hội lại làm thiệt :(

Thằng này Nam Tước mẹ gì, đàn bà đúng hơn =)

tóm lại bớt kiêu 1 tí đi... ủng hộ T-mod close topic. gd ko chịu trung gian close là phải =))

Các bạn làm dịch vụ code tool ! Nếu không đóng bảo hiểm thì buộc các bạn phải làm theo thể thức Tiền -Trung gian - Hàng - Nhận tiền !
Đừng có cái thái độ như thế ! Bạn code được cho 1 vài người xong bảo mình uy tín - muốn nhận tiền trước , mình thấy không ổn ! 1 cái nhận tiền trước ko sao nhưng 10-20 cái nhận tiền trước - nó là cả 1 dấu hỏi lớn :p
Như vậy @Sir.NamTuoc Close topic của các bạn cũng không phải là sai lầm gì !
Các bạn sau này làm dịch vụ gì cũng nên hiểu và thông cảm cho tâm lý khách hàng nhé !
Khách hàng là thượng đế - Mà thái độ nhân viên làm dịch vụ như thế thì mình cũng vote 1 phiếu close topic của cậu :D

thà giết nhầm còn hơn bỏ sót... =)) cơ mà quả này ko nhầm đâu.
Đứa nào ăn nói ko lịch sự mod, t-mod cứ có thêm vài poit đi =))

Thứ 1: Giờ dịch vụ ko có trong mục đóng bảo hiểm thì sao lại close Topic người ta?
Thứ 2: Các thím ko gửi cho bạn @vhtt2014 trước để code tool mà đòi trung gian, bạn ấy ko chịu thì coi như giao dịch bị huỷ bỏ, sao gọi người ta scam này nọ? Nên hiểu là dịch vụ này ko có trong mục đóng BH, bạn ko chấp nhập điều kiện người ta đưa ra thì cancel, ghen ăn tức ở rồi vào bảo close dịch vụ, vớ vẩn

Thứ 1: Giờ dịch vụ ko có trong mục đóng bảo hiểm thì sao lại close Topic người ta?
Thứ 2: Các thím ko gửi cho bạn @vhtt2014 trước để code tool mà đòi trung gian, bạn ấy ko chịu thì coi như giao dịch bị huỷ bỏ, sao gọi người ta scam này nọ? Nên hiểu là dịch vụ này ko có trong mục đóng BH, bạn ko chấp nhập điều kiện người ta đưa ra thì cancel, ghen ăn tức ở rồi vào bảo close dịch vụ, vớ vẩn
Close ở đây là do thái độ của chủ topic dịch vụ không minh bạch ! Đương nhiên vụ này không thể để 1 topic làm ăn không minh bạch như thế sống sót rồi ! Như tớ là T Mod tớ cũng close !

chủ tốp nói nghi vấn

Thím này nhờ không được nên đâm ra cay cú thôi.
@Jzzz luôn chuyển 100% trước khi tớ đưa tool còn chả sao, code cho thím này tới 3 cái luôn giao trước 100%.
@mmo268 Giá tool 1 triệu, mình giảm còn 800, mình nói cọc mình 10$ đi, thím ấy không chịu, kêu nhờ trung gian, mình nói thôi nhờ trung gian mất công, nên khỏi cần đặt cọc, làm xong thím ấy bảo giảm thêm 5$, vẫn giảm như thường, còn 700k.
@ctrung111 Chuyển 1 triệu trước khi mình giao hàng, chả có sao.
@tranhoan99 viết mấy cái cho thím này rồi, toàn chuyển 100% trước khi nhận tool, chuyển nhầm tớ 440k khi mua vps của ai đó mà chuyển nhầm qua thẻ mình, đã chuyển lại 100%
https://mmo4me.com/threads/da-giai-quyet-xong.213594/#post-4057312

@levinh007 chuyển 600k trước khi nhận hàng chẳng sao
@bjmstyle chuyển 100% 500k trước khi nhận hàng chẳng sao
@DannyTuan mình tin tưởng t-mod, giao tôl trước khi nhận hàng :) 500k
@dominhthanh giao 500k 100% trước khi nhận tool
@leminnhtien nhận cọc 750k 50%, làm không được đã hoàn trả

còn nhiều nữa mà do không comment trong topic code tool của mình nên mình không nhớ nổi.

1tr của thớt chắc to quá.
Biết đâu đang gây dựng uy sờ tín để làm cái gì đó ai biết :D:D

Ủng hộ việc trung gian. Vote ý kiến close tất cả topic của những ai làm dịch vụ mà không có bảo hiểm hoặc trung gian

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week