Warning Chú ý dùm nick vhtt2014, có biểu hiện nghi vấn

Status
Not open for further replies.
Chắc đợi có ng bị scam rồi mới thấy :D:D
Vụ này mình ko bênh ai nhưng rõ ràng là bạn code ko scam hoặc nghi vấn scam chỉ dừng ở mức giao dịch giữa 2 bên ko thành công.
Như vậy bạn code vẫn được hưởng quyền như các mem khác t-mode close topic của người ta là lạm quyền trong khi bạn code ko vi phạm rules về dịch vụ hơn nữa các dịch vụ code khác vẫn đc mở như vậy là thiệt thòi ko công bằng rồi.

Giao dịch không thành công, mà xóa hết bài của người ta. Đọc chẳng hiểu bạn coder nói gì. Rõ ràng quá bất công cho bạn coder. Người ta ko thích trung gian, bạn thích thì đến dịch vụ người ta, ko thì thôi sao lại ....

sao bài của bị cáo xóa hết nhỉ, để ae đọc nữa chứ:D
Bác làm như phạm tội không bằng. Bị Cáo với nguyên cáo. Mình ko thấy ai là Bị cáo cả. Chỉ thấy đánh hội đồng.

Ok, có 3 nguồn dư luận:
1. Đồng ý với thớt, coder không chịu trung gian là có vấn đề.
2. Không đồng ý với thớt, mọi thứ chỉ dừng ở mức giao dịch không thành công. Không thuận mua vừa bán.
3. Không có ý kiến nhưng do ghét T-Mod sẵn nên nghiễm nhiên nói chuyện nghiên về phía coder.

Ban đầu nếu không có T-Mod nhảy vô thì chắc phần lớn nghiêng về phía thớt. Nhưng khi có T-Mod S, aka người-mà-dễ-đang-đã-bị-ghét vào nói vài câu và chuyện xóa bài không biết do T-Mod xóa hay do coder tự xóa cho nên mọi thứ đều lội ngược dòng. Thớt từ người warning trở thành tội đồ. Hô hô, tóm tắt vở diễn xong. Lót guốc hóng tiếp!

Cho em hỏi ngu 1 tí là trung gian SCAM thì giải quyết sao mấy bác ;)

Cho em hỏi ngu 1 tí là trung gian SCAM thì giải quyết sao mấy bác ;)
Muốn làm trung gian phải đóng 20 củ bảo hiểm. Scam thì lấy 20 củ đó trả bị hại thôi.

Tớ nghĩ mọi chuyện đi quá xa mức cảnh báo rồi. Giờ chém loạn cả lên.
Thôi stop và kết 1 câu
=> "Cuối năm rồi, cẩn thận củi lửa"

Ok, có 3 nguồn dư luận:
1. Đồng ý với thớt, coder không chịu trung gian là có vấn đề.
2. Không đồng ý với thớt, mọi thứ chỉ dừng ở mức giao dịch không thành công. Không thuận mua vừa bán.
3. Không có ý kiến nhưng do ghét T-Mod sẵn nên nghiễm nhiên nói chuyện nghiên về phía coder.

Ban đầu nếu không có T-Mod nhảy vô thì chắc phần lớn nghiêng về phía thớt. Nhưng khi có T-Mod S, aka người-mà-dễ-đang-đã-bị-ghét vào nói vài câu và chuyện xóa bài không biết do T-Mod xóa hay do coder tự xóa cho nên mọi thứ đều lội ngược dòng. Thớt từ người warning trở thành tội đồ. Hô hô, tóm tắt vở diễn xong. Lót guốc hóng tiếp!
Bạn hiểu sai vấn đề chút rồi ở đây ko ai trách móc thớt cả bạn ý thông báo warning là tốt nhưng chưa đến mức t-mode phải closed topic của người ta. Như vậy là xử ép.
Làm việc theo kiểu luật là tao tao là luật vào đọc vài trang xong , closed, ban, abc ....trong khi bạn code ko vi phạm rules về dịch vụ.
===> bạn coder vẫn được hưởng quyền như các mem khác. Dù có thể sau này bạn coder trở thành scam thật thì hiện tại vẫn nên bình đẳng khi vẫn còn trong sạch.
p/s: Chẳng bênh ai chỉ là người ngoài cuộc thấy bất bình thì lên tiếng thôi. Đã là quy tắc thì nên thực hiện theo quy tắc để các mem phục . Thanks

thấy T mod làm đúng mà kiểu này thì khoản 10 giao dịch chác có scam thôi.
Mà sao nhiều người không thích Mod này nhỉ thấy làm tốt mà:rolleyes:
vì cái kiểu lộng quyền, xem mình là luật , phát ngôn ngông cuồng nền nhiều người gét

vì cái kiểu lộng quyền, xem mình là luật , phát ngôn ngông cuồng nền nhiều người gét
Thêm cái này nữa nè. Tư duy kém, lộng hành, làm việc thiếu tổ chức, ăn nói lộng ngôn, làm việc máy móc, point điểm lung tung, .... GHÉT

Mưa bão tới nơi rồi, lại còn cam quýt tràn làn, hoang mang quá, người nông dân cày cuốc biết phải làm sao :(

mới làm đc vài người thì tưởng mình uy tín ngất trời =)) close topic là đúng rồi

Tối qua comment viết tiếng Việt không dấu là do cầm điện thoại cùi symbon nên đành chịu :)

@vhtt2014 tự xóa các comment của mình chứ không Mod nào can thiệp vào cả nhé.

Còn topic bên kia từ đầu đã nhắc nhở là Post sai Box nên sẽ bị close.
Sau đó nhận thấy cậu này cũng có nhiều người đánh giá cao nên để lại.
Nhưng nay có topic này thì thôi đành close lại cho đúng Rule.

Cậu nào nghĩ là tư thù cá nhân hay gì gì thì mặc kệ, tớ chả chấp.
Còn cậu @ATBPro bảo tớ lộng ngôn, point lung tung gì đó thì vui lòng úp proof nha, theo tớ check thì tớ chửa point cậu phát nào hết đấy.
Nếu cậu không cung cấp proof tớ đã point cậu lung tung thì cậu sẽ b5i xử lý thích đáng.

Trân trọng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week