Event Chuẩn bị khai trương thecao360.com

Status
Not open for further replies.
Phát hiện lỗ hổng nghiêm trọng của site nhé, giờ có cho a trúng giải hay thích a phá web :m052:
em cũng biết lỗ hổng đó rồi, hihihi. nghiêm trọng thật. anh thích thì vào tự nạp đi, còn cái này là random......mà anh

Mình đang chọn ngày giờ và tiến hành nạp bh cho a Shin. Sau quá trình chuẩn bị rất vất vả , nay làm cái event nhỏ để lấy bước đà cho việc kinh doanh sắp tới...
Điều kiện : Nick rum lập từ tháng 5 về trước. Mỗi người 1 cm, 22h tối nay sẽ random trao giải .
Giải thưởng : Thẻ đt 50k. an ủi 20k
Update thêm giải thưởng : Vì có 1 slot nên random mà trúng các nick pro thì mọi người nghĩ mình ko khách quan nữa. thế nên có 1 giải an ủi thẻ 20k nữa....
Khi khai trương chính thức thì mình sẽ có event đặc biệt hơn với tiền thưởng cao hơn.
Cảm ơn a.Tũn và nhóm bubuteam giúp em xây dựng site.

Mua thẻ của bác có auto ko hay nhập bằng tay hả bác?

tý tởn tham gia chơi :binhsua79:

Mua thẻ của bác có auto ko hay nhập bằng tay hả bác?
Auto đó bạn, đầu tiên là cổng PM, sắp tới sẽ tích hợp thêm nhiều cổng vào. giờ mình random nhé.

sau cm này ko tính nhé mọi người..............

Chúc bạn làm ăn phát đạt nhé :binhsua07:

Giải nhất

- - - Updated - - -

giải an ủi đang quay...........

Ôi trời. 2-129, quay 1 phát trúng ai thì mình send, vì random, mình đâu có cố tình tạo ra số đó, nếu thế thì mình chat với họ cho xong, sao event nữa. biết ngay kiểu j những bạn ko trúng lại có ý kiến ... pùn quá.

- - - Updated - - -

105 của Thuha @@:binhsua96:
mình có biết bạn số 105 là ai đâu, ôi chời ơi.....hài quá các bạn...

bạn tạo event bạn có tham gia event đâu, là bạn thì phải trao cơ hội cho bạn khác chứ, bạn chơi kiểu này khác gì fake random giải nhất :))

- - - Updated - - -

chưa gì đã bịp mọi người rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,278
Latest member
chuvihinhbinhhan