Event Chuẩn bị khai trương thecao360.com

Status
Not open for further replies.
bạn tạo event bạn có tham gia event đâu, là bạn thì phải trao cơ hội cho bạn khác chứ, bạn chơi kiểu này khác gì fake random giải nhất :))

- - - Updated - - -

chưa gì đã bịp mọi người rồi
Ăn nói cẩn thận tí bạn nhé....bịp

Theo ý kiến của các bạn, mình quay video lại nhé.., tức quay random lại 1 lần nữa....

Ôi trời. 2-129, quay 1 phát trúng ai thì mình send, vì random, mình đâu có cố tình tạo ra số đó, nếu thế thì mình chat với họ cho xong, sao event nữa. biết ngay kiểu j những bạn ko trúng lại có ý kiến ... pùn quá.

- - - Updated - - -

mình có biết bạn số 105 là ai đâu, ôi chời ơi.....hài quá các bạn...

quay ai quay trúng thớt, trc giờ mới thấy =))

bịp bịp bịp, lập thead kiểu này cho giải nhất lên 1 tỷ cũng đc. fake rồi post lên ai biết đấy là đâu, còn video thì test đi test lại kiểu gì cũng trúng mà :))

- - - Updated - - -

thớt random cho bạn khác đi, chơi kiểu chủ ý về mình này nay mới thấy :))

Các bạn lằng nhằng vkl, có vài $ lẻ ai lại làm thế , xui thì quay trúng thôi, mình vừa nói e nó quay video rồi, đàn ông con trai con c gì chấp nhất nhỏ nhặt vkl, mình tài trợ 2 WMZ cho giải nhất nhé :)

Các bạn lằng nhằng vkl, có vài $ lẻ ai lại làm thế , xui thì quay trúng thôi, mình vừa nói e nó quay video rồi, đàn ông con trai con c gì chấp nhất nhỏ nhặt vkl, mình tài trợ 2 WMZ cho giải nhất nhé :)

Có mấy thằng nó đàn bà thế đấy anh ạ :))

đã có kết quả, đợi up video, thật sự nếu sợ tốn kém vài cái thẻ thì mình ko tổ chức event đâu, vui là chính mà các bạn làm thế này hết vui rồi. mình không thích tính cách của 1 vài bạn.

Bạn cm lại mạng đt muốn nhận thẻ giúp mình. thẻ 50k dành cho bạn, xin chúc mừng

Hi, bạn được an ủi thôi nhé, cm lại mạng đt bạn cần.
cảm ơn mọi người...
Kết quả : http://youtu.be/vWbHtScWn1M
hatga0vp pm mình hoặc post wmz lên mình chuyển thêm cho 2 wmz, chúc mừng bạn trúng giải :) Còn ai ko tin tg? event nữa ko ? Em nó newbie đã chưa có kinh nghiệm nhiều mà còn trách móc này nọ, chỉ biết nghĩ đến cái thẻ vài chục ngàn, thế thì khi nào khá dc

đã có kết quả, đợi up video, thật sự nếu sợ tốn kém vài cái thẻ thì mình ko tổ chức event đâu, vui là chính mà các bạn làm thế này hết vui rồi. mình không thích tính cách của 1 vài bạn.
Bạn không cần bực tức với 1 số thành phần như thế bạn :D vui là chính mà!

hatga0vp pm mình hoặc post wmz lên mình chuyển thêm cho 2 wmz, chúc mừng bạn trúng giải :) Còn ai ko tin tg? event nữa ko ? Em nó newbie đã chưa có kinh nghiệm nhiều mà còn trách móc này nọ, chỉ biết nghĩ đến cái thẻ vài chục ngàn, thế thì khi nào khá dc
thank a tài trợ, em nói thật tình, em chỉ random trung thực, vì em suy nghĩ giải thưởng nhỏ, vui là chính, công em ngồi tìm cái camera quay rồi up video nói chung rất mệt. chờ các bạn trúng giải cm lại, mình inbox mã thẻ..

các bạn trúng giải nếu buzz yh mà ko trả lời thì mình ngủ rồi nhé chờ tới tí nữa., các bạn cm mạng đt muốn nạp rồi mai onl mình send inbox . cảm ơn cả nhà......
Hẹn gặp ở event khi site chính thức đi vào hoạt động, giải thưởng sẽ là PM, VCB or WMZ.

Hôm qua hên thế nhỉ,chơi same diff win,trúng 8k view web,giờ trúng 20k card dt nữa. Thank bạn Thuha nhiều nha. Sẽ ủng hộ cho web của bạn:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week