• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chửi thằng D.O.G scam NONO bị banned ở Mục chat box.Giải thích dùm tôi

Status
Not open for further replies.

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
$150.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Tôi vào chatbox để chửi thằng *** scam.Do ban quan trị banned thằng d.o.g nono tại sao nó lại vẫn được ở lại chatbox.trong khi tôi éo làm gì.tại sao éo cho tôi tham gia.
Trong khi thằng d.o.g scam nono thì éo banned nó ở mục chatbox.dạy mới bá đạo.
Mong admin xem xét.
Sao lại cứ banned tui ở mục chatbox hoài zay.tui làm gì sai.tui éo gây sự với ai ở mục chatbox hết.Éo chia rẽ mất đoàn kết .tại sao lại cú ban tui

Last edited by a moderator:

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
:D , kể cũng lạ. SCAMMER bị ban nick FORUM vẫn để nó sủa trên chatbox.
Đến khi MEM nhắc nhở thì MOD, HOTBOY, HOTGIRL mới chịu ban chatbox.

Đó cũng thể hiện "SỰ ƯU ÁI" dành cho nhau trên chatbox rồi.

ADMIN nên xem lại tình hình các nick đc prune , ban , unban chatbox nha. Cứ loạn hết cả lên. nhìn trên chatbox kiểu như ai trong nhóm ấy cũng đc quyền làm vậy.

Ngay cả nick đen mà trong nhóm đó, cũng prunte, ban, unban như thường?????????

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Ban rồi cậu...hỷ xã đi nào>>>>>>>>>>>>>>>bỏ qua tất cả cho đời thanh thản....

mình làm chứng, chủ topic chỉ chửi thằng Nono và nhắc nhở thành viên BQT ban chatbox nó tuy lời lẽ có hơi nặng nề nhưng là đúng rule forum
Kết quả => bị cảnh cáo => bị ban

Đề nghị unban cho người ta đi

Bạn càng nhân nhượng bọn nó càng lắn ly.Sợ éo gì mà không nói.Mình có sai đâu.chửi thằng scam sai ah.Thằng d.o.g nono éo biết nó có đi cửa xong không mà bị banned vẫn sủa ở mục chatbox.
Ngày hôm nay là 07/05/2013 lúc 14h30 những a e nào vào chửi thằng d.o.g nono đều bị banned ở mục chatbox nhé.

Last edited by a moderator:
Bạn càng nhân nhượng bọn nó càng lắn ly.Sợ éo gì mà không nói.Mình có sai đâu.chửi thằng scam sai ah.Thằng d.o.g nono éo biết nó có đi cửa xong không mà bị banned vẫn sủa ở mục chatbox.

bạn ko sai, nhưng những người ko liên quan như tụi mình thì lại nghe bạn chửi chứ ko phải đối tượng của bạn, bạn có thể pm trực tiếp yahoo để giải quyết

nói thằng ra ADMIN bỏ cái quyền cho HOT GIRL , HOT BOY ở chatbox đi.

1 bát cháo mà chục đứa chọc đũa vô ngoáy loạn xà ngầu nên. Trong khi có "CON RUỒI" thì thằng A đổ thằng B, thằng B đổ thằng C. Chẳng thằng nào chịu làm.

Đến lúc bảo ko ban thì lập topic report thì mới chịu bạn.

Đến HÀI

bạn ko sai, nhưng những người ko liên quan như tụi mình thì lại nghe bạn chửi chứ ko phải đối tượng của bạn, bạn có thể pm trực tiếp yahoo để giải quyết
Bạn giải thích giúp mình sao nó bị banned sao ở mục chatbox nó éo bị banned.d.o.g scam có nhiều loại ah.bị ban o forum éo bị ban ở chatbox.zay la sao

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype

úi iêm tigung nay nóng tánh thế :m120:
hạ nhiệt hạ nhiệt
:m109:

nói thằng ra ADMIN bỏ cái quyền cho HOT GIRL , HOT BOY ở chatbox đi.

1 bát cháo mà chục đứa chọc đũa vô ngoáy loạn xà ngầu nên. Trong khi có "CON RUỒI" thì thằng A đổ thằng B, thằng B đổ thằng C. Chẳng thằng nào chịu làm.

Đến lúc bảo ko ban thì lập topic report thì mới chịu bạn.

Đến HÀI

ý kiến thì ra phường bạn ạ

đã unban cho chủ topic, tái phạm thì mình ko chịu trách nhiệm

lâu lâu có vụ thấy ngứa mắt nên vào thôi.Nhìn bài post của tôi là éo thích nói nhiêu rồi.unban hay kô ban cũng éo quan trọng.Chỉ mong a đừng có đè những người nick đen nha.

Vâng đây là lí do mà các bạn chatbox bá đạo vì chatbox là của các bạn ấy mà :))
Rule chatbox do nhóm ấy đặt ra. Ban hay unban , prune hay để yên đều do thích thì làm.

1 BÁT CHÁO mà vài chục ĐÔI ĐŨA. Rồi có việc thì cứ đổ cho nhau chẳng đứa nào làm vì quá nhiều đứa.

Đến hài cho 1 forum mang tiếng là forum mmo lớn nhất VN

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
Vâng đây là lí do mà các bạn chatbox bá đạo vì chatbox là của các bạn ấy mà :))
Rule chatbox do nhóm ấy đặt ra. Ban hay unban , prune hay để yên đều do thích thì làm.

1 BÁT CHÁO mà vài chục ĐÔI ĐŨA. Rồi có việc thì cứ đổ cho nhau chẳng đứa nào làm vì quá nhiều đứa.

Đến hài cho 1 forum mang tiếng là forum mmo lớn nhất VN
Có trách thì trách tại bạn là nick đen thôi , bạn muốn thay đổi những chuyện này sao bạn ko xin làm mod để thay đổi những điều bát công :m190:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week