• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115

dnt91tqm95

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mình là KendyBMT.K ngờ chỉ vì chuyện của vanveo164 mà mấy người lôi t từ vụ này tới vụ khác.Chẳng hiểu mấy người suy luận cái gì nữa.
Mình xin trả lời bro "kingpronew" nhé.
1.LR U0611238 và gmail [email protected] của mình đã bị hack ngày 30-6 trong khi đó mình mua key buxhost của namit2507 là ngày 7-5.Có phải bạn bảo mình clone nick.xin thưa là mình k thể nhớ pass forum và k thể forgot pass vì gmail đã mất rồi.Từ trước đến giờ mình k bao giờ sài Anti Virus (kể cả bây giờ mình cũng k sài) vì nó xung đột với 1 số phần mềm.
2.Về zztopzz.Ngày 11-9-2012 mình có nhờ em ấy post giùm bán pz ở topic mà bạn nói.logchat còn đây?Bạn chưa hiểu cái gì và vội phán clone là sao?

3.Mình k hề chơi offer kể từ sau 5-2012 bạn nên chú ý điều này.
Còn về các ip mà bạn nói là clone cliếc gì đó mình xin thưa với bạn là mấy IP đó mình đã thử search ra
67.220.215.134 ở topic http://mmo4me.com/threads/share-ssh-us-pm-inbox-hoac-yahoo-hienphuc92-yahoo-com-vn.113473/
Nếu bạn muốn phán đoán dựa trên IP thì mình nghĩ bạn đã sai lầm tất cả.SSH được share free biết bao nhiêu người sài hả bạn?
4.Mình k có phải là uytinlagi hay rinny6789.Còn về thằng tranlinh1029 thì trước khi nó scam mình k rõ về lí lịch nó.có 1 bữa nó nhờ bán hộ 7.44pz với 14.02pp và 1 bữa nó nhờ bán 24pp rồi mượn acc pp của mình.sau đó lấy luôn acc.(sau này mình đã call pp lấy lại vì k đưa mail cho nó)
Logchat đây.

PS:Mình chỉ có sơ suất vụ việc của vanveo164 khi để người khác lợi dụng còn những việc khác mình k có liên quan.Bây giờ bạn nói mình là thaihoang,rinny6789 thì mình cũng mặc kệ bạn.Info verified nick forum là info thật của mình.bạn muốn lấy để xử lí,chém giết hay báo công an gì là quyền của bạn.Mình k có làm nên mình cũng k có sợ 1 cái gì hết.Còn chuyện hoạt động ở mmo4you hay k là quyền của mình nha bạn.Nick mmo4you của mình cũng là KendyBMT.Còn mem mmo4you.Mình k bao giờ quên họ cả.
Mình là người ngoài cuộc,nhưng cũng chém tí
Không dùng AV thì bao giờ mới lớn đc đây...LoL...
Nói thật chứ không hiểu bạn xạo *** hay cố tình giả ngu
Gỡ limit pp,làm pơ lích này nọ
Mà k dùng AV
Nói thật,mình không phân biệt bắc-nam -trung hay TN gì cả
Nhưng mà nhìn tư cách của bạn mà xưng BMT để làm cái *** j?
Scam người khác rồi cứ rp là bị hack
Nếu dễ hack thế thì nát cả 4rum rồi
Có giỏi thì pub info để đối chất ngoài đời đi..........
Nói báo công an..........
Anh em làm MMO kỵ nhất dính dáng tới pháp luật
Thật sự ra thì dân *** bóng 96.69% thằng không đáng tin cậy
Vote ở #1 chỉ có 1 người chọn No,chắc là bạn nhỉ?

moneystore

Pre-verified
Reactions
119
MR
0.033
Mình nghĩ không nên open reg nick
Mỗi reg giá 10$,thanh lọc 4rum 1 tháng 1 lần
Và 1 IP không đc reg quá 1 hay 2 acc

forum là diễn đàn mở, nơi học hỏi trao đổi kinh nghiệm mà đăng ký với giá 10$, thì thử hỏi forum này là cái gì ? điều này là hơi quá đó. 1ip không reg quá 1 hay 2 acc: cũng không khả thi đâu, fake ip, hidemyass, proxy, sock thiếu gì. Mình sử dụng ip động, muốn thay đổi ip chỉ cần tắt mở modem là có cái ip mới thôi, có gì đâu

addmefast

Banned
Reactions
93
MR
0.000
"PS:Mình chỉ có sơ suất vụ việc của vanveo164 khi để người khác lợi dụng còn những việc khác mình k có liên quan.Bây giờ bạn nói mình là thaihoang,rinny6789 thì mình cũng mặc kệ bạn.Info verified nick forum là info thật của mình.bạn muốn lấy để xử lí,chém giết hay báo công an gì là quyền của bạn.Mình k có làm nên mình cũng k có sợ 1 cái gì hết.Còn chuyện hoạt động ở mmo4you hay k là quyền của mình nha bạn.Nick mmo4you của mình cũng là KendyBMT.Còn mem mmo4you.Mình k bao giờ quên họ cả."

quên sao được , những con người lòi mắt kiếm từng đồng cho cậu rút về tài khoản nhỉ:p
Thấy hay thì like nào

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
"PS:Mình chỉ có sơ suất vụ việc của vanveo164 khi để người khác lợi dụng còn những việc khác mình k có liên quan.Bây giờ bạn nói mình là thaihoang,rinny6789 thì mình cũng mặc kệ bạn.Info verified nick forum là info thật của mình.bạn muốn lấy để xử lí,chém giết hay báo công an gì là quyền của bạn.Mình k có làm nên mình cũng k có sợ 1 cái gì hết.Còn chuyện hoạt động ở mmo4you hay k là quyền của mình nha bạn.Nick mmo4you của mình cũng là KendyBMT.Còn mem mmo4you.Mình k bao giờ quên họ cả."

quên sao được , những con người lòi mắt kiếm từng đồng cho cậu rút về tài khoản nhỉ:p
Thấy hay thì like nào
Ai đây vậy ta?

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Hoan hô cho bạn già, đợt này khô máu chưa :D Thực ra thì mình biết thằng này rồi và đã có nói bóng gió ở nhiều topic trước nhưng ko ai quan tâm hết :D Ai chứ thằng này thì dễ nhận biết lắm, cái style của nó ko lẫn vào đâu dc, nhưng mà ko nói dc, mắc công ảnh rút kinh nguyệt ảnh thay đổi style :D Qua việc này đề xuất BQT phong chức Thánh Hàng Xóm cho bạn rinny nhé :D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Hoan hô cho bạn già, đợt này khô máu chưa :D Thực ra thì mình biết thằng này rồi và đã có nói bóng gió ở nhiều topic trước nhưng ko ai quan tâm hết :D Ai chứ thằng này thì dễ nhận biết lắm, cái style của nó ko lẫn vào đâu dc, nhưng mà ko nói dc, mắc công ảnh rút kinh nguyệt ảnh thay đổi style :D Qua việc này đề xuất BQT phong chức Thánh Hàng Xóm cho bạn rinny nhé :D
Bóng gió gì, nói thẳng mà còn không thấy quan tâm luôn chứ. Forum giờ sống theo kiểu makeno là chủ yếu.:D:D:D

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
nói thật 1 câu chứ, chủ thread là thánh cmnr, bài viết tuy dài nhưng rất mạch lạc, lần này thì scamer hết đường chối rồi

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Có info mọi người không cần chém giết chặt tay chặt chân gì cả, cứ táng thẳng vào hạ bộ, hủy nòi giống, để cho nó sống, nó scam mà ko để lại tử tôn thì nó biết sung sướng thế nào :v
Thấy nói vậy chứ tới lúc gặp nó thì giả lả mần wen cho nó giả xiền lại chứ đâu ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,987
176,460
Latest member
thanh8282

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back