SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
tôi thay mặt cho toàn bộ member trên 4rum nói ra một nghi vấn: bạn có phải là trùm của tất cả các nick scam kia :))
nếu không bạn có thể đem bài viết này đi nộp cho cảnh sát và dự là bạn sẽ được làm việc ngay với mức lương chục chai 1 tháng :))
khen hay chê vậy cha nội

Đã tin Ku ken một lần duy nhất và mất mấy chai. Thề là thà phụ người chứ không để người phụ

Chứng cớ đã rành rành thế này a của thái hoàng còn quanh co nhỉ? Hết yêu cầu làm rõ đến yêu cầu chứng minh.

Chứng cớ đã rành rành thế này a của thái hoàng còn quanh co nhỉ? Hết yêu cầu làm rõ đến yêu cầu chứng minh.
Sạc! Tôi pó tay bạn luôn.. Bạn nói tôi nghe thử chứng minh e tôi scam ở đâu nào..( check ip bank ak) còn riêng bạn tomkuavn tôi đã giải quyết xong.. nhưng tôi vẫn muốn hỏi bạn ,. bạn biết nick mmo của Hoàng là gì ko... mà bạn kết luận vây... còn mấy bạn kia.. bảo check ip trùng với kendybmt.. tôi xin hỏi ip của Hoàng là ip nào

Thôi nói thế nào trên này cũng ko ăn thua , ai mún gì thì xún thẳng Thủ Đức nói ch trực tiếp 0942445946 hết.

Như bạn.. Hoàng ko trả bạn 1t6 tôi sẵn sàng trả..vì chính xác nó nợ bạn. còn vấn đề 389pp nó ko làm.. sao bắt nó nhận.. nếu bạn kêu mấy cái đó là chứng cớ.. tôi chào thua bạn đó..( giả sử bạn đặt mình vô Hoàng đi.. bạn chịu đc ko)

đặt gạch phát tí đọc và cùng phân tích info mà chủ thớt đưa ra , vụ này có vẻ hay đây

Tôi chốt 1 câu.. nếu đã xác định rõ Kendybmt scam pp của thớt.. thì vui lòng thớt tìm Kendybmt... và mod vui lòng kiểm tra giùm vài cái ip.. Tôi nói thiệt nhức đầu cái này quá rồi.. Nhiều bạn buồn cười.. Nhiêu đó bằng chứng là đủ kết tội ngta ak

Vui lòng admin và mod tham gia kết luận cho ý kiến... chứ nói qua nói lại mất time đôi bên. Tôi còn công việc của tôi nửa( ko reply thì bị kết tội ... và chứng cớ vậy ( ai chấp nhận dc) ko ko 1 vụ dính tới 2

Tôi nói thiệt mod aximax bảo tôi lên đây.. chứ thực chất tôi ko muốn lên tí nào/ thấy ko giải quyết dc gì.. toàn cmt đá đểu... mod hay admin cmt đi rồi tôi mới tiếp tục dc.

nếu là ip VN thì còn có truyện trùng huống chi ip bạn đưa ra là ip us. cái count chỉ là số lần người dùng ip f5 cái site mmo thôi, nếu dựa vào ip để nói người này trong 4room là ng kia thì ko chứng minh dc đâu bạn, lịch sử 4room có nhiều mod đã check và nhận ra ip mình trùng vs 1 vài scam có tiếng rồi. còn ip US thì chỉ cần cùng là dân off, get sock cùng 1 site ( có khi 2 site khác nhau), sock trùng là bt. có 1 thời, cái đầu 209.40.xxx.xxx của ssh live cả năm liền, lúc đó ko biết bn mem đã xài cái dải sock đó và vào 4room cùng lúc đâu.
mình ghi chú thế thôi, chứ ko nói thớt sai hay ai đúng gì cả.
ip có thể là cơ sở để bạn là linh tính chứ ko thể làm proof để chứng tỏ ai là scam

Kenbmt ở VN, dùng mạng vn mà sao chủ thớt lại đem cái IP Mỹ ra để chứng minh vậy?
Nói chung là ko thuyết phục lắm, ip nhà mạng cung cấp trùng mới khó chứ IP của sock thì trùng cũng bình thường thôi.

Thôi nói thế nào trên này cũng ko ăn thua , ai mún gì thì xún thẳng Thủ Đức nói ch trực tiếp 0942445946 hết.

Chào bạn Lovetara , ở đây mình check ip bạn thấy bạn trùng với sangtho , nên mình nghi ngờ bạn , trước khi moi việc sáng tỏ mình sẽ tạm thời xóa bạn khỏi list , nếu có chứng cứ thêm mình sẽ post ở đây . Mong bạn thông cảm , còn nếu bạn trách mình thì hãy trách tại sao bạn không may dùng trùng sock .

Thanks

Tôi chốt 1 câu.. nếu đã xác định rõ Kendybmt scam pp của thớt.. thì vui lòng thớt tìm Kendybmt... và mod vui lòng kiểm tra giùm vài cái ip.. Tôi nói thiệt nhức đầu cái này quá rồi.. Nhiều bạn buồn cười.. Nhiêu đó bằng chứng là đủ kết tội ngta ak

Nick của em trai bạn ở mmo là gì vậy?

Kenbmt ở VN, dùng mạng vn mà sao chủ thớt lại đem cái IP Mỹ ra để chứng minh vậy?
Nói chung là ko thuyết phục lắm, ip nhà mạng cung cấp trùng mới khó chứ IP của sock thì trùng cũng bình thường thôi.

Bạn cứ bình tĩnh mình chỉ tiện tay chỉ ra 1 clone lovetara thôi , nó không hề ảnh hưởng kết quả điều tra topic này vì nó chỉ trùng với sangtho , Mong bạn đọc kỹ trash hiểu lầm đáng tiếc

Thanks

mình nghĩ nên nộp CA là vừa. MMO cũng là kiếm tiền bằng mồ hôi nước mắt chứ chả phải ăn cướp ăn chặn người ta. nó lừa gặt cũng lớn hơn 3chai (ko nhớ đúng ko? số tiền này đủ để khởi tố hình sự) và phạm tội nhiều lần.

Các bạn ko liên quan vui lòng ngừng comment tránh bị ăn banned nhé!

TK bank là : Hoàng Văn Thái.

mmokiemtien có show cho mình qua webcam 1 cmnd có họ tên khác Hoàng Văn Thái ( chỉ giống chữ " Hoàng " và "Thái" , tên lót khác) , nên mình cần thêm proof chứng minh kendybmt là Thái Hoàng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week