SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
theo luật < 100$ thì ok :) nên cái này cho ra CA là đẹp đó

Tôi ko bênh em trai mình. Nhưng cái gì đúng mới dc..

Chào a bảo ,

Thứ nhất a vào topic e a chưa xưng danh với mọi người mà cứ comment lung tung cả lên trong khi e chưa từng nhắc nick mmokiemtien trong topic của em , a làm như vậy sẽ rất dễ khiến ng khác hiểu lầm .

Thứ 2 em điều e chứng minh trong topic hoàn toàn có cơ sở với kendy = thái hoàng ([email protected]) , còn việc a không công nhận thì cũng không sao , coi như e chưa viết dòng nhắn a vào đọc trong topic .A có thể ngừng comment và đợi e báo tin khi có thứ a muốn theo như lời của a . Nếu đây thật sự không phải là e của anh như a đã nói thì a không việc gì phải sợ đúng không anh bảo ???

Sự cuống quýt comment liên tục của anh chỉ làm người khác nghi nghờ thêm thôi , vì ai đã nói gì thằng đến người em của anh chưa ? Hay a có tật giật mình ?
Hay a sợ info của a sẽ được pub . Cây ngay không sợ chết đứng .

Nếu e a trong sạch , phiền a cung cấp những thứ sau :

1.Tất cả các yahoo mà e a đã dùng :
2. Tất cả các email e a đã dùng:
3. Tất cả các sdt e a đã dùng
4. Nick forum của e a , nếu ko có nick forum thì không cần bàn cãi gì nữa

Thanks

có chết ngay.. nó toàn lên coi mmo rồi add yahoo ai cần thôi.

E không tin 1 người rành về offer , bán code offers như hoàng lại có thề ko có nick forum . Hay sợ điều gì nên ko nói ra . Mong mod animax hãy nghi lại và để ý tất cả comment ở đây

Chào bạn Lovetara , ở đây mình check ip bạn thấy bạn trùng với sangtho , nên mình nghi ngờ bạn , trước khi moi việc sáng tỏ mình sẽ tạm thời xóa bạn khỏi list , nếu có chứng cứ thêm mình sẽ post ở đây . Mong bạn thông cảm , còn nếu bạn trách mình thì hãy trách tại sao bạn không may dùng trùng sock .

Thanks
Mình ko trách bạn đâu chuyện trùng IP là bình thường chỉ cần check kĩ lưỡng trước khi đưa kết luận là dc.

Sạc! Tôi pó tay bạn luôn.. Bạn nói tôi nghe thử chứng minh e tôi scam ở đâu nào..( check ip bank ak) còn riêng bạn tomkuavn tôi đã giải quyết xong.. nhưng tôi vẫn muốn hỏi bạn ,. bạn biết nick mmo của Hoàng là gì ko... mà bạn kết luận vây... còn mấy bạn kia.. bảo check ip trùng với kendybmt.. tôi xin hỏi ip của Hoàng là ip nào
Chào a, nick 4rum của hoàng thật sự e ko bt,bởi vì hoàng chủ động add nick YM để giao dịch chứ ko bao giờ nói về nick 4rum cả. Nên "biết chết liền" .

ai bảo nó bán code... nó chỉ lấy cái site của nó mua từ người khác.. rồi đem bán lai cho tomkuavn.. ông hỏi tomkuavn coi tomkuavn có code từ e tôi ko.. Còn vấn đề sợ hay gì ko liên quan đến vụ này.. việc của bạn là tìm = chứng..chứ ko đá xoáy ng khác.

Cái gì thế này : [email protected] ??? Thái Văn Hoàng ??? . Thăng hacker nhận tiền từ mail [email protected] . Bức ảnh này chứng minh[email protected] chính là scammer thái hoàng . ( Vế 1 )
sr thớt chứ, thấy anh của TH kêu nên mình cg góp luôn câu, dù chẳng biết TH hay anh bạn ấy là ai ==
chỉ vì cái ảnh có cái mail [email protected] có cái tên bên cạnh là thái văn hoàng mà bạn bảo bạn ấy là thái hoàng này à
sr chứ, Văn là tên đêm của nam phổ biên đời ông cha chú chúng ta, giờ hiếm ng có chữ Văn ở 8x.9x 10x lắm. nó cũng chỉ như Nguyễn văn A, Trần văn B trong sgk thôi. mình ko đọc kĩ cái proof của bạn vì hơi dài, nhưng nếu chỉ vì cái chử Thái Văn Hoàng trùng hợp trong acc pz ( pz của mình cũng chẳng đặt tên thật vì ko ver bao h) . thì bạn ko làm police dc đâu ^^

sr thớt chứ, thấy anh của TH kêu nên mình cg góp luôn câu, dù chẳng biết TH hay anh bạn ấy là ai ==
chỉ vì cái ảnh có cái mail [email protected] có cái tên bên cạnh là thái văn hoàng mà bạn bảo bạn ấy là thái hoàng này à
sr chứ, Văn là tên đêm của nam phổ biên đời ông cha chú chúng ta, giờ hiếm ng có chữ Văn ở 8x.9x 10x lắm. nó cũng chỉ như Nguyễn văn A, Trần văn B trong sgk thôi. mình ko đọc kĩ cái proof của bạn vì hơi dài, nhưng nếu chỉ vì cái chử Thái Văn Hoàng trùng hợp trong acc pz ( pz của mình cũng chẳng đặt tên thật vì ko ver bao h) . thì bạn ko làm police dc đâu ^^
Đấy hắn.. dựa vào cái đó kết tội ngta đấy

Nhưng tôi có 1 câu cho thớt nè.. nếu tôi là người sinh ra Thái Văn Hoàng.. tôi sẽ đặt tên Hoàng Văn Thái... khuyên thớt nên đổi hướng điều tra đi.. sẽ có khả quan hơn

Tôi hỏi bạn 1 câu.. e tôi có bán code cho bạn ko. hay chỉ cái site
Code nhé, thái hoàng khẳng định là cậu nên mua 1 site, nói chuyện rất dài, vì e bt thừa cái code mới bán giá 5t, chứ cái tên miền 7$ với cái host gà tồ 1 năm chỉ mất tầm 20$ thôi, vì khi nói chuyện đã khẳng định là sau khi cậu chuyển tiền tớ sẽ đưa site, ai chẳng bt site quan trọng nhất là cái code.

Chào a, nick 4rum của hoàng thật sự e ko bt,bởi vì hoàng chủ động add nick YM để giao dịch chứ ko bao giờ nói về nick 4rum cả. Nên "biết chết liền" .

Các bạn ko liên quan vui lòng ngừng comment tránh bị ăn banned nhé!

TK bank là : Hoàng Văn Thái.

mmokiemtien có show cho mình qua webcam 1 cmnd có họ tên khác Hoàng Văn Thái ( chỉ giống chữ " Hoàng " và "Thái" , tên lót khác) , nên mình cần thêm proof chứng minh kendybmt là Thái Hoàng.

Vậy là chủ thớt chứng minh kenbmt là thái hoàng bằng cái tên khác đệm đó à?

rồi nó có đưa cậu code ko.. tôi xin lổi chứ. cậu làm ơn nhớ kĩ giùm mình.. nó đưa site rồi sau này cậu nhờ postback,, nó mơi bảo nó nhờ kỹ thuật, tức người bán site cho nó. Sau này cậu dc alvis pm để setup...( 9 xác chưa cậu)

Sao anh của Thái Hoàng lại cũng chơi MMO à, trong khi nói là có công việc khác mà. Nếu ko chơi sao trong cách nói lại biết nhiều thứ về MMO thế, ngay cả cái tên nick cũng rất đặc trưng của MMO. Còn nếu chơi, sao ko mang nick chính ra nói mà lại lập nick mới, khi vào topic còn chưa khai báo gì mà thái độ thì cứ cuống cuồng lên là sao, mình đặt nghi vấn ở điểm này. Liệu có phải là "anh" thật ko, hay lại cũng chỉ là clone danh tính giống kiểu "lão hàng xóm" ???

Sao anh của Thái Hoàng lại cũng chơi MMO à, trong khi nói là có công việc khác mà. Nếu ko chơi sao trong cách nói lại biết nhiều thứ về MMO thế, ngay cả cái tên nick cũng rất đặc trưng của MMO. Còn nếu chơi, sao ko mang nick chính ra nói mà lại lập nick mới, khi vào topic còn chưa khai báo gì mà thái độ thì cứ cuống cuồng lên là sao, mình đặt nghi vấn ở điểm này. Liệu có phải là "anh" thật ko, hay lại cũng chỉ là clone danh tính giống kiểu "lão hàng xóm" ???
tôi chơi offer từ cái thời EKT kìa bạn.

Nhưng tôi có 1 câu cho thớt nè.. nếu tôi là người sinh ra Thái Văn Hoàng.. tôi sẽ đặt tên Hoàng Văn Thái... khuyên thớt nên đổi hướng điều tra đi.. sẽ có khả quan hơn

Chào bạn ,

Tôi ko cần biết bạn là ai , nhưng mod đã nói người không liên quan ko được comment .Xin lỗi bạn ko có quyền nhận xét bất cứ chuyện gì ở đây. Đáng lẽ "hoàng" phải vào đây để đối chứng với tôi , nhưng tôi nể a bảo là người lớn tôi mới chịu nhờ a giải quyết , chứ a có phải là người trực tiếp giao dịch với tôi không mà anh biết rõ sự tình .

Việc tôi chứng minh kendybmt là scammer có nick name "thái hoàng " là hoàn toàn có cơ sở.Tôi chưa hề ám chỉ " thái hoàng " là e của a bảo địa chỉ ở đâu , số điện thoại là gì trong topic đâu nhé mà cứ quýnh cả lên !

Tôi nghi ngờ e anh , nên tôi mới gọi cho nó , thì a bảo a đại diện giải quyết . Nếu a ko chịu đó là e anh thì scammer " thái hoàng " này sẽ vẫn là ẩn số trong bài toán của tôi ở topic này , a không cần phải comment liên tục và nói vào những vấn đề không liên quan . A có thể dừng tai đây, đợi tôi cung cấp bằng chứng đầy đủ , nếu sau cùng tôi không đem dc bằng chứng " tôi sẽ chính thức xin lỗi anh .

Còn việc a đứng ra giải quyết cho hoàng thì vui lòng hợp tác cung cấp cho tôi sdt mà hoàng dùng , yahoo và email mà hoàng dùng và quan trọng nhất là nick forum của hoàng . Tại sao a cần phải làm vậy bời vì a bảo những sdt , yahoo , email đều ko trùng với những dữ liệu trong đây , thì xin vui lòng cung cấp những thứ hiện tại hoàng đang sử dụng để tiện đối chất sau này , mắc công a lại bảo không phải nó vì đơn giản a có phải là nó đâu mà a biết nó xài những gì và không xài những gì. A nói kiểu không không là e tôi không có , không ai có thể tin anh. Nếu ko có nick forum thì quá vô lý đấy ạ , không có ai làm dịch vụ nhất là offer lại không có đến nổi 1 cái nick forum - cái này để cho mọi người và mod tự nhận xét

Nếu a không làm được thì xin mời hoàng vào đây . Tôi đã rất thiện chí và lịch sự mong a tập trung vào những gì tôi đề cập không lan man và spam topic nữa.

Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week