Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí dành cho member chưa biết làm offer (Newbies).

Status
Not open for further replies.

3ntrangpt

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Blog đào tạo: blog.incentway.com
Có gì mọi người cứ hỏi trong blog mình sẽ trả lời nhé

Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí cho member chưa biết làm offers

Sau 1 thời gian suy nghĩ mình quyết định sẽ miễn phí hoàn toàn chương trình đào tạo này, mọi người sẽ không phải đóng bắt cứ hoàn tiền nào. Bên mình sẽ đào tạo miễn phí cho các bạn.
Mình sẽ làm blog và soạn bài viết đưa lên cho mọi người đọc và làm. Có thắc mắc gì các bạn có thể hỏi trên blog, yahoo hoặc email mình sẽ trả lời nếu chưa hiểu bên mình sẽ teamview hướng dẫn. Do số lượng sẽ đông nên ko thể đào tạo 1 người dạy 1 người được nên phải dùng đến cách này.

Mình sẽ quay lại trong thời gian tầm 1 tuần nữa sau khi xong tài liệu và làm blog co mọi người.

Offer hiện ra khó khăn hơn trước nhiều nên đòi hỏi các bạn phải kiên trì và kiên trì. Trước mình định dùng học phí để thục đẩy các bạn và nâng cao chất lượng đào tạo bằng việc đòi hỏi support hỗ trợ từng người. Nhưng nhiều người không tin vào mục đích của mình thì mình dùng cách này không quan tâm sát cho từng người được nhưng các bạn kiên trì thì sẽ được.

Nếu mọi việc diễn ra tốt đẹp, mình cũng sẽ tạo ra chương trình đào tạo admin cho mọi người với cách này. Và tất nhiên là hoàn toàn miễn phí. Với 8 năm trong nghề offer mình có bao nhiêu kinh nghiệm sẽ share cho các bạn. Cả cách traffic thực và cheat.
Tất cả mọi người cũng tiến.

Ai đã đóng tiền pm mình mình send lại tiền nhé.

Last edited by a moderator:
ngon vậy sao, đóng bảo hiểm cho admin đi rồi sẽ có nhiều người theo học lắm đây

ngon vậy sao, đóng bảo hiểm cho admin đi rồi sẽ có nhiều người theo học lắm đây

Cám ơn bạn đã ủng hộ.
Mình nghĩ số tiền không nhiều gì, ngoài ra member được đào tạo sẽ nhận thu nhập liên tục mà đến khi kết thúc khóa học thì đã hoàn vốn rồi.
Thêm nữa mình cũng mở site tuyển member làm offer nên không phải vì 15$ này mà mình scam của mọi người được. Làm thế ai làm cho mình nữa. Và các dịch vụ của mình cũng không có khách được.

Cám ơn bạn đã ủng hộ.
Mình nghĩ số tiền không nhiều gì, ngoài ra member được đào tạo sẽ nhận thu nhập liên tục mà đến khi kết thúc khóa học thì đã hoàn vốn rồi.
Thêm nữa mình cũng mở site tuyển member làm offer nên không phải vì 15$ này mà mình scam của mọi người được. Làm thế ai làm cho mình nữa. Và các dịch vụ của mình cũng không có khách được.

khi nào bạn làm đc như mấy ông trùm forum như : anh Kai (PTU), lumzechai (PTU) thì mình nghĩ cậu mới có đủ "tư cách" để chắc chắn điều đó.

ko muốn nói thêm .

khi nào bạn làm đc như mấy ông trùm forum như : anh Kai (PTU), lumzechai (PTU) thì mình nghĩ cậu mới có đủ "tư cách" để chắc chắn điều đó.

ko muốn nói thêm .
Nếu chỉ mở 1 dịch vụ trong mục job market này mà bạn đòi hỏi như vậy thì khắt khe với mình quá rồi.

vậy là đưa cho thớt 15$ sau đó học rồi làm được thì thớt trả dần dần cho ko được là thớt lây luôn 15$!!! vậy cứ bảo hiểm mà xào thôi thớt kiểu này chắc phải đóng 10 chai may ra mới đủ vì new mem đông lắm mà ai cũng muốn học offer hết!!! =))

Cám ơn bạn đã ủng hộ.
ai biết đc ko scam 15$ đối với 1 người ko nhìu.nhưng nhân x10 x20 x30 thì lại là 1 con số khác nhá

Cám ơn các bạn đã góp ý. Bao giờ có doanh thu mình sẽ đống bảo hiểm.

Last edited by a moderator:
Dạo này có rất nhiều thành phần mở dịch vụ mà không đóng bảo hiểm , cố tình không biết hay là biết mà lờ đi dek quan tâm thì phải .

dỡn hả trời.khì nào co doanh thu zay là thớt chưa chắc kiếm đc tiền còn gì.nghỉ sao đi đào tạo new hành tráng giữ thế

lạ hen, mở topic tuyển, rồi nói làm site bên mình, tức bạn cũng là sup hay admin của site mà lại chưa có doanh thu sẵn để đóng bảo hiểm thế thì newbie làm chừng nào có doanh thu nhỉ :binhsua117:

miễn phí lại còn 15$. :m146: ........... ko đóng phí thì ... :m131: .......

Tiêu đề là đào tạo miễn phí mà nội dung thì kêu thu phí 15$ . Thế này có phải là treo đầu dê bán thịt cờ hó không :binhsua33:

rồi lại 1 chương trình đào tạo của new ra đi ko lời từ biệt.nói chung là ra đi do ăn gạch giữ quá.................

15$ đào tạo thì cũng rẻ, chủ thớt chat nói chuyện ok lắm. Với 15$ mà chỉ 1 người chưa biết gì cài đặt phần mềm, fake IP, tìm info, click off, làm lead là 1 chuyện ko đơn giản. Có khi cầm teamview chỉ cả buổi hỏi có hiểu gì ko, newbie nói chịu:binhsua123:
Còn mấy người biết sơ sơ rồi thì chỉ vào lấy list off + hướng dẫn cách làm lead con off đó thôi. Nói chung tất cả đều là việc khó khăn.
Chúc chủ thớt nhận được 1 cơ số người

[h=2]Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí dành cho member chưa biết làm offer (Newbies)[/h]miễn phí 15 phát / 1 ẻm 157.gif ,

Dự là không bảo hiểm mà bắt đóng 15$ thì cũng ít người tham gia đó. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week