Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí dành cho member chưa biết làm offer (Newbies).

Status
Not open for further replies.
không thấy new vào comment chỉ thấy bro dìm hàng.
phải chăng đây là cách admin các site cạnh tranh.
người ta mở là quyền của người ta,học hay không là quyền của mình.
mình thấy có rất nhiều new tuyển sư phụ và sẵn sàng làm không công cho sư phụ để lấy kinh nghiệm.
15$ đúng là hơi cao nhưng đó là 1 khoảng dằn cọc-nếu không có khoảng này :
  1. member thiếu nhẫn nại,không làm được=>bỏ=>tốn time 2 bên
  2. member site khác qua kiếm hên.
Và chốt lại 1 câu, giá là do bạn đưa ra mình không ý kiến cũng không chê,nhưng newbie không dám đầu tư đâu (mua cái bảo hiểm cho chúng nó hết nói).
Góp ý: hạ giá xuống và paid thấp hơn /100point

bản thân kêu chưa có doanh thu. mà lại đi đào tạo ng khác :m190: .........

không thấy new vào comment chỉ thấy bro dìm hàng.
phải chăng đây là cách admin các site cạnh tranh.
người ta mở là quyền của người ta,học hay không là quyền của mình.
mình thấy có rất nhiều new tuyển sư phụ và sẵn sàng làm không công cho sư phụ để lấy kinh nghiệm.
15$ đúng là hơi cao nhưng đó là 1 khoảng dằn cọc-nếu không có khoảng này :
  1. member thiếu nhẫn nại,không làm được=>bỏ=>tốn time 2 bên
  2. member site khác qua kiếm hên.
Và chốt lại 1 câu, giá là do bạn đưa ra mình không ý kiến cũng không chê,nhưng newbie không dám đầu tư đâu (mua cái bảo hiểm cho chúng nó hết nói).
Góp ý: hạ giá xuống và paid thấp hơn /100point

Đọc từ đầu đến giờ thấy CM của bạn là hợp lý nhất.

Chủ thớt bỏ 1 số ít ra đóng bảo hiểm cho mấy thằng cờ hó nó suốt ngày ở không khỏi phán như thánh! Sau khi đóng bảo nhận đào tạo trước sl ít mem thôi, đừng đạo tạo nhiều, VD: 3-5 mem là ok, khi 5 member đó xong rồi đạo tạo tiếp.

Chủ thớt bỏ 1 số ít ra đóng bảo hiểm cho mấy thằng cờ hó nó suốt ngày ở không khỏi phán như thánh! Sau khi đóng bảo nhận đào tạo trước sl ít mem thôi, đừng đạo tạo nhiều, VD: 3-5 mem là ok, khi 5 member đó xong rồi đạo tạo tiếp.
vâng thằng cờ hó có óc mà để làm cảnh. Thì vắt óc ra mà suy nghĩ.

nick thì mới tạo thời gian gần đây mà đòi người khác ném tiền cho mình. Làm Admin mà ko có tiền đóng bảo hiểm (nói rõ hơn là ko muốn). Trong khi nói 15$/1 người là ko đáng là bao?? => đầy nghi vấn, người ta ko muốn newbie bị lừa mới vào góp ý. Chửi đổng cái đkm nhà bạn

Nói chung là nếu thật sự muốn dạy kiếm học phí và ref thì phải cho người ta thấy thiện ý và sẽ ko để người khác nói đc điều gì. Còn ở đây thì cố tình "chăn gà" thôi.

vâng thằng cờ hó có óc mà để làm cảnh. Thì vắt óc ra mà suy nghĩ.

nick thì mới tạo thời gian gần đây mà đòi người khác ném tiền cho mình. Làm Admin mà ko có tiền đóng bảo hiểm (nói rõ hơn là ko muốn). Trong khi nói 15$/1 người là ko đáng là bao?? => đầy nghi vấn, người ta ko muốn newbie bị lừa mới vào góp ý. Chửi đổng cái đkm nhà bạn

Nói chung là nếu thật sự muốn dạy kiếm học phí và ref thì phải cho người ta thấy thiện ý và sẽ ko để người khác nói đc điều gì. Còn ở đây thì cố tình "chăn gà" thôi.

Mày mới chính là thằng cờ hó ở không đó, tao thấy 4rum này mày đếch làm cái đách gì hết toàn chờ người khác có gì hay mở dịch vụ gì nhảy vô ẳng ẳng. Thấy ai mày cũng nói scam này nọ, mày rảnh thì lấy thời gian đó mà kiếm tiền đi cờ hó ak! Tao nói thằng chủ thớt hãy đóng bảo hiểm rồi đi đào tạo, chứ không kêu nó để không mà đào tạo!

Mày mới chính là thằng cờ hó ở không đó, tao thấy 4rum này mày đếch làm cái đách gì hết toàn chờ người khác có gì hay mở dịch vụ gì nhảy vô ẳng ẳng. Thấy ai mày cũng nói scam này nọ, mày rảnh thì lấy thời gian đó mà kiếm tiền đi cờ hó ak! Tao nói thằng chủ thớt hãy đóng bảo hiểm rồi đi đào tạo, chứ không kêu nó để không mà đào tạo!
bố mày ở không bố kiếm tiền gấp mấy lần mày đấy con cờ hó. Thích thì nhờ MOD đứng ra bố mày với mày cho team view proof kiếm tiền hàng ngày xem thằng nào hơn thằng nào. Ở không bố cũng hơn mày. Thằng nào thua thì ban nick.

Đkm bố mày vào forum tuy ko giúp đc gì ai vì bố mày hoạt động bằng nick khác nhưng bố mày cũng chỉ muốn cảnh báo bất cứ nguy cơ gì cho người khác ko bị mất tiền. Đkm những dịch vụ tốt, những người tốt thì chẳng bao giờ bố mày ý kiến làm gì. Còn mấy thể loại như kiểu thằng chủ topic này thì ko ý kiến để nó scam người khác à. Nó mà đàng hoàng thì nói đc gì nó?? Tao nghĩ óc mày chỉ dùng để làm cảnh chứ chẳng biết suy nghĩ =))

bố mày ở không bố kiếm tiền gấp mấy lần mày đấy con cờ hó. Thích thì nhờ MOD đứng ra bố mày với mày cho team view proof kiếm tiền hàng ngày xem thằng nào hơn thằng nào. Ở không bố cũng hơn mày. Thằng nào thua thì ban nick.

Đkm bố mày vào forum tuy ko giúp đc gì ai vì bố mày hoạt động bằng nick khác nhưng bố mày cũng chỉ muốn cảnh báo bất cứ nguy cơ gì cho người khác ko bị mất tiền. Đkm những dịch vụ tốt, những người tốt thì chẳng bao giờ bố mày ý kiến làm gì. Còn mấy thể loại như kiểu thằng chủ topic này thì ko ý kiến để nó scam người khác à. Nó mà đàng hoàng thì nói đc gì nó?? Tao nghĩ óc mày chỉ dùng để làm cảnh chứ chẳng biết suy nghĩ =))

Thằng cờ hó như mày thì lặng mịa mày đi, kiếm được tiền thì ôm mà nhét vào mồm mày để cho người khác làm ăn, đếch phải có tiền thì mày muốn săm soi chửi mói ai cũng được, tao kiếm ít tiền thôi nhưng tao còn hiểu cái lẽ công bằng cho mọi người, mày muốn yểm đằng đầu mọi người để làm ăn 1 mình thì ra mà tạo 4rum 1 mình rồi tự tạo topic soi mói đi, tao thấy mày đáng thương quá =))=))=))=))=)). Còn mày nói hoạt động trên nick khác vậy là nick này mày Clone ak, Clone thì té dùm!

Thằng cờ hó như mày thì lặng mịa mày đi, kiếm được tiền thì ôm mà nhét vào mồm mày để cho người khác làm ăn, đếch phải có tiền thì mày muốn săm soi chửi mói ai cũng được, tao kiếm ít tiền thôi nhưng tao còn hiểu cái lẽ công bằng cho mọi người, mày muốn yểm đằng đầu mọi người để làm ăn 1 mình thì ra mà tạo 4rum 1 mình rồi tự tạo topic soi mói đi, tao thấy mày đáng thương quá =))=))=))=))=)). Còn mày nói hoạt động trên nick khác vậy là nick này mày Clone ak, Clone thì té dùm!

thằng cờ hó chăm kiếm tiền như mày qua đây mà chơi với bố . Bố mày " ở không " đấy.
http://mmo4me.com/showthread.php?11...-killer8x-thua-ban-nick&p=2502704#post2502704

thu phí 15$ / người thì thớt không có mem mà không tránh khỏi hoài nghi về việc dụ dỗ để scam. tiêu đề bạn nói rõ là miễn phí . Lí do bạn đưa ra không hợp lí đâu. bạn chỉ có thể giữ tiền lương . ví dụ đào tạo mem là được đủ 5$ mới pay hoặc 7$ mới pay. như thế người ta còn muôn theo học. bỏ ra 15$ đưa cho bạn chưa biết bạn thế nào , bảo hiểm thì không có , trình độ của bạn ra sao. có thể bạn rất nhiệt tình nhưng như thế là chưa đủ. forum phát triển đến như bây thực ra pro h không có mấy spam thì nhiều thôi không có gì phải ngại bọn họ. dù bạn có đóng bảo hiểm hay không sẽ vẫn có người ném đá. nhưng khi bạn thật sự không có gì sai thì cũng chỉ ném đá 3 chuyện vu vơ không mất đi uy tín được. bạn còn là chủ của 1 site đây cũng là cơ hội để khẳng định uy tín. mình cũng rất muốn theo học nhưng 15$ ko 1 chút đảm bảo rủi do 100% . bạn nên suy nghĩ lại

mình đặt gạch theo thớt nếu thớt hướng dẫn mình và như cậu ở trên kia nói thớt có thể lấy tiền học phí = cách lấy bớt số tiền cuả tớ khi đủ min của site thớt ok chứ ( hứa trên danh dự là sẽ làm nghiêm túc ) :binhsua104:

hên quá dv của mình không bị anhhungvole soi không chết quá :binhsua117:
thì dịch vụ ko có "khuất tất" thì mình soi cũng làm gì đc, mình chỉ soi những cái "ko an toàn" "vô lý" để cho người khác cẩn thận thôi

Bạn nào cần thì Buzz yahoo mình trao đổi Off nhé. Đào tạo mà có tính phí thế này đâu hợp với newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week