Chương trình đào tạo trực tuyến miễn phí dành cho member chưa biết làm offer (Newbies).

Status
Not open for further replies.
mình thấy thằng anhhungvole topic nào nó cũng sủa cái *** gì ấy, nó chẳng có chức trách gì mà phán ng ta thế này thế kia.

P/S: thằng rinny ngày xưa cũng từng làm police

Dự là không bảo hiểm mà bắt đóng 15$ thì cũng ít người tham gia đó. :D
Mình cũng cần ít người tham gia vì đào tạo không thể nhiều người 1 lúc được. Trong quá trình đào tạo đó mình lấy uy tín dần dần chứ giờ mà ào ào người đăng ký thì chất lượng sẽ giảm. Mình cũng không muốn như vậy.

mình thấy thằng anhhungvole topic nào nó cũng sủa cái *** gì ấy, nó chẳng có chức trách gì mà phán ng ta thế này thế kia.

P/S: thằng rinny ngày xưa cũng từng làm police
ở bố mày vào cảnh báo thằng ko đóng bỏa hiểm, ko uy tín mà muốn cầm tiền của người khác đấy. Bố thích thì bố làm đấy.
Làm gì bố??? Bố làm cản trở việc scam của chúng mày hay sao mà phải xoắn =))

không thấy new vào comment chỉ thấy bro dìm hàng.
phải chăng đây là cách admin các site cạnh tranh.
người ta mở là quyền của người ta,học hay không là quyền của mình.
mình thấy có rất nhiều new tuyển sư phụ và sẵn sàng làm không công cho sư phụ để lấy kinh nghiệm.
15$ đúng là hơi cao nhưng đó là 1 khoảng dằn cọc-nếu không có khoảng này :
  1. member thiếu nhẫn nại,không làm được=>bỏ=>tốn time 2 bên
  2. member site khác qua kiếm hên.
Và chốt lại 1 câu, giá là do bạn đưa ra mình không ý kiến cũng không chê,nhưng newbie không dám đầu tư đâu (mua cái bảo hiểm cho chúng nó hết nói).
Góp ý: hạ giá xuống và paid thấp hơn /100point

Cám ơn bạn. Giá cả không thành vấn đề, mình sẽ giảm giá cho 5 member đầu tiên chỉ 10$.Ngoài ra sẽ mở topic đào tạo miễn phí mỗi tuần 2 người. Còn payout mà 100 points sẽ là khó và không cần thiết vì 1) 100 points = 1$ sẽ khó trong việc thanh toán qua VCB và DAB vì LR die rồi. Thêm nữa là chính sách chung của site offer của mình là 5$ min payout rồi. Mà member đã đống tiền học thì đã có độ tin tưởng mình nhất định rồi thì 5$ payout cũng không phải là vấn đề.

- - - Updated - - -

up ung hộ thớt phát. Tuy k có bảo hiểm nhưng thớt khá uy tín đó mọi ng`
Reply with quote giữa rừng gạch ngói rất cám ơn sự ủng hộ của bạn.

- - - Updated - - -

15$ đào tạo thì cũng rẻ, chủ thớt chat nói chuyện ok lắm. Với 15$ mà chỉ 1 người chưa biết gì cài đặt phần mềm, fake IP, tìm info, click off, làm lead là 1 chuyện ko đơn giản. Có khi cầm teamview chỉ cả buổi hỏi có hiểu gì ko, newbie nói chịu:binhsua123:
Còn mấy người biết sơ sơ rồi thì chỉ vào lấy list off + hướng dẫn cách làm lead con off đó thôi. Nói chung tất cả đều là việc khó khăn.
Chúc chủ thớt nhận được 1 cơ số người

Reply with quote giữa rừng gạch ngói rất cám ơn sự ủng hộ của bạn.

ở bố mày vào cảnh báo thằng ko đóng bỏa hiểm, ko uy tín mà muốn cầm tiền của người khác đấy. Bố thích thì bố làm đấy.
Làm gì bố??? Bố làm cản trở việc scam của chúng mày hay sao mà phải xoắn =))

Ông tướng này có vẻ nhiều người ghét nhưng mình thích thanh niên này :m021:
Chẳng có gì là ko có lý do của nó cả ... Search thử nick chủ Pic xem ... những Topic đã hoạt động về Offer :m158: Nói thật là phát buồn cười...Mình biết cái nick này từ khi mới lập
:binhsua121: và các post của bạn ấy ... trừ khi gần đây gặp đc cao nhân => đổi đời còn ko thì :binhsua113:
Chỉ cảnh báo Newbie cẩn thận sau 1 khoá học đếch làm đc gì thôi :m131:

Last edited by a moderator:
Ko làm mem thì thôi làm gì ném đá dữ thế.......các bạn có cách kiếm tiền của các bạn....thớt có cách kiếm tiền của thớt......
Bạn này nói chuyện rất đàng hoàng....ko như đại đa số những admin off khác.....

Ko làm mem thì thôi làm gì ném đá dữ thế.......các bạn có cách kiếm tiền của các bạn....thớt có cách kiếm tiền của thớt......
Bạn này nói chuyện rất đàng hoàng....ko như đại đa số những admin off khác.....

muốn bán cam mà nói chuyện bố láo thằng loz nào nó mua :binhsua122:

tiêu đề và nội dung ko giống nhau, miễn phí mà bắt đóng 15$, 1 thằng ko hề biết offer như tôi cũng ko muốn đâm đầu vô.

:m122: đào tạo hoc viên ăn mày đây...ko những ko phải nộp học phí mà còn được tặng 1 cái bát vỡ 1 bộ đồ rách như sơ mướp lòi cả trym + 1 cây gậy mang tên đả cẩu bổng để đi hành nghề....mại zo mại zô ...ai có nhu cầu pm tieuphong :m122:

đào tạo hoc viên ăn mày đây...ko những ko phải nộp học phí mà còn được tặng 1 cái bát vỡ 1 bộ đồ rách như sơ mướp lòi cả trym + 1 cây gậy mang tên đả cẩu bổng để đi hành nghề....mại zo mại zô ...ai có nhu cầu pm tieuphong
Có em cutai trên lưng mẹ ơi :binhsua113:

bác chủ thớt ở đâu vậy. nếu ở sài gòn thi sẵn sàng bỏ tiền học liền. vì mình cũng biết sơ sơ về offer rồi.

Mình gà gà nhưng biết offer sơ sơ rồi nhưng mà bỏ 1 tháng gần 2 tháng rồi ko cày nửa vì mệt + nhức đầu quá định bỏ luôn ... mà sao thấy ai ai củng tham làm offer quá :(

Tưởng dc dạy miễn phí . vào đọc . 1 nhát 15$ :binhsua113:
Đi ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333