Waiting for Answer chuyển 300$ pm nhưng không thấy chuyển tiền lại

Status
Not open for further replies.
Chưa có gì là rõ ràng, nên mọi người đừng kết tội người khác như vậy khi người cần đối chứng chưa lên tiếng.

Chưa có gì là rõ ràng, nên mọi người đừng kết tội người khác như vậy khi người cần đối chứng chưa lên tiếng.

facebook của @quangdx cũng ko vào dc luôn nhé, pm ko trả lời, gọi điện thoại ko bắt máy!!!

mod là cái gì? mod cũng có ngày scam thôi, cái nick xanh nick đỏ nick tím ko nói lên được tính cách của con người

mod là cái gì? mod cũng có ngày scam thôi, cái nick xanh nick đỏ nick tím ko nói lên được tính cách của con người

Trời ạ, ông quangdx này có phải là MOD đâu, chỉ là 1 verified member thôi mà @@

Đã từng là TMod nhé

Uh biết, mình có đăng stt nói thẳng vào mặt ông này 1 lần rùi, cũng may là do bị đả kích nhiều quá nên BQT đã quyết định unset cho ông Quang Mail này, 1 quyết định đúng đắn của BQT!

Hình như Bác này mới rút bh 10tr xong thì phải

chắc tui cũng đóng bảo hiểm 1tr -- rùi tìm ai scam 300$ :D

lời chán.

Scam giờ đang là nghề hot nhất mmo rồi. Ai mở lớp đào tạo đi chắc là đông người theo học lắm đấy, tha hồ hốt bạc

tên này đã có kế hoạch scam từ trước, chắc thông tin veri trên đây là giả quá, vì bữa trước riny cũng veri, nhưng CMND là hàng fake.:D

khoan, đã verified thì làm sao thoát được ????
mà đã scam sao không scam nhiều nhiều luôn đi, lời có 200$ mà trốn chui trốn lủi ???
200$ có làm được gì mấy đâu @@
mình nghĩ có uẩn khúc gì đấy, chờ khám nghiệm tử thi xem sao :p :p :p

quangdx có nhiều người quen trên 4rum, có người đã gặp trực tiếp, nếu là scam thật thì ko thoát đc đâu :D , hy vọng ko phải

xong rùi bác ơi mmo4 giờ scam nhiều hơn ..................................đến mod còn scam huống gì...................
mod đâu nữa, làm ăn ko ra gì bị trục xuất lâu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week