Waiting for Answer chuyển 300$ pm nhưng không thấy chuyển tiền lại

Status
Not open for further replies.
Chưa đủ 24h nhé!
điện thoại ko bắt, yahoo, forum ko log, ko có 1 hồi âm nào thì còn chờ đợi gì nữa. Đôi khi làm việc theo thực tế mà xử lý chứ rule thì cứng nhắc đâu phải lúc nào cũng đúng :)

Bạn SonJG chuyên bắt lỗi vì mình lách luật , hii. Dạo này mạnh khỏe chứ!

Có phải riêng bạn, đâu ai có lỗi cũng đều cố gắng để nhắc nhở trước rồi mới bắt lỗi sau mà :D. Thank kiu bạn qtam, dạo này mình vẫn khỏe vì ko phải lo bắt lỗi ai nữa :D

Có phải riêng bạn, đâu ai có lỗi cũng đều cố gắng để nhắc nhở trước rồi mới bắt lỗi sau mà. Thank kiu, dạo này mình vẫn khỏe vì ko phải lo bắt lỗi ai nữa.
Insuree Balance:2000000
cái này cái gì đây bác Son o_O

lại scam. =)) mình là mình cứ auto cho lành, lên site của bác Bình đại gia mà lâm việc
rate thấp tý nhưng an toàn

mấy bạn có bảo hiểm cũng tính scam vài quả đi, không admin scam trước thì lại mất tiền
:) tí cậu bị cảnh cáo cho coi :D

mua bán mỗi lần 5-60tr mà trung gian đóng bh có 10tr. trung gian scam thì kiếm sao đây :D
trunggian247 trực thuộc admin đó, được admin giới thiệu dịch vụ nên yên tâm đi, 100% uy tín, còn không tin admin nữa thì chịu :D

trunggian247 trực thuộc admin đó, được admin giới thiệu dịch vụ nên yên tâm đi, 100% uy tín, còn không tin admin nữa thì chịu :D
trung gian là trung gian, adm nào đứng ra giới thiệu? Còn Shin thì ko bao giờ dính dáng hay liên quan đến ai vì là Adm thì phải trung lập ở forum duy nhất có 1 ông bạn già của adm đc ngoại lệ là ông BinBinQN thôi :D

anh em ngày càng lạc đề rồi thôi trả topic cho mod closed thôi, chủ topic lập topic bên Suggest... để Adm giải quyết cho nhé :)

Dạo này Cam Quýt gớm nhỉ

trung gian là trung gian, adm nào đứng ra giới thiệu? Còn Shin thì ko bao giờ dính dáng hay liên quan đến ai vì là Adm thì phải trung lập ở forum duy nhất có 1 ông bạn già của adm đc ngoại lệ là ông BinBinQN thôi :D

anh em ngày càng lạc đề rồi thôi trả topic cho mod closed thôi, chủ topic lập topic bên Suggest... để Adm giải quyết cho nhé :)
Lão @BinBinQN tạo site mmo riêng rồi mà :D

http://mmo4me.com/threads/conectingpeople-dich-vu-trung-gian.109157/
Cái này cũng được coi là giới thiệu mà, chứ em có nói là admin làm trung gian đâu mod :D

ông Trial MOD captchater này đi đâu cũng comment ghê thiệt ! box nào cũng không tha..:D

ông Trial MOD captchater này đi đâu cũng comment ghê thiệt ! box nào cũng không tha..:D
gọi captchater là đc rồi qua box khác tmod với mem thường khác gì nhau :D , comment có 6 box : Other , Invest Matrix , Report scam , New site , Captcha , Suggest... chứ mấy :oops:

Có khi nào sẽ xuất hiện 1 nick mới vs thread là đã bị hack cả nick yahoo và nick mmo không nhỉ, nghi lắm cơ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week