Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi: có bản blue 8 nào mà k cần dow hết app vẫn lead k? Ý mình là bật dow rồi chạy apk rồi tắt đi như blue 7 ấy. Thank
hiện tại mình không có bản đó, cách đây 1 năm thì hình như có pro nào đó bảo làm được mà cần phải fix cái gì đó mình không rõ nữa @@

bác cho em hỏi soft nào kiểm tra thông số của bs chuẩn nhất vậy ạ ? ngoài tạpoy ra :(

bác cho em hỏi soft nào kiểm tra thông số của bs chuẩn nhất vậy ạ ? ngoài tạpoy ra :(
mình nhớ tinsoft có ra 1 bản, chờ lát mình sẽ kiếm cho bạn

bài viết hữu ích :D

Câu hỏi tiếp: bạn dùng blue 7 có qua đươc nhung con bao lỗi phiên bản k phù hợp không? Qua dc co thể share cak cho a e dc k? Thank

Thớt ơi hướng dẫn mình change MAC, mà hỏi thêm mấy thông số của bs có change thủ công dc ko ? nếu dc chỉ mình luôn đi.

câu này k biết có phải sai rules của thớt k nhỉ em mới tham gia app andoird mong được chỉ giáo :)
cho hỏi net leadhug có những con app nào incent vậy.

thớt là gái à :D
làm sao để tan đổ thớt :3

Câu hỏi tiếp: bạn dùng blue 7 có qua đươc nhung con bao lỗi phiên bản k phù hợp không? Qua dc co thể share cak cho a e dc k? Thank
blue7 nhân android 2.3.4, những con off yêu cầu android 4.0 trở lên thì pó tay nhá bác :D
Thớt ơi hướng dẫn mình change MAC, mà hỏi thêm mấy thông số của bs có change thủ công dc ko ? nếu dc chỉ mình luôn đi.
mình chả chaneg mac bao giờ =)) change tay thì hơi lằng nhằng, kiếm tool change guid bên ngoài, trong blue thì tìm tải cái device id changer. cài google setting để change google ads id.... khá nhiều việc :D
câu này k biết có phải sai rules của thớt k nhỉ em mới tham gia app andoird mong được chỉ giáo :)
cho hỏi net leadhug có những con app nào incent vậy.
Bạn có thể tự tìm trong net nha, con này ghi là incent thì nó là incent, con nào không ghi thì 90% là non incent nhé. Mình k làm nên không thể liệt kê giúp bạn được

thớt là gái à :D
làm sao để tan đổ thớt :3
Dạ bác, vợ em là gái, bác tán thử xem có mồm ơi ở lại răng đi nhé không =))

Mình có con 1280 có làm àn goi được ko ạ :p:p:p
được, bạn có thể dùng nó với nhiều côgn dụng. VD nhắn tin gọi điện cho người yêu ;) kể cả nhắn tin gọi điện cho net cũng được ;) nói chung có ai phá đám dạng như này thì quất con 1280 vào đầu cũng ok nhé ;) =))

mình chả chaneg mac bao giờ =)) change tay thì hơi lằng nhằng, kiếm tool change guid bên ngoài, trong blue thì tìm tải cái device id changer. cài google setting để change google ads id.... khá nhiều việc :D
thế thớt ko biết change à

hiện tại đang tìm kiếm tool click để thay thế imacros cùi, bác thớt cho hỏi dùng tool click nào tốt? và các bác cho ý kiến về tool này

:( blue nhà mình hễ cứ rớt mạng là không vào chplay được. Không tải app được mò mẫm mãi không biết sửa sao hết

thế thớt ko biết change à
Mình không biết change nhé bác :D
hiện tại đang tìm kiếm tool click để thay thế imacros cùi, bác thớt cho hỏi dùng tool click nào tốt? và các bác cho ý kiến về tool này
]
Mình cũng đang dùng của bạn này @gmailservice vào nhận hàng hộ nhé :D
:( blue nhà mình hễ cứ rớt mạng là không vào chplay được. Không tải app được mò mẫm mãi không biết sửa sao hết
Rớt mạng thì sao mà vào được bác @@ bác nói rõ hơn được không, mạng vẫn bt mà vào blue là rớt mạng á hả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom