Tutorial Chuyên mục: bạn hỏi tôi trả lời

Status
Not open for further replies.
được, bạn có thể dùng nó với nhiều côgn dụng. VD nhắn tin gọi điện cho người yêu ;) kể cả nhắn tin gọi điện cho net cũng được ;) nói chung có ai phá đám dạng như này thì quất con 1280 vào đầu cũng ok nhé ;) =))
Cho xin cái mail ban đang làm yeah mình nhắn cho net cai :D

không cần hỏi gì hết vì giờ chỉ muốn tìm admin android để làm thuê thôi :)) , ai đi ngang thì hốt e dùm hiện giờ có tinsoft và vip72

không cần hỏi gì hết vì giờ chỉ muốn tìm admin android để làm thuê thôi :)) , ai đi ngang thì hốt e dùm hiện giờ có tinsoft và vip72
đã biết làm rồi thì tự kiếm net solo đi bạn :D thật ra cũng không có gì khó, chỉ có mỗi cái là phải tìm hiểu thôi. Mình làm đến đâu tự tìm hiểu đến đó, có những cái không phải ai cũng tìm ra được, biết đâu bạn lại đi đúng hướng thì sao :)

Mình không biết change nhé bác :D

Mình cũng đang dùng của bạn này @gmailservice vào nhận hàng hộ nhé :D

Rớt mạng thì sao mà vào được bác @@ bác nói rõ hơn được không, mạng vẫn bt mà vào blue là rớt mạng á hả
Không mạng bị rớt cơ. Tưởng blue là cái máy ảo khác với máy thật nhỉ ? Sao máy tình nhà rớt mạng là vào blue vẫn dc nhưng mà không có lên dc chplay

Thớt cho mình hỏi làm thế nào để wipe sạch sẽ data để turn sau không còn ra data app cũ nữa vd như con clash of king
Thanks thớt :D

Không mạng bị rớt cơ. Tưởng blue là cái máy ảo khác với máy thật nhỉ ? Sao máy tình nhà rớt mạng là vào blue vẫn dc nhưng mà không có lên dc chplay
@@ mở lên thì nó cũng giống như các phần mềm khác thôi bác. Không có mạng thì vẫn mở bình thường thôi mà.
Thớt cho mình hỏi làm thế nào để wipe sạch sẽ data để turn sau không còn ra data app cũ nữa vd như con clash of king
Thanks thớt :D
Clash of king đang trong diện nguy hiểm nhé =)) tuy nhiên bạn hỏi thì mình sẽ trả lời luôn:

http://huetoday.net/thu-thuat-xoa-app-hieu-qua-trong-bluestacks-546-1-1

mình google chỉ mất 30s thôi =))

Nhưng sao k vào được chplay nhỉ :( vào nó cứ báo retry
không biết bác có đùa hay không :D rớt mạng thì sao vào được google play bác? bluestack là một phần mềm bt như bao phần mềm khác, vd IE, FF, CHROME đi, không có mạng bác vẫn mở được mấy phần mềm đấy lên nhưng bác không vào google được! bluestack cũng vậy @@ thật khéo đùa @@

dùng BSTweaker2.8 cho BS 8.10 không thay đổi được gì mấy .
cho hỏi cách change Android serial .

dùng BSTweaker2.8 cho BS 8.10 không thay đổi được gì mấy .
cho hỏi cách change Android serial .
ở #1 có video phía cuối bài nha bác. Bác bấm vào chữ youtube ở đó để ra trang youtube. có toàn bộ blue và tool change + hướng dẫn change ở đó luôn nha bác

không biết bác có đùa hay không :D rớt mạng thì sao vào được google play bác? bluestack là một phần mềm bt như bao phần mềm khác, vd IE, FF, CHROME đi, không có mạng bác vẫn mở được mấy phần mềm đấy lên nhưng bác không vào google được! bluestack cũng vậy @@ thật khéo đùa @@
Thế à thế mà mình cứ tưởng nó là cái máy tính riêng kết nối riêng chứ nhỉ :(

Thớt ơi cho mình hỏi, làm sao để tăng lượt download trên google play vậy thớt :(
lên gỏi support google nhé: How i can boot install =)) phá đám nữa là ăn dép =))

hiện tại đang tìm kiếm tool click để thay thế imacros cùi, bác thớt cho hỏi dùng tool click nào tốt? và các bác cho ý kiến về tool này

:D tool của tớ đó, thấy các bác đang click nó oke :D

:( blue nhà mình hễ cứ rớt mạng là không vào chplay được. Không tải app được mò mẫm mãi không biết sửa sao hết
Đậu :| đi ngủ đi thím, ở đó mà troll thiên hạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back