Other Click 3 nút Google Plus hết 1 phút, nhận ngay $0.1 LR

13. Đã paid
To Account U2951507 (monkey01)
Batch 81875590

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:40 AM ----------

14. Đã paid
To Account U9044943 (huylata)
Batch 81875688

---------- Post added at 10:50 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

ko pay cho người 75 ah :binhsua23:
Không hiểu ý bạn lắm. Mình pay đến người thứ 25 bạn ah. Hiện nay đã paid đc 14 người rồi. Bạn tham gia nhé;)

Cám ơn bác. Phiền bác public profile theo các bước sau nhé:
1. Vào mục profile của Google Plus
2. Click Setting ở góc phải màn hình--> Chọn Google + setting
3. Chọn profile and privacy--> Edit visibility on profile--> Click vào nút +1 nhé --> Đánh dấu vào ô "Show this tab on your profile"
4. Click saved. Thế là xong
5. Gửi link profile cho mình bằng cách click vào biểu tượng profile của GG Plus nhé.

Cái này mình phải báo cáo lại cho sếp để sếp kiểm tra. Nên bạn giúp mình public nhé

upppppppppppppp lên nào, còn 10 slot nữa các bạn ơi

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Cám ơn bác. Phiền bác public profile theo các bước sau nhé:
1. Vào mục profile của Google Plus
2. Click Setting ở góc phải màn hình--> Chọn Google + setting
3. Chọn profile and privacy--> Edit visibility on profile--> Click vào nút +1 nhé --> Đánh dấu vào ô "Show this tab on your profile"
4. Click saved. Thế là xong
5. Gửi link profile cho mình bằng cách click vào biểu tượng profile của GG Plus nhé.

Cái này mình phải báo cáo lại cho sếp để sếp kiểm tra. Nên bạn giúp mình public nhé

ok rùi đó! g+ của mình tiếng việt mò mãi mới ra :-s

Giúp mình các bạn ơi, mai phải nộp rồi. CLick với public hết có 1 phút thôi mà:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week