Matrix [ClickPaid] Em Ruột JustBeenPaid Do Frederick Mann Sáng Lập

Status
Not open for further replies.
Chào bạn,

Mình thấy topic của bạn có đặt link ref trong khi chưa có proof (theo như yêu cầu của rule box Matrix Investment khi đặt link ref trong topic). Tuy nhiên thấy site này có vẻ nhận được sự quan tâm nhiều của mọi người nên mình để topic hoạt động tiện mọi người thảo luận. Hi vọng bạn thường xuyên update các thông tin liên quan để người chơi có thể nắm rõ và trao đổi dễ hơn. Khi nào site run bạn cần bổ sung proof đầy đủ theo quy định của box.

Thanks bạn
mod làm thật chuyên nghiệp,
cái này giờ hóng đã thôi chứ biét làm sao giờ

Chào bạn,

Mình thấy topic của bạn có đặt link ref trong khi chưa có proof (theo như yêu cầu của rule box Matrix Investment khi đặt link ref trong topic). Tuy nhiên thấy site này có vẻ nhận được sự quan tâm nhiều của mọi người nên mình để topic hoạt động tiện mọi người thảo luận. Hi vọng bạn thường xuyên update các thông tin liên quan để người chơi có thể nắm rõ và trao đổi dễ hơn. Khi nào site run bạn cần bổ sung proof đầy đủ theo quy định của box.

Thanks bạn

Thanks Mod, mình sẽ update thường xuyên đến khi nó Laund có proof mình sẽ trả nợ , một lần nữa cám ơn Mod nhiều :)

Thanks Mod, mình sẽ update thường xuyên đến khi nó Laund có proof mình sẽ trả nợ , một lần nữa cám ơn Mod nhiều :)

mình cũng giới thiệu site này đầu tiên của room này rất nhiều người thảo luận sao lại khóa topic của mình?

mình cũng giới thiệu site này đầu tiên của room này rất nhiều người thảo luận sao lại khóa topic của mình?

chắc là do bạn ít quen biết với mod hoặc nick bạn không phải là pro như nick của thớt đây :v

trong đây có ai rank dưới 1k không? vì bọn tây kêu là là mấy hôm trước đăng kí thì được rank dưới 1k (khi đó sẽ được thành thành viên sáng lập) tuy nhiên admin đã xóa hết tài khoản và đăng kí lại thì ai cũng rank trên 1k hết, nếu vậy thì ban quản trị đã lấy hết vị trí sáng lập cho mình:binhsua149:
mình đăng kí lại và hiện tại rank đang 965 không biết sao?
[h=1]YOUR RANK IS 965[/h] You are QUALIFIED for Phase One Roll Out! Keep recruiting to stay in the top 1000 promoters.

Rank của mình là 1001 ! :binhsua72:, chả biết rồi sẽ đi về đâu đây ? Có rất nhiều pro đang chờ từ Em nó !

Last edited by a moderator:
Tất cả là của thằng cha này làm ra chứ ko ai cả, JSS cảm thấy đuối thì nói bán cho profitclicking giờ thằng profitclicking phê phê thì xuất hiện thằng e ruột của ông này... ko nên bỏ tiền là tốt nhất

site chưa chạy mà lằng nhằng quá..đợi 1 thời gian nữa xem

Chào bạn,

Mình có search lại và thấy đúng là trước đây bạn cũng từng lập topic về site này - Link: http://mmo4me.com/showthread.php?99...erick-Mann-la-admin-cua-jss-cu-profitclicking
Tuy nhiên mình thấy topic có quá ít nội dung và thời điểm đó cũng chưa được nhiều người quan tâm như bây giờ, khiến mình dễ nhầm tưởng giống như topic spam. Hi vọng bạn thông cảm và nếu lần sau lập topic hi vọng bạn bổ sung thêm chi tiết để tránh các việc đáng tiếc như thế này xảy ra.

Thanks bạn

mình đăng kí lại và hiện tại rank đang 965 không biết sao?
[h=1]YOUR RANK IS 965[/h] You are QUALIFIED for Phase One Roll Out! Keep recruiting to stay in the top 1000 promoters.

hên rồi :D.ID của cậu số thứ bao nhiều thế ?:D. mình đăng kí 2 lần trước đều được rank dưới 1k mà nó xóa hết, bọn này hơi bị vớ vẩn :D

hên rồi :D.ID của cậu số thứ bao nhiều thế ?:D. mình đăng kí 2 lần trước đều được rank dưới 1k mà nó xóa hết, bọn này hơi bị vớ vẩn :D
Chắc hôm bữa đầu tiên đăng kí sập site luôn nên nó reset lại hết.Nó cứ nói thế chứ chưa biết đâu mà lần.Sau cái vụ reset acc đi là nhiều ông ko tin tưởng nó nữa rồi.:D
Đợi Fredick Man chính thức ra mặt xem sao :)

Chắc hôm bữa đầu tiên đăng kí sập site luôn nên nó reset lại hết.Nó cứ nói thế chứ chưa biết đâu mà lần.Sau cái vụ reset acc đi là nhiều ông ko tin tưởng nó nữa rồi.:D
Đợi Fredick Man chính thức ra mặt xem sao :)

rank của mình hiện tại lại là 650 rồi

[h=1]YOUR RANK IS 650[/h] You are QUALIFIED for Phase One Roll Out! Keep recruiting to stay in the top 1000 promoters

id của mình là 2961

có thêm thông tin sẽ thông báo cho mọi người biết

Cái này ID sắp lận lộn tùng xòe.Ae join trước và ngâm cứu đi.:) Hi vọng ngon để chiến!

lót dép ngồi hóng thằng này, đã ref bác Tong Hieu mà login thấy lỗi quá, cùng rank 1001 T_T

cái link confirm thì phải thêm dev. thì mới xác nhận được, thế mới ghê chứ!

èo cái ông Admin Frederick Mann này chắc tận dụng uy tín của mình nên định làm 1 cú rồi về hưu luôn ấy mà. Hồi trc JSS thành công lớn xong chuyển admin nên thành profitclicking => ông Man cấn tiền gấp nên bán :)) giờ thêm cái này nữa......... site lỗi chắc chắn sẽ sữa còn có sữa đc quá khứ ko thì ko chắc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week