Matrix [ClickPaid] Em Ruột JustBeenPaid Do Frederick Mann Sáng Lập

Status
Not open for further replies.
èo cái ông Admin Frederick Mann này chắc tận dụng uy tín của mình nên định làm 1 cú rồi về hưu luôn ấy mà. Hồi trc JSS thành công lớn xong chuyển admin nên thành profitclicking => ông Man cấn tiền gấp nên bán :)) giờ thêm cái này nữa......... site lỗi chắc chắn sẽ sữa còn có sữa đc quá khứ ko thì ko chắc.

Có thông tin là ông Mann này k có bán JSS đâu, chẳng qua lúc đó tính trước site sắp có vấn đề nên lên tiếng bán để giữ danh tiếng cho ông Mann, chắc còn định làm ăn sau này :D

Tối qua đến H không vào đc site, có lẽ site này không ổn thật rồi, nhưng cứ đợi xem sao , đợi vài ngày cũng không mất gì :)

http://www.moneymakergroup.com/Clickpaid-Clickpaidcom-t436623.html&st=135
các bạn vô cập nhật thêm thông tin, tình hình hơi tệ cho Clickpaid và Bank on Traffic. Mình cũng bỏ Bank on Traffic luôn rồi.

Tuy nhiên, dư luận xấu đôi khi lại là cơ hội cho người chơi, vì biết đâu site sau này tốt thì người chơi lại vào nhiều :D

http://www.moneymakergroup.com/Clickpaid-Clickpaidcom-t436623.html&st=135
các bạn vô cập nhật thêm thông tin, tình hình hơi tệ cho Clickpaid và Bank on Traffic. Mình cũng bỏ Bank on Traffic luôn rồi.

Tuy nhiên, dư luận xấu đôi khi lại là cơ hội cho người chơi, vì biết đâu site sau này tốt thì người chơi lại vào nhiều :D
Nhiều thông tin bất lợi cho anh em.Mem invest ít thì site cũng khó sống.Nói chung ai liều và máu thì cứ hóng và có thể chơi.
Bọn mình cũng dừng tuyển ref BOT lại để nghe ngóng tình hình.Ae đăng kí free ko mất gì nhưng đến dep rồi mà site không ra gì thì mệt lắm! :binhsua166:

2 tiếng nữa thôig, bà con đăng kí nhanh cùng chiến nào :)

kaka thằng này vui ghê, đồng hồ đã chạy hết mà vẫn không thấy gì mới ? tiếp tục hóng

Vẫn đang cập nhập tình hình, site vẫn chưa cho dep và purchase package

Up cho ref TriDeci của mình. Chúc cậu đắt khách và kiếm nhiều tiền. Có nhiều thông tin cho rằng đây chính là site của Ferderick Mann xịn.

Đã click ads đc rồi nha nhưng vẫn chưa biết chia lãi vào H nào trong ngày , vẫn tiếp tục theo dõi :)

Site đã cho dep và chia lãi, đăng kí mới đc free 10$, hiện tại chưa cho dep = PZ nên mình vẫn đang đợi chưa dep vội :)

đã ref cho chủ thớt :) inbox mình yahoo mình hỏi vài vấn đề nha :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week