SCAM Cliqueseria Reviews : SCAM or LEGIT ?

fb289d20-01f0-4552-8515-3201467a907c
AVG của ae thế nào nhỉ, chia sẻ xem cao k, của mình cứ đều đều thế này :3

Hi mình là newbie. Hiện tại mình đang chơi 3 trang là neobux enclix và cliqueseria. Chưa nâng cấp gì cả. Mới chỉ đầu tư có 20$ thuê RR thui. Cụ thể neo 50rr enlix 20rr cliqueseria 20rr. Mình đang có ý định đầu tư khoảng 900$ vào 3 trang này. Muốn hỏi chủ thread liệu bao lâu thì lấy lại vốn và có lãi vậy.
Ah hình như mình là DR của chủ thớt thì phải.

Hi mình là newbie. Hiện tại mình đang chơi 3 trang là neobux enclix và cliqueseria. Chưa nâng cấp gì cả. Mới chỉ đầu tư có 20$ thuê RR thui. Cụ thể neo 50rr enlix 20rr cliqueseria 20rr. Mình đang có ý định đầu tư khoảng 900$ vào 3 trang này. Muốn hỏi chủ thread liệu bao lâu thì lấy lại vốn và có lãi vậy.
mình thấy mn bảo neobux khó chiến, có vốn chiến cliqueseria với enclix đi bạn. Tầm 4, 5 tháng là thu đc vốn và ăn lãi nhé.

Các bạn chú ý để mua được các gói khuyến mãi của Site thì đầu tiên các bạn vào mục ADVERTISE => Special Packages
View attachment 95372

Chọn mục Special Packages rồi mua các gói khuyến mãi sao cho phù hợp

View attachment 95373

Ủa mình nâng cấp gói Counselor như HD đầu trang bạn nói vào đây mua sẽ lợi hơn hả bạn?

Ủa mình nâng cấp gói Counselor như HD đầu trang bạn nói vào đây mua sẽ lợi hơn hả bạn?
đúng rồi bạn, nó đang có khuyến mãi trong đó. Bạn có facebook k, mình chỉ cho tiện.

Từ bỏ neobux đi bác hoặc không thì chơi free cho biết thôi, lấy tiền đó đập vô cái cliquebook cho nó đủ bộ anh em clique :p

Các bạn lưu ý, để dep tiền vào site bằng cổng paypal, đầu tiền các bạn gửi $ vào mail [email protected] (sent theo dạng có fee để đảm bảo an toàn) và sau đó quay trở lại trang deposit và điền thông tin như hình dưới để nhận đc $ vào tài khoản. Hơi lằng nhằng tý mà k sao, mình gặp mấy site làm kiểu này rồi :D

Các bạn lưu ý, để dep tiền vào site bằng cổng paypal, đầu tiền các bạn gửi $ vào mail [email protected] (sent theo dạng có fee để đảm bảo an toàn) và sau đó quay trở lại trang deposit và điền thông tin như hình dưới để nhận đc $ vào tài khoản. Hơi lằng nhằng tý mà k sao, mình gặp mấy site làm kiểu này rồi :D

View attachment 95648
bác cho em hỏi vốn em gần 100$. mới vào nên úp gói 5$ build lên 300ref mất 3 tuần rùi. up gói 21$ thả trôi ref để build lên 750ref. thì ổn k bác. mong bác chỉ hướng đi. em không phải ref bác. em đăng ký từ hồi nó bouns 0.3$ vào tài khoản. k pik giờ còn k. thanks bác.

bác cho em hỏi vốn em gần 100$. mới vào nên úp gói 5$ build lên 300ref mất 3 tuần rùi. up gói 21$ thả trôi ref để build lên 750ref. thì ổn k bác. mong bác chỉ hướng đi. em không phải ref bác. em đăng ký từ hồi nó bouns 0.3$ vào tài khoản. k pik giờ còn k. thanks bác.
chơi vậy lãi cũng k đc bao nhiêu đâu :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week