Đang có ks 67 xu về CÀFE nha ae :oops::oops: Nam 36 đến 45t - lương cá nhân trên 9tr - lương gia đình trên 20tr - không làm việc bất cứ ngành nghề nào trên - Có sử dụng sản phẩm cafe HÒA TAN - Là ng quyết định việc mua càfe - Có sử dụng cafe 3in1 + Thêm 2 3 lại khác cho chắc:D:D Chúc các bácc may mắn !

Có cái khảo sát về ô tô mà đến cái phần "Điền 5 từ mô tả đúng nhất những trải nghiệm bạn đã có vào năm ngoái" thì điền sao các bác. Em gặp mấy lần cái survey này r. Mà cứ đến đây là nó load sang cái khác hoặc là xịt haizz

Các bác cho em hỏi tại cái task này của em làm mà nó bị sai. Giờ lúc nào cũng thấy xuất hiện mỗi cái task này mà click vào nó lại báo Your accuracy is too low là sao ạ?

Attachments

76.5 KB · Views: 43
    35.1 KB · Views: 42
Mình đăng nhập fb rồi mà điền email vào ấn login không được @@
View attachment 105200
à, một fb chỉ làm được 1 acc crowdflower, vì fb đó của bạn đã có account crowdflower rồi. Nếu bạn nhớ email crowdflower củ thì điền email đó vào, rồi vào dashboard sửa lại kênh prefer channel là clixsense là được.

Các bác cho em hỏi tại cái task này của em làm mà nó bị sai. Giờ lúc nào cũng thấy xuất hiện mỗi cái task này mà click vào nó lại báo Your accuracy is too low là sao ạ?
chờ ra task mới làm thôi bạn...bị expell mất task đó rồi.

Đang có khảo sát 90xu về phần mềm bảo mật nhé các bác, chọn nghề CNTT phần mềm, quy mô công ty từ 500-1000 nhân viên, là người quyết định các giải pháp bảo mật

Đang có khảo sát 90xu về phần mềm bảo mật nhé các bác, chọn nghề CNTT phần mềm, quy mô công ty từ 500-1000 nhân viên, là người quyết định các giải pháp bảo mật
bác không thông báo trước. tẹt rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week