Announce Clone nick của rất nhiều thành viên

Status
Not open for further replies.
Hình như ko có quy định đó là đúng.
Nhưng với tình hình SCAM mọc như nấm, các topic tố cáo lừa lọc lẫn nhau rất nhiều, thì Admin ra tay xử lý thế này là đúng rồi :D

Nhưng cậu cũng ko được khẳng định mọi clone đều nhằm mục đích hạ lưu xấu xa chứ :m136:

nick chính bị band là do bạn có lỗi, còn vào đọc thì không cần phải reg nick, còn vấn đề hại ai hay không có trời và bạn biết, tóm lại bạn bị band mà reg nick khác thì bạn đang chóng lại BQT, admin nên cấm ai bị band nick chính cố tình reg thêm nick thì band luôn cả thể. bị band thì vào vẩn đọc bài bình thường có cần phải reg nick mới vào đọc mới được sao?
chính xác

Mục đích Clone nick:
+ SCAM
+ Nick chính thì đàng hoàng, nhỏ nhẹ, làm ra vẻ có học; còn nick clone thì thôi rồi, đi nói năng lung tung ...
+ ... updating

Nhưng cậu cũng ko được khẳng định mọi clone đều nhằm mục đích hạ lưu xấu xa chứ :m136:

Bồ không thấy là Updating to đùng kia à!!!!!!

Tớ cũng cố suy nghĩ xem nếu là tớ, thì clone để làm gì, mục đích gì. Nghĩ hoài cũng không ra 1 cái mục đích tốt đẹp nào cả.

Câu cm sau này của bồ nè :m068:
Làm tim mình khẽ nhói đau :m017:
Chắc phải nghĩ lại về vụ tính clone tỏ tình quá :m020:

thấy mi là ăn nói vô lý nhất đó, mi thất ta nói sai chổ nào kêu anh shin vào đọc và nhận xét đi... ta không muốn cãi với 1 người vô lý như mi...

Topic cho phép tranh luận.còn mình thì giải thích bqt nghe.bạn k cần thiết phải xoắn như vậy.chưa kể k thành viên thì 4rum k cho đọc bài mà.bạn k liên quan gì ở đây hết.nếu cảm thấy ức chế thì ra rửa mặt và bình tỉnh lại đi.đừng tau mi

toàn anh tài trong chém gió và ........... :m146:
mấy ông nội để cho các khổ chủ vào giải trình kìa, spam ác liệt cái topic này làm gì =))
cậu cứ để mọi người tranh luận về vấn đề clone nick đi

Cho các mem trong diện tình nghi vào giải thích trong 1 ngày.Ai có tội hoặc hok giải thích được thì baned ngay.ok

Đề nghị Anh Shin làm thẳng tay vụ này đi vì em thấy bây giờ nick ở forum này mất giá trị quá. Nếu không có lý do chính đáng thì ban thẳng nick chính, chứ tình trạng cứ clone nick rồi tung hứng sao đó quất trái cam quá to sẽ làm anh em nản lòng.
1. Nếu lý do tạo acc mới vì bị ban nick vào xem tin tức thì không sao (phần này anh Shin tự quyết định)
2. Clone nick vào tung hứng nick chính nên ban thẳng nick chính (vì có suy nghĩ không tốt sau này cũng sẽ dễ đi bán cam)
3. Clone nick vào forum chử lộn gây hiềm khích anh em cũng ban nick chính luôn (không ban thì không sợ cứ clone nick xong vào chử lộn xong bỏ nick ai làm gì ta) :binhsua76:

Topic cho phép tranh luận.còn mình thì giải thích bqt nghe.bạn k cần thiết phải xoắn như vậy.chưa kể k thành viên thì 4rum k cho đọc bài mà.bạn k liên quan gì ở đây hết.nếu cảm thấy ức chế thì ra rửa mặt và bình tỉnh lại đi.đừng tau mi
ai bảo mi là không là thành viên không đọc bài được? nhiêu đó là đủ hiểu mi rồi đó hãy xem lại và nha... mi ăn nói càng nói càng sai !

Các bác vào đây đóng góp ý kiến chứ đừng gây hấn với nhau làm gì.

Các bác vào đây đóng góp ý kiến chứ đừng gây hấn với nhau làm gì.
góp ý thui bạn hiền mình thấy, hắn bảo phải reg nick mới cho đọc bài, còn không thì không đọc bài được bạn nghĩ sao? đúng là mắc cười thật ây :binhsua88:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week