Announce Clone nick của rất nhiều thành viên

Status
Not open for further replies.
cho mình xin cái list trùng IP mình nào ?
IP2: Cell Phone (gprs),
mình mới reg 1 nick cùng ip quán net là "Girlz" :-?

Có mấy nick clone do bị banned , mà 4rum phải đó đăng kí thành viên mới vô được thì phải đk nick mới vô đọc thui , ad thấy hok có thiệt hại thì thôi tha đi , có mấy nick clone tuyển ref này nọ lù lù ra đó , do chưa spam đạt tới professional nên chưa đc ad kể vô , trình đó mới banned luôn

clone khủng thật @@! mình có 4 nick mà người khác từ 10 nick trở lên @@! Mà nick nào cũng tham gia post bài mới ghê

clone khủng thật @@! mình có 4 nick mà người khác từ 10 nick trở lên @@! Mà nick nào cũng tham gia post bài mới ghê
đội nại rao đã nhở :m146:

Sau mỗi user có số 1 hoặc số 2 là sao vậy Shin?

---------- Post added at 04:06 AM ---------- Previous post was at 03:57 AM ----------

Người 2 mặt đã sợ rồi. Ở đây lại có cả người 10 mặt nữa kìa!

Thế thì lần sau yêu cầu cả 2 dùng chung 1 nick.Lấy tên là tên chủ phòng trọ nha.Banned đi anh :binhsua72:

bác có bị sao ko. mỗi người có 1 suy nghĩ. 1 cách làm việc khác nhau. nói mà thấy ghét

bạn thử hỏi hết lại xem không login vào xem và đoc bài được không rồi hả lên tiếng, đúng là bó tay với bạn thật đó...

Tất nhiên là dc.nhưng đến một lúc thì phải bắt đăng kí.trên 4rum này mình chưa thấy ai bảo thủ như cậu.sống như thế thì k tiến bộ dc đâu.cậu đọc lại tất cả comment của cậu trong topic này đi.k biết nhục à.mình giải thích cho bqt nghe.còn cậu làm gì mà xoắn xoắn lên vậy.từ hôm qua đến giờ mình đã nhịn cậu lắm rồi đó.cho bây giờ cậu đúng.cậu tựsuy nghĩ lại bản thân đi.mình nhỏ tuổi hơn bạn.nhưng mình dám chắc rằng kinh nghiệm sống của bạn =1 thằng lớp 7 thôi.end

Tất nhiên là dc.nhưng đến một lúc thì phải bắt đăng kí.trên 4rum này mình chưa thấy ai bảo thủ như cậu.sống như thế thì k tiến bộ dc đâu.cậu đọc lại tất cả comment của cậu trong topic này đi.k biết nhục à.mình giải thích cho bqt nghe.còn cậu làm gì mà xoắn xoắn lên vậy.từ hôm qua đến giờ mình đã nhịn cậu lắm rồi đó.cho bây giờ cậu đúng.cậu tựsuy nghĩ lại bản thân đi.mình nhỏ tuổi hơn bạn.nhưng mình dám chắc rằng kinh nghiệm sống của bạn =1 thằng lớp 7 thôi.end
bạn hãy nhìn lại xem ai xoắn thấy bạn buôn ra lời lẻ y như tre con, chưa biết ai hơn ai đâu nhóc, nhưng nhóc nói năng không đúng thì nói để nhóc biết thôi, ai đọc hết comment của tui thì người ta hiểu ai đúng ai sai thui chứ bạn cứ cao ngạo quá sai mà luon cho mình đúng !

Ko thể tìm đc tiếng nói chung thì stop thui để admin và các nghi can vào xử lý nào :binhsua79:

bạn hãy nhìn lại xem ai xoắn thấy bạn buôn ra lời lẻ y như tre con, chưa biết ai hơn ai đâu nhóc, nhưng nhóc nói năng không đúng thì nói để nhóc biết thôi, ai đọc hết comment của tui thì người ta hiểu ai đúng ai sai thui chứ bạn cứ cao ngạo quá sai mà luon cho mình đúng !

Thôi stop.dc chưa.hehe.dù sao tối wa win ***.nên giờ k cãi nhau nữa.add nick linhxomqt vào.trao đổi kinh nghiệm sống.hoho

Tự hào là chỉ có duy nhất 1 nick ở tất cả các forum nào mà mình tham gia. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week