Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.
Vừa đăng resolve lên cho PP với cái proof chuyển tiền ACB, không biết PP có giải quyết không :|

Dear do vinh,

You have received a payment that we believe may not have been authorized by
the PayPal account holder. Here are the details of the transaction we are
investigating:

-----------------------------------
Transaction Details
-----------------------------------

Sender’s name: kien nguyen
Sender’s email: [email protected]
Transaction ID: 9PN48214UU3860433

Transaction date: Mar 5, 2014
Transaction amount: $48.00 USD
Your transaction ID: 987682050H5707126
Case number: PP-003-013-480-182

Vừa đăng resolve lên cho PP với cái proof chuyển tiền ACB, không biết PP có giải quyết không :|
bạn send proof đó coi chừng nó limit đó , bạn nên báo là tài khoản kia mua 1 cái gì đó của bạn rồi trã tiền cho bạn , chứ đừng post proof send tiền

Anh em nào muốn xử lý theo luật ngoài luồng thì cứ ủy nhiệm cho mình 70% để mình tìm thằng này cho

nó mua tiền Đồng Việt Nam mà

pp chác chi cấm exchange PP - PZ hay PP với các laọi $ ngoại tệ khác

PP cho ex với wmz, tiền VND coi như ex rồi. Bác cứ chuẩn bị tinh thần limit đi :D

mấy thằng chó bán xong dis bực cực luôn. mẹ nó chứ nó không nghĩ paypal của người khác à?

kinh nghiệm .. như mình đây cũng vì trước giờ toán` giao dịch PM nên cũng ko nghĩ ra thế ai ngờ đâu ... đúng là đời !

nó mua tiền Đồng Việt Nam mà

pp chác chi cấm exchange PP - PZ hay PP với các laọi $ ngoại tệ khác
bác chơi pp mà non kinh nghiệm thế , thà bác nói fake proof bán cho nó hàng gì đó rồi nó trã tiền , nhận hàng xong nó đòi lại pp còn giải quyết , chứ bác nói bán bằng tiền VND thì acc của bác ăn limit ngay nhé , đó là kinh nghiệm paypal

Quan trọng là limit nhưng tiền dispute có lấy lại không bác
nó mở dis , bạn chứng minh số tiền đó nó lấy cắp của bạn hay bạn giao hàng cho nó mà nó đòi lại tiền thì paypal mới giải quyết nhé

Người ta đang đau vì bị scam, ông vào ko chia sẻ lại còn nói kiểu này...
tớ đang chia sẽ ở trên đó bạn , còn chia sẽ những cách có thể lấy lại với bác linhdung ngoài yahoo đó , hỏi bác ấy là biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week