Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.
Bạn nhìn Hình đi rồi nói .

bạn nói đúng rồi .

vậy cho xin cái proof chuyển tiền bank cho scam ẩn danh nếu có như cậu nói, pub ra luôn đi, sợ gì à

Trong log có chuyển tiền rồi mà .
Vậy phiền bạn chụp hình và đưa lên cho bạn chủ topic nhìn thấy cho đỡ thắc mắc nhé bạn.

Proof chuyển thì đơn giản mà có thể của người quen hay bạn

ý mình là ảnh chụp màn hình trong vcb, trong yahoo có log ghi mã lệnh gd đó, check ra xem, đọc yahoo mắc cười, khùng hay gì mà t7 với cn chuyển ibanking nó không sent =))

Vậy thì có thể còn 1 trường hợp nữa rồi
1 thằng scam fake nick 2 người
1 người nc với người bán z bảo chuyển vào tk vì người kia có bảo hiểm
1 người thấy z vào nên chuyển tiền cho scam
confirm topic rồi mà fake là fake thế nào..nếu có fake đi chăng nữa ông legia1986 cũng phải chịu hoàn toàn trách nhiệm thôi..

Nếu là scam ABC thì sao cậu @legia1986 lại k kêu là cậu ấy chat nhầm người, có thể thấy là hình như k phải ABC, mà nếu k phải thì Z vẫn còn trong ví của @legia1986

Nếu là scam ABC thì sao cậu @legia1986 lại k kêu là cậu ấy chat nhầm người, có thể thấy là hình như k phải ABC, mà nếu k phải thì Z vẫn còn trong ví của @legia1986

chính xác, đúng số Z là hết lăn tăn, trả tiền cho người ta đi, nuốt không trôi đâu

@niziki bạn đọc topic chưa vậy
chủ top chat với nick fake nên m nói thế nha
còn nếu các bạn nghi m là clone vô bênh thì vui lòng nhờ mod check ip

clone nick trên forum này nói chung là rất dễ, tui làm cũng được nè, 3 nick online 1 lượt luôn nè, 3 win 2wifi và 1 3g nè

Hôm nay cuối tuần VCB ko show history tớ ko lấy dc . ai sài VCB tớ ngại j ko show
Chào cậu!
VCB gửi biên lai giao dịch vào hòm thư đăng ký, nên cậu vào hòm thư là có biên lai giao dịch bạn ạ, vào đó chụp nhé.

nếu có người thứ 3 vào scam ABC thì nó biết chủ thread bán Z vì có topic rao bán, nhưng sao nó biết legia1986 cần mua Z mà "kết nối" vậy ?

@niziki bạn đọc topic chưa vậy
chủ top chat với nick fake nên m nói thế nha
còn nếu các bạn nghi m là clone vô bênh thì vui lòng nhờ mod check ip
chả ai nói bạn bênh cũng chả ai nói bạn clone ..việc gì phải xoắn lên thế nhỉ? vãi lồng quá đi mất ..t nói có cái gì sai nào?

Nếu đúng thằng scam fake nick lừa cả 2 người thì legia vẫn có VCB của nó kìa, cơ mà không biết có phải của nó không hay lại của exchanger nào khác nữa???

hic, nguy hiểm quá, sau này mọi người cẩn thận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week