Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
ủa kênh bán đc à, mai mình cũng đi bán :v

lô chát 4 kênh tôi post đó mà trang gmai nó báo là có người muốn đổi pass bằng câu hỏi bảo mật.nhưng do tôi đã xóa câu hỏi bảo mật nên nhà ngươi ko làm gì được túc quá vào chủi à
xóa thế nào vậy đang có mấy kênh mua cung sợ :(

em nhớ ko nhầm là bác chơi avg quảng cáo 2,5$ một ngày .và bác đã thầy của em mà em chơi dỡ thì bỏ:D

=)) CHỤP HỘ TAO CÁI LOG CHAT MÁY XÁC NHẬN THAY ĐỔI THÔNG TIN KÊNH RỒI HÃY ĐỂ TAO CHỤP HỘ NHÉ
image.php

KHÔNG CẦN BIẾT CHỬI MỤC ĐÍCH GÌ . GIAO HÀNG MÁY XÁC NHẬN ĐÃ ĐỔI RỒI GIỜ LÊN ĐÂY KÊU MẤT KÊNH MẤY CHỬI BÓNG GIÓ LOAI OC CHO MAY SONG THẾ MÀ ĐUỢC À
chua biết ai óc chó nhé đùng zủa bừa nghe bạn. đổi thì đổi pass cái đó là cái cớ để bạn sau này có cái trả lời chư gì.một con cáo như bạn thì đã tính hết rồi.bạn dùng câu hỏi bảo mật làm gì khi kênh mới.để sau này lấy à:oops:
ÓC CHÓ NÀY BẰNG CHỨNG ĐÂY NHÉ
image.php

em nhớ ko nhầm là bác chơi avg quảng cáo 2,5$ một ngày .và bác đã thầy của em mà em chơi dỡ thì bỏ:D
bác nhầm ng rồi, e newbie, vậy kênh mới mà có 2k view/10 sub có bán đc ko? bán dc thì làm vài trăm kênh đi làm giàu ko khó phát :v

bác nhầm ng rồi, e newbie, vậy kênh mới mà có 2k view/10 sub có bán đc ko? bán dc thì làm vài trăm kênh đi làm giàu ko khó phát :v
được tùy từng người mà bác.dủ điều kiện vào net là bán được hết:rolleyes:

được tùy từng người mà bác.dủ điều kiện vào net là bán được hết:rolleyes:
ủa thế có cần phải active số đt ko hay kệ cho ng ta active? nếu thế thì mai đi bán kênh khéo nhanh giàu hơn làm youtube :v

=)) CHỤP HỘ TAO CÁI LOG CHAT MÁY XÁC NHẬN THAY ĐỔI THÔNG TIN KÊNH RỒI HÃY ĐỂ TAO CHỤP HỘ NHÉ
image.php
cậu vẫn cố tình lơ à tuy tôi dã đổi pass nhưng cậu là một con cáo cậu nghĩ tôi là new hay nhiều người ko để ý đến cậu hỏi bảo mật .cậu dùng cậu hỏi bảo mật để xác nhận lấy lại pass khi kênh đã bán hả.cũng may là tôi đã xóa nó.cậu tưởng tôi ko để ý tới câu hỏi bảo mật để cậu sau này đổi cho dễ à

chua lấy
hài mua làm gì tự lập kênh tự info của mình chó chắc :((
được kênh nhưng tớ ghét cái thể lạoi người như này nên tớ post cho mọi người còn tránh đỡ mất kênh oan khi kênh đang có nhiều $ thì sẽ ra sao

KHÔNG CẦN BIẾT CHỬI MỤC ĐÍCH GÌ . GIAO HÀNG MÁY XÁC NHẬN ĐÃ ĐỔI RỒI GIỜ LÊN ĐÂY KÊU MẤT KÊNH MẤY CHỬI BÓNG GIÓ LOAI OC CHO MAY SONG THẾ MÀ ĐUỢC À

Nói lịch sự cậu ơi. Vẫn còn chưa biết trắng đên thế nào

chua biết ai óc chó nhé đùng zủa bừa nghe bạn. đổi thì đổi pass cái đó là cái cớ để bạn sau này có cái trả lời chư gì.một con cáo như bạn thì đã tính hết rồi.bạn dùng câu hỏi bảo mật làm gì khi kênh mới.để sau này lấy à:oops:

=)) MÀY GIẢ VỜ NGU HAY NGU CÓ ĐÀO TẠO VẬY . TK GMAIL NAO MUA CHẢ CÓ CÂU HỎI BẢO MẬT . MÀY ĐỌC LẠI LOG CHÁT XÁC NHẬN GIAO HÀNG HỘ TAO CÁI . THAY ĐỔI PASS DK BẢO MẬT 2 LỚP ĐỔI CÂU HỎI BÍ MẬT . XÁC NHẬN ĐỔI XONG CÒN SUẢ CÁI GÌ ????

Nói lịch sự cậu ơi. Vẫn còn chưa biết trắng đên thế nào

=)) TRẮNG ĐEN J NỮA BẠN XEM NÓ CÓ GIÁM CHỤP LOG CHÁT GIAO HÀNG LÊN KHÔNG . TỰ MÀY CHỤP LOG CHÁT GIAO HÀNG HỘ TAO CÁI XEM NÀO .

CÓ CÁI TK GMAIL CÒN KHÔNG BIẾT QUẢN LÝ KHÔNG BIẾT THAY ĐỔI THÔNG TIN BẢO MẬT N G U VÃI HÀNG RA

=)) MÀY GIẢ VỜ NGU HAY NGU CÓ ĐÀO TẠO VẬY . TK GMAIL NAO MUA CHẢ CÓ CÂU HỎI BẢO MẬT . MÀY ĐỌC LẠI LOG CHÁT XÁC NHẬN GIAO HÀNG HỘ TAO CÁI . THAY ĐỔI PASS DK BẢO MẬT 2 LỚP ĐỔI CÂU HỎI BÍ MẬT . XÁC NHẬN ĐỔI XONG CÒN SUẢ CÁI GÌ ????
nè cậu tạo gmai ko cần câu hỏi bảo mật nhé. mà cho thẳng là có thì tại sao cậu lại dùng câu hỏi bảo mật để đổi pass.câu hỏi bảo mật đó thì chỉ có cậu biết thui chẳng nhẽ cậu đổ cho người khác.nhưng cũng may tớ đã xóa nó rồi và giờ vào mai thì tớ thấy google thông báo

nè cậu tạo gmai ko cần câu hỏi bảo mật nhé. mà cho thẳng là có thì tại sao cậu lại dùng câu hỏi bảo mật để đổi pass.câu hỏi bảo mật đó thì chỉ có cậu biết thui chẳng nhẽ cậu đổ cho người khác.nhưng cũng may tớ đã xóa nó rồi và giờ vào mai thì tớ thấy google thông báo

:( khó nc với thằng ng u khó chịu thật câu hỏi bảo mật nhân id pas về không biết đổi à . may đang ky boả mật 2 lớp rồi thi câu ? bảo mật có tác dụng j . không nói thì người ta còn nghi ngờ mày ngu . nói ra làm tao ko còn nghi ngờ j nữa .

mày xem lại log chát giao hàng hộ tao cái . yêu cầu mày đổi pass đặt bảo mật 2 lớp đổi câu ? bí mật mày xác nhận đã đổi còn ă ng j nữa ?????co cần thêm hình ảnh không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week