Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
đương nhiên là mày có dụng ý rồi mày nói vậy và tao chỉ đổi pass mà ko xóa hay đổi bảo mật thì mày lấy lại à
thì dùng câu hỏi bảo mật để đổi pass ko thành chứ còn gì nữa

thấy mấy vụ scam ABC ko :D cho dù người ta cố ý fake giao dịch để moi tiền ex cũng câm họng mà móc tiền ra nhé :D

thấy tài khoản fỏum còn bảo mật 2 lớp ko :D tài khoản gmail thay đổi mọi thứ, cả bảo mật 2 lớp phone confirm và mã dự phòng thì còn cách nào lấy lại được sao :D ko làm được vậy để mất thì chỉ nên trách mình chưa đủ khôn để giữ :D

học cách giữ tiền trước khi kiếm tiền nhé bé, đừng nói nhiều nữa, vì càng nói càng thể hiện mình dốt

Đó là vấn đề của ông ? không biết thì hỏi người bán cho kỹ cách thay đổi, bảo hành acc, kích hoạt bảo mật.. linh tinh... mua bán qua loa bị sự cố lại lôi người khác ra nói linh tinh .. thì ai có cảm tình mà hỗ trợ...? :D.. xin lỗi ông bán rồi close topic .. coi như là học phí đi.. cãi nhau chả đi đến đâu đâu :rolleyes: hoặc có thể chính bác ra đảo ngắm khỉ 1 thời gian đấy... bít khôn thì rút sớm đi :D vì vụ này bác đuối lý hoàn toàn.. xét trên chứng cứ và rule
cái mình nhấn mạnh là câu hỏi bảo mật mà .biết thì mình biết nhung mai nhiều chẳng nhẽ cứ phải veri phone
cái mịa, mua kênh xong ko mà đổi pass với bảo mật 2 lớp thì khi mất thì còn kêu ai, vote 1 vé ngu
thì pass em đổi mà và câu hỏi bảo mật em đã xóa.còn vẻi phone thì em ko vì nhiều mai quá mà veri 1 số phone mà 10 cái gmai bác nghĩ xem có nguy hiểm ko nên em
mới ko vẻri:(:(.

hixx gmail chiến YTB mà không ver phone rồi một ngày đẹp trời nó khóa cái gmail đó luôn thì sao nhỉ @@

cái mình nhấn mạnh là câu hỏi bảo mật mà .biết thì mình biết nhung mai nhiều chẳng nhẽ cứ phải veri phone

thì pass em đổi mà và câu hỏi bảo mật em đã xóa.còn vẻi phone thì em ko vì nhiều mai quá mà veri 1 số phone mà 10 cái gmai bác nghĩ xem có nguy hiểm ko nên em
mới ko vẻri:(:(.

Nói vậy cũng không thông hả ?? người bán chả cần bít ông có bao nhiu cái mail.. họ chỉ làm trọn phận sự họ là bán 1 2 mail cho ông rồi dặn ông thay đổi cẩn thận... còn bảo mật 100, 1 tỷ cái mail đó của thì kệ ông chứ.. sao lại thanh minh số lượng mail nhìu không thể bảo mật ? nó chả liên quan ****** j :D thế tui mới bảo là bỏ đi.. coi như là học phí cho lần sau... cãi cùn chả đi đến đâu .....

Mua xong không đổi mất tì chịu thôi, coi như bài học vì tính chủ quan

đây là mai google gủi cho em

cái mai đầ tiên là em xóa câu hỏi bảo mật còn cái mai thứ 2 là google thông báo là có người muốn kahc1 hoạt hay lấy lại pass bằng câu hỏi bảo mậtView attachment 46895 View attachment 46896
Vẫn chưa chứng minh được chính xác là @DUNGATM đổi pass.
Nhắc nhở bạn @shival 1 point lần sau khi repost cần phải có bằng chứng cụ thể nha.
Topic close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week