Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
đ
lwox giờ bác ấy đang hấp hối ở bệnh viện sao bác
thui đợi đi
cái gì cũng từ từ
bạn nói buồn cuời thật, hấp hối mà và site để edit file html sang hệ thống bảo trì cũng mất 5p vậy mà coment hay nghe điện có 15s ko làm dc sao ?
Như 1 sô coment trên là về quê có việc gấp ? vậy điện thoại lúc đầu tắt máy sau mở mà ko nghe , chả nhé bố nó có chết cũng bận đên mức ko thể nghe dc 1 cuốc dt 5 s ?

đ

bạn nói buồn cuời thật, hấp hối mà và site để edit file html sang hệ thống bảo trì cũng mất 5p vậy mà coment hay nghe điện có 15s ko làm dc sao ?
Như 1 sô coment trên là về quê có việc gấp ? vậy điện thoại lúc đầu tắt máy sau mở mà ko nghe , chả nhé bố nó có chết cũng bận đên mức ko thể nghe dc 1 cuốc dt 5 s ?
bác 107Z à? bình tĩnh, đừng lôi tới bố,mẹ ... đợi đi rồi Obama sẽ tìm đc đường về. HY VỌNG

hấp hối thì ko có tâm trạng offline site thẻ đâu. Chẳng qua, có tiếng tăm, uy tín tăng cao tí là dở chứng xem mấy đồng lẻ này ko cần support, tụi mày cứ đợi ông rãnh sẽ xử lý, kiểu như thế. phải từ từ thôi từ từ còn có cơ hội lấy lại $. phải đợi thôi, có nhiều việc tế nhị, đợi chờ làm mất đoàn kết, như thằng bạn nó tính cuối tuần dẫn Gấu đi chơi, nhà nghỉ này nọ....nó bán Z hôm qua thì ngon rồi còn gì, thế mà giờ chạy quanh vay tiền cũng nhọ. Mượn ko được tiền thì ở nhà quay tay trong khi có thể xử lý bằng máy móc hiện đại tại nhà nghỉ. Tế cmn nhị vãi
:D:p:):rolleyes:

đ

k phải bùn cười mà giờ bạn có trách họ cũng trách rồi
thôi nói thế đc rồi
cứ đợi xem sao đi bạn :d
kiếm tiền mỗi ngày là vui rồi

Mình là chị gái của kiemtienqd đây, em nó bảo mấy hôm nay đang cần vốn để nuôi con lô 22, nó có dặn hôm nào con lô này về nó sẽ trả.

thôi coi phim thôi,, cho đỡ nhớ,,,

Mình là chị gái của kiemtienqd đây, em nó bảo mấy hôm nay đang cần vốn để nuôi con lô 22, nó có dặn hôm nào con lô này về nó sẽ trả.
héo đời em:mad: rồi,,^

con lô 22 là gì vậy ạ???:)

Chào các bạn !
Mình đã liên lạc được với Dũng, cậu ta bận việc nên vậy, cậu ấy đã về và giờ sẽ giải quyết cho các bạn nha.
Thân !

Cho nhé . Tối mình xử lý. Mấy hôm nay công việc đột xuất
Khiếp ông đi làm tôi cũng ko biết thông tin, chẳng biết mô tê gì mãi mới liên lạc được nên thế này đây, giờ tự xử đi nha. hehe

Các bạn yên tâm. Có chút việc bận thôi. Mình sẽ xử lý hết trong tối nay
oh lậy thánh ala thế là con em không phải uống nước cơm thay sữa rồi;):):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week