Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
:D một số bạn nhìn ko có BH run quá :cool:

Ông này làm ăn lâu rồi . không vì ít $ mà đánh đổi uy tín bấy lâu nay đâu . chắc có việc đột xuất mấy bác cứ bình tĩnh !!

Xác nhận đã nhận được tiền thanks bác thớt. tranh thủ hoi luôn bác @kiemtienqd trang ex đã trở lại bình thường chưa. mình còn it Z cần bán nốt!

Rồi đó các bạn. Đang hoàn thành bên ex nhé. Giờ bên thẻ, do mấy hôm điện thoại hết pin không chuyển khoản đđượ

ban kiểm tra giùm mình đơn hang 64458. báo đã hoàn thành mà chưa nhận đc z
mấy hôm nay ví z mình có vấn đề nếu ko chuyển đc bạn refund lại cho mình nhá

thế là trang ex bây giờ lại giao dịch bình thường rồi phải không @kiemtienqd

Các bạn check nhé. Site thẻ đã ok rùi nhe, sorry anh em vì sự bất tiện nay. Do mình đi công việc, điện thoại bị mất không thể giải quyết được công việc.

Rồi đó các bạn. Đang hoàn thành bên ex nhé. Giờ bên thẻ, do mấy hôm điện thoại hết pin không chuyển khoản đđượ
hôm đó có việc nên mua thẻ bên bạn giờ ko thì có rồi , nhưng bạn add lại vào balance đành chấp nhận vậy còn hơn ko , căn bản đổ lỗi cho máy hết pin là ko dc, vì bao nhiêu cuộc gọi có thèm bắt máy đâu

Các bạn check nhé. Site thẻ đã ok rùi nhe, sorry anh em vì sự bất tiện nay. Do mình đi công việc, điện thoại bị mất không thể giải quyết được công việc.
bác hỏi ai còn ý kiến gì ko? ko thì nhờ Mod đi ngang close hộ, đổi luôn tiêu đề lại "done"

hôm đó có việc nên mua thẻ bên bạn giờ ko thì có rồi , nhưng bạn add lại vào balance đành chấp nhận vậy còn hơn ko , căn bản đổ lỗi cho máy hết pin là ko dc, vì bao nhiêu cuộc gọi có thèm bắt máy đâu
Mất máy bạn ah. Mình mới làm lại máy, vì công việc anh em thông cảm nhé

chắc là ok hết rồi. nhờ mod đóng topic đi cho thớt làm ăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week