• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy closed

Status
Not open for further replies.

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.205
giá giờ 50 mà mua face 3k5 thì rát quá bạn à, reg acc, ver face, ver mail cũng tốn thời gian. mà lời được ít quá, reg được acc tốn thời gian hơn gõ captcha rồi, chưa kể gặp acc fb xài rồi hay spam nữa.

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.768
Chat with me via Yahoo Messenger
njck cậu thì 1 là tiền trc - 2 là trung gian - hàng bảo hành 1-1 :cool:
bảo hành 1-1 cái này nhiều người nói nhưng không ít người làm dc.. trước có mua của một bác mấy chục acc mà lỗi gần nữa..pm bảo hành.. bảo hành chưa tới 1 nữa.. trong số đó lại lỗi không ít.. bảo bảo hành cho mình nhưng im hơi luôn.

bảo hành 1-1 cái này nhiều người nói nhưng không ít người làm dc.. trước có mua của một bác mấy chục acc mà lỗi gần nữa..pm bảo hành.. bảo hành chưa tới 1 nữa.. trong số đó lại lỗi không ít.. bảo bảo hành cho mình nhưng im hơi luôn.
hì - thế cậu mua 100 acc 1 lần - lỗi tới đâu bảo hành tới đó - cao lắm là lỗi 50 acc - nếu k bảo hành cậu cứ report band njck mình - mình chấp nhận band njck - cậu cứ chup hình làm bằng chứng - quan niệm của mình thì acc mmo này của mình có giá cao hơn 350k ( 100 acc fb ) :cool:

forexshare

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái nick ko đáng 1 tấc sắt ban lam gì cho mệt, minh bạch cái dụ bảo hành hoặc đóng bảo hiểm thì mua

đóng bh đi thớt
ok thôi - muốn đóng từ lâu rồi - nhưng thấy đóng bh phải xác minh tè le - và BQT đang đề phòng những đứa đóng bh để scam nên làm gắt - đang lười - và mình cũng k kinh doanh lớn - nói về uy tín thì những ng hay mua pp của mình biết thừa :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week