• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell closed

Status
Not open for further replies.
lí do bán duy nhất là acc đã bị net đưa vào cảnh cáo nên bán tháo trước khi band acc :cool:
die net thì mình bán làm gì :), còn bị đưa vào cảnh báo thì có nghĩa là ko làm trong vòng 60 ngày nó mới cảnh báo. mình mới làm từ tháng 10 :v hôm nay mới đc có 11 ngày thì cảnh báo cái gì. ăn nói xằng bậy =))

die net thì mình bán làm gì :), còn bị đưa vào cảnh báo thì có nghĩa là ko làm trong vòng 60 ngày nó mới cảnh báo. mình mới làm từ tháng 10 :v hôm nay mới đc có 11 ngày thì cảnh báo cái gì. ăn nói xằng bậy =))
cảnh báo vi làm gian lận, traffic bad, giả điếc ak bạn.
k làm đc nữa thì đợi hy vọng nó pay, chứ bán cho người khác làm khổ ng ta
với lại cái số $ làm được thì gian lận, mà có tí, nó chỉ là con số ảo , bán làm j, giữ lấy đi :mad:

với lại cái số $ làm được thì gian lận, mà có tí, nó chỉ là con số ảo , bán làm j, giữ lấy đi :mad:

bạn nói mình thế mình cũng phải nói lại để cho bạn hiểu. nó mà đã cảnh báo kiểu như bạn nó thì nó block luôn chứ nó còn cho làm làm gì. mình ko việc gì phải giả điếc cả. đọc câu nói đó mà thấy bực mình
mình bán ai mua thì mua ko thì thôi. bạn cũng ko phải vào dìm hàng rồi nói này nói nọ. mình đọc mà thấy xấu hổ. người ta cần tiền người ta mới bán. bạn ko phá đám cũng ko ai bảo bạn bị câm đâu ạ ;))

đọc lại thấy nói ngứa tai thật. site người ta solo có điên mà gian lận. con số ảo là kiểu gì. mày cút ngay cho tao. bực mình tập 2

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week