• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell closed

Status
Not open for further replies.
:))))) mình k nói thì k ai bảo câm nhưng ngta bảo bạn thất đức đó, acc k làm ăn đc nữa mang đi bán, nghĩ lại trước khi làm việc mất đức đi :))))) :cool:

đọc lại thấy nói ngứa tai thật. site người ta solo có điên mà gian lận. con số ảo là kiểu gì. mày cút ngay cho tao. bực mình tập 2
đúng là ngu vãi, solo k phải là gian lận ??? thật ak :)))))

:))))) mình k nói thì k ai bảo câm nhưng ngta bảo bạn thất đức đó, acc k làm ăn đc nữa mang đi bán, nghĩ lại trước khi làm việc mất đức đi :))))) :cool:
số khổ. đi bán cái acc mà cũng ko cho bán. nó lại còn nói mình làm việc thất đức :(
thôi giờ ko bán $ trong net nữa vậy. bán acc. bảo hành đến lúc paid. số $ trong net đợi paid rồi trả lại người bán
như thế bạn đã hả dạ chưa, còn nói mình thất đức nữa ko.

đọc lại thấy nói ngứa tai thật. site người ta solo có điên mà gian lận. con số ảo là kiểu gì. mày cút ngay cho tao. bực mình tập 2
m ngu như 1 con bò, tự solo offer k phải là gian lận ak ? thôi m nghỉ đi, làm để làm j chỉ tội net mất công xóa acc

đúng là ngu vãi, solo k phải là gian lận ??? thật ak :)))))
ờ thì gian lận. nếu mày muốn mua acc không có gian lận thì mày cút đi chỗ khác mà mua. ở đây tao ko có hàng đấy cho mày

số khổ. đi bán cái acc mà cũng ko cho bán. nó lại còn nói mình làm việc thất đức :(
thôi giờ ko bán $ trong net nữa vậy. bán acc. bảo hành đến lúc paid. số $ trong net đợi paid rồi trả lại người bán
như thế bạn đã hả dạ chưa, còn nói mình thất đức nữa ko.
ờ, chịu thua rồi thì thôi hehee :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week