Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
thời gian là bao nhiêu ngày thì chốt bạn.
Vậy chứ cá độ thế này , rule
- 500$ tiền cá độ
- cả 2 cùng gởi cuipap 500$
- tui sẽ tự mua code (để dảm bảo hàng sạch)
- cuipap sẽ view 100% việc order bằng gift của tui về địa chỉ thớt?
- nếu order đến trạng thái shipped hoặc bị cancel nhưng số $ trong gift vẫn còn,có thể tự động nó refund hoặc ko tự động refund thì tui support cho nó refund vào lại gift hoặc refund vào payment mua gift đó ,miễn sao nó refund tiền lại. thì ông thua nhé.

mấy ông có nghĩ sau 2 cái đơn hàng $1K8 vừa rồi thì địa chỉ đó vào blacklist ko? nếu trong trường hợp đó gift sạch có đc refund về lại ko?

nếu ship về kho hoặc return tiền. tôi sẽ trả 1k8 cho chủ thớt ko nói thêm câu gì. ngược lại chủ thớt phải đền cho tôi 1k8 sau. đề nghị chủ thớt ck cho tài giang vì bạn không có bảo hiểm.
tại sao nói chuyện ngu max vkl .. bác đang cầm 30tr của em ak ... lần 2 vì bác nghĩ bác nghĩ code sai .. lúc đó e cũng nói bác chat với wm đi .. l2 ko liên quan gì ok giờ bác cần trong sạch thì chứng minh với anh em em hok việc gì phải chứng mình với bác .. quá trình này là checkout ..... bác tự check code tự die ... ai biết .. code die bác vẫn add thêm ... tôi có nói mà bấc vẫn check lỗi do bác ..
gd này là checkout nhé .. nói mãi mà dường như hok hiểu tiếng việt nãn cho 1 người việt
bác cứ setkeo còn nếu em bù 30tr thì bác phải ck cho em 30tr ban đầu lại hoàn bình thương e bỏ vào vụ này 30tr ban đầu + 30 tr sau => bác phải bỏ 90tr nếu em thắng ok .. bác bói chuyện khôn vãi

thời gian là bao nhiêu ngày thì chốt bạn.

Cậu thua 100% rồi phucthinh à :)

Tôi còn đây cậu còn đấy, cậu chờ xem order cancel thì tiền sẽ refund về gift cậu à :D . Gift cậu quá lởm nên nó mới ko refund ^^

mấy ông có nghĩ sau 2 cái đơn hàng $1K8 vừa rồi thì địa chỉ đó vào blacklist ko? nếu trong trường hợp đó gift sạch có đc refund về lại ko?
Backlist cái giề? Cái địa chỉ đấy bọn BlueSky mấy hôm nay nhận Walmart chuyển về VN hằng hà sa số.

bạn kêu cancel mình đền gìft ngay vì nghi gift sai. mình điều tra ra lỗi bên bạn thì bạn phải chịu chứ.
tại sao nói chuyện ngu max vkl .. bác đang cầm 30tr của em ak ... lần 2 vì bác nghĩ bác nghĩ code sai .. lúc đó e cũng nói bác chat với wm đi .. l2 ko liên quan gì ok giờ bác cần trong sạch thì chứng minh với anh em em hok việc gì phải chứng mình với bác .. quá trình này là checkout ..... bác tự check code tự die ... ai biết .. code die bác vẫn add thêm ... tôi có nói mà bấc vẫn check lỗi do bác ..
gd này là checkout nhé .. nói mãi mà dường như hok hiểu tiếng việt nãn cho 1 người việt
bác cứ setkeo còn nếu em bù 30tr thì bác phải ck cho em 30tr ban đầu lại hoàn bình thương e bỏ vào vụ này 30tr ban đầu + 30 tr sau => bác phải bỏ 90tr nếu em thắng ok .. bác bói chuyện khôn vãi

đang ngồi hóng đây.

Tôi còn đây cậu còn đấy, cậu chờ xem order cancel thì tiền sẽ refund về gift cậu à :D . Gift cậu quá lởm nên nó mới ko refund ^^

quay lại video up lên cả nhà cùng xem.đúng về kho đó nhé,

ok, vậy thôi. Chia buồn với bác, Bạn của mình vẫn order walmart về 7291 garden grove mấy ngày nay bình thường. Bạn thua.
Đừng nói gì, để t gạ thêm kèo cho

kho fix lại chưa thì không biết nếu thua thì chịu không phải la làng gì?
ok, vậy thôi. Chia buồn với bác, Bạn của mình vẫn order walmart về 7291 garden grove mấy ngày nay bình thường. Bạn thua.

wm nó check được cả name mà ,mình dính trường hợp này rồi, không phải địa chỉ thôi đâu. case này 50/50. tại sao ông cung cấp dịch vụ k vào cãi mà ông bảo lãnh vào cãi nhỉ

em là lê nhật đang chat đây. họ nói được thì để họ làm. thua do gìft em đền hết.
wm nó check được cả name mà ,mình dính trường hợp này rồi, không phải địa chỉ thôi đâu. case này 50/50. tại sao ông cung cấp dịch vụ k vào cãi mà ông bảo lãnh vào cãi nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week