Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
wm nó check được cả name mà ,mình dính trường hợp này rồi, không phải địa chỉ thôi đâu. case này 50/50. tại sao ông cung cấp dịch vụ k vào cãi mà ông bảo lãnh vào cãi nhỉ

Gift sạch thì nó refund vào gift thôi. Vẫn thắng mà.

Có tí không liên quan đến vụ SET kèo này nhưng mình Cảnh Báo cho Các Bác gởi hàng về bên BLUESKY nha.MÌnh không mua hàng từ WM gởi về đó , nhưng bên đó đợt trước làm mất của mình 1 cái đồng hồ, mình đến tận nơi mở ra phát hiện thì mới đền. Rồi sau đó hàng mình về thêm 1 cái đồng hồ ( thồi gian về đến khá lâu) lúc về đến VN rồi tự khui ra xong báo với mình đồng hồ không ruột tiếp. ( trước đó mình bị mất 1 cái, và bên đó cũng nói với mình dạo này hàng gởi vể bị mấy vụ như thế ) . Tiếp theo có 1 track của mình 25 cái đồng hồ , gởi về bên đó, chữ ký Singed của ông quản lý tên VU , nhưng bên đó luôn khăng khăng với mình là quản lý không có nhận như không hiểu sao có chữ Ký . bên đó đỗ lỗi do USPS nó tự SIGNED vào, thì mình yêu cầu bên đó tự làm việc với USPS và cho mình câu trả lời, thì bên đó cứ yêu cầu mình đi làm việc với shop hàng mình mua chứ bên đó ko làm việc.

Ngọc giám đốc bên đó nói chuyện rất vô trách nhiệm, mình nói nhưng không giải quyết, mình phải nói tiệp thì đổ lỗi đủ thứ nơi và cho đến giờ 26 cái đồng hồ vẫn chưa có câu trả lời.

Các bác gởi hàng gì bình thường thì ko mất đâu, cứ gởi hàng giá trị đồng hồ mắc tí là nó tự nhiên ko cánh mà bay.

đang suy nghỉ có nên tham gia 30tr nữa ko : nếu em bỏ 30tr mà thắng

bác hoàn lại 30tr tiền giữ
số tiền em tham gia cọc là 30tr tiền bác giữ + 30 triệu mới => bác trả em 60 + 30 tr đầu tư 30tr nhận lại 90+30 = 120 tr hehe thôi em chỉ mong cảnh báo cho mọi người sau này có check hay làm dịch vụ thì cũng nên cẫn thận nhất là với mấy người lươn lẹo như mấy bác kia

em mới check cho ngọc 90$ 2 lần như chị lan cũng bắt em đền lại 90$ đó.
Có tí không liên quan đến vụ SET kèo này nhưng mình Cảnh Báo cho Các Bác gởi hàng về bên BLUESKY nha.MÌnh không mua hàng từ WM gởi về đó , nhưng bên đó đợt trước làm mất của mình 1 cái đồng hồ, mình đến tận nơi mở ra phát hiện thì mới đền. Rồi sau đó hàng mình về thêm 1 cái đồng hồ ( thồi gian về đến khá lâu) lúc về đến VN rồi tự khui ra xong báo với mình đồng hồ không ruột tiếp. ( trước đó mình bị mất 1 cái, và bên đó cũng nói với mình dạo này hàng gởi vể bị mấy vụ như thế ) . Tiếp theo có 1 track của mình 25 cái đồng hồ , gởi về bên đó, chữ ký Singed của ông quản lý tên VU , nhưng bên đó luôn khăng khăng với mình là quản lý không có nhận như không hiểu sao có chữ Ký . bên đó đỗ lỗi do USPS nó tự SIGNED vào, thì mình yêu cầu bên đó tự làm việc với USPS và cho mình câu trả lời, thì bên đó cứ yêu cầu mình đi làm việc với shop hàng mình mua chứ bên đó ko làm việc.

Ngọc giám đốc bên đó nói chuyện rất vô trách nhiệm, mình nói nhưng không giải quyết, mình phải nói tiệp thì đổ lỗi đủ thứ nơi và cho đến giờ 26 cái đồng hồ vẫn chưa có câu trả lời.

Các bác gởi hàng gì bình thường thì ko mất đâu, cứ gởi hàng giá trị đồng hồ mắc tí là nó tự nhiên ko cánh mà bay.

ru
rules của vụ cá độ này có bao gồm dùng chính acc của thớt để check out k, hay dùng acc của ai đó hả các bác.

số tiền em tham gia cọc là 30tr tiền bác giữ + 30 triệu mới => bác trả em 60 + 30 tr đầu tư 30tr nhận lại 90+30 = 120 tr hehe thôi em chỉ mong cảnh báo cho mọi người sau này có check hay làm dịch vụ thì cũng nên cẫn thận nhất là với mấy người lươn lẹo như mấy bác kia
bác tính cho bác lợi thôi. sau vụ cá này BQT sẽ phân xử thắng bạn lấy bảo hiểm mmo mình. Thua mình mất 1k8 coi như tiền ngu vs cho những kẻ thất đức.

CHO EM KÉ VỚI :oops::oops::oops::oops:

Thôi bác ơi, bác kia mà thua thì cũng tội đó mất nhiều lắm , thắng cũng chả vui vẻ gì:oops:

có trường hợp 2 acc check về 1 địa chỉ cái thì được cái thì không. nên dùng chính acc đó để test luôn thì khách quan. hệ thống chống gian lận của các trang tmdt nó cũng đánh giá mức độ trust của acc đang dùng nữa

Cho e ké vài triệu nào
hiện tổng kèo phía mình hiện tại là 25.300.000 , bên seller là 34.500.000đ ,còn lại 9.200.000đ ,bạn và @duyetvu có thể thêm.

kiếm tiền không bao giờ để hơn thế ai theo kèo kìa theo đi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week