SCAM cndgold bán PayPal xong mở tranh chấp

cũng tý dính. Bạn này bán pp ko có $ thế mà đòi nhận tiền trước bảo bán nhiều nên uy tín. Gd xong add vào chả có tý $ mẹ nào cả. Trung gian refund tiền tự nhiên mất 3K3 tiền phí bank

cũng tý dính. Bạn này bán pp ko có $ thế mà đòi nhận tiền trước bảo bán nhiều nên uy tín. Gd xong add vào chả có tý $ mẹ nào cả. Trung gian refund tiền tự nhiên mất 3K3 tiền phí bank
Vậy là may mắn hơn mình rùi
C thiệt hại 5k phí. Mình thì hơn 10 triệu :(

Không phải b ơi.. Do mua pp..addmail thì bị cái giao dịch của thằng tây balo nào trong mail mình add đó nó dis.. Chắc do nguồn tiền chứ sao lại vấn đề gdịch ở đây b. Mình add mail r thì phải trả tiền chứ. Xong 4 5 hôm sau ăn dis thì biết làm sao
Thì đúng là nhận $ rồi thì phải trả tiền. Nhưng nếu gd với người có BH thì khi bị dis có phải là có nơi để kêu có chỗ để đòi không? :rolleyes:

Vì tiền đó đã bị chính chủ đòi lại rồi cho nên add mail không có tiền :D

Tiền từ PP hacked gởi sang 1 cái email chưa đăng ký với PP.
PP cho phép tính năng này, vì người nhận tiền có khi họ chưa có Paypal, nhận tiền rồi họ mới tạo PP hoặc add mail.

Nói chung nếu thằng chủ PP nó không đòi lại tiền thì không sao.

Các bạn phải luôn luôn coi nguồn tiền ở đâu ra, add mail thì cũng phải TeamViewer xem nó nhận tiền từ chỗ nào.

Last edited:
chính xác là 6k6 :(

Thì đúng là nhận $ rồi thì phải trả tiền. Nhưng nếu gd với người có BH thì khi bị dis có phải là có nơi để kêu có chỗ để đòi không? :rolleyes:
thuòng thì những ng như vậy lại ít khi bán pp.

sai gon cafe nào heo
đang ở gần thủ đức
:( tiêc` qúa nhỉ
:( Trưa heo mới đi từ thiện ở THiên Phước-- Chiều nay 5h bay ra Huế rùi:( Rảnh rổi chạy ra Sận Bay uống cafe thì được:(

:( Trưa heo mới đi từ thiện ở THiên Phước-- Chiều nay 5h bay ra Huế rùi:( Rảnh rổi chạy ra Sận Bay uống cafe thì được:(
Từ thiện lên máy bay đi từ thiện :eek::eek: hả heo.

Từ thiện lên máy bay đi từ thiện :eek::eek: hả heo.
:D đại gia dầu ăn mà:D ở đâu có zai tơ-- dù xa cỡ nào cũng đến:D

gửi hộ ít thương nhớ về Huế nào.
ko biết bao giờ mới lại về thăm Huế đc.

gửi hộ ít thương nhớ về Huế nào.
ko biết bao giờ mới lại về thăm Huế đc.
:confused: hay chiều @tammy chui vào balo của Heo rùi Heo vác lên máy bay lun

o_O Truyền thuyết kể ra--- Hễ 1 nam và 1 nữ vào cung đình Huế vụng trộm tình thế nào về cũng sình bụng cho koi:rolleyes: Liệu có như truyền thuyét ko nhỉ

Thằng này là thằng Cuonghen ngày xưa mà, tên thật Nguyễn Đức Cường, vố số nick MMO và Y! clone nó
what the hợi bảo hiểm :eek::eek:

Cái này cũng khó nói, có thể cậu bán add mail là xài tool cheat kiếm $ từ nguồn ptp gì đó rồi admin pay,

vd thằng comcast, sau đó admin comcast nó phát hiện bị cheat nên nó đòi lại $

=> ai mua $ từ cheater thì bị admin đòi lại thôi

mà mua pp là rủi ro cao rồi, cũng phải chịu thôi, còn người bán họ uy tín họ đền bù lại thì tốt, chứ họ ko chịu thì cũng pó tay thôi

căng thì họ bị banned nick forever, chứ đợi nick mới reg, ko bảo hiểm gì thì chờ đền tiền... khó hơn lên giời (à mà giờ có máy bay rồi nên lên giời cũng dễ nếu có xiền mua vé :D)

còn nguồn từ cá nhân gửi mà liều mua thì cái này chỉ có toi

1 phút quảng cáo ai thu pp vn ver thì inbox nhé :D ebay vn nguồn đều đặn

nguồn trên trời rơi xuống thì hợp tác 50-50 nha cậu :D

Last edited:
Thằng này là thằng Cuonghen ngày xưa mà, tên thật Nguyễn Đức Cường, vố số nick MMO và Y! clone nó
Bảo hiểm 66 củ :oops: Lần đầu tiên em mới được chiêm ngưỡng :D
Chia buồn với Bác chủ thớt ạ, mong Bác sớm đòi lại được tiền :) em cũng vừa bị ăn mit 6 step xong :mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back