Có 100tr đầu tư gì

MMO hiện h thì có invest là ngon nhất rồi bác ak, nhanh giàu lắm, còn mấy cái khác thì đang trì trệ dần, invest đang lên trong năm 2012, ai chơi sẽ biết nó ngon thế nào, tìm cách hạn chế rủi ro khi đầu tư nữa là tiền lên như sóng thần ấy ;))
P/S: e dám vay 50tr chơi mà bác có sẵn còn sợ cái gì.

Last edited by a moderator:
gửi cho mình đi, 2.5%/tháng :">

Nếu chủ thớt ở HN thì giao lưu chơi, nói chuyện trực tiếp dễ hơn, có nhiều thứ lắm :D

Hơ, box chat mà :))

Các bạn vào đây mà nhận downline pro nè :))

box chat nên các bác chém gió tẹt ga nhé ;)). Những câu reply của mình trong này chỉ mang tính chém gió ;))

100tr ra thì chia nhỏ ra mà chơi.zeek thì đầu tư vào khoản 10-20 chai(nick mà bi hack thi khóc luôn nhá).rùi thích thì hóng vàng giá thấp nhất mua vàng vào cho lành.chia ra đở rủi ro

100 tr . đầu tư 50% zeek , 50% JSS =))

Downline này của iem mà mấy bác :)) , chủ thớt suy nghỉ kỹ rùi PM tớ nhá , có mấy trò hôm qua nói hết rồi đấy giờ là liều ăn nhiều thôi :binhsua37:

lãi 50>>100% trong vòng 3h-5h...thích thì theo tớ gia nhập hội *** nào hehe :binhsua33: chí hướng làm ăn lớn :binhsua33:

thật sự cái bỏ tiền ăn lãi mình hơi khó tin chút...dễ kiếm thế thì ai cũng bỏ vào rồi...phải tìm hĩu thêm đã...nếu an toàn thậm chí mình đầu tư cả tỷ...mình có người quen nhìu tiền bỏ két mà chẳng bik làm gì...^^

ngu wa,chính vì thằng nào cũng nghĩ thế nên éo có thằng nào giám bỏ,nên bọn anh mới bỏ vào !! còn chú mày sợ thì chơi 50% thôi,giữ lai 50% để ăn cháo!!!!:binhsua37:
annh tuy nghèo nhưng cũng xin phép khoe hàng tí,đây là số PS trong JSS anh mua ,1 PS = 10$,chú mày thích thì nhào vô,anh chỉ co hơn 300 chai thoi anh quăng hết vào đây rầu

ngu wa,chính vì thằng nào cũng nghĩ thế nên éo có thằng nào giám bỏ,nên bọn anh mới bỏ vào !! còn chú mày sợ thì chơi 50% thôi,giữ lai 50% để ăn cháo!!!!:binhsua37:
annh tuy nghèo nhưng cũng xin phép khoe hàng tí,đây là số PS trong JSS anh mua ,1 PS = 10$,chú mày thích thì nhào vô,anh chỉ co hơn 300 chai thoi anh quăng hết vào đây rầu

Chụp cái proof số tiền nhận được hàng ngày cho anh xem nào chú =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom