Có 100tr đầu tư gì

ngu wa,chính vì thằng nào cũng nghĩ thế nên éo có thằng nào giám bỏ,nên bọn anh mới bỏ vào !! còn chú mày sợ thì chơi 50% thôi,giữ lai 50% để ăn cháo!!!!:binhsua37:
annh tuy nghèo nhưng cũng xin phép khoe hàng tí,đây là số PS trong JSS anh mua ,1 PS = 10$,chú mày thích thì nhào vô,anh chỉ co hơn 300 chai thoi anh quăng hết vào đây rầu

thế này mới gọi là pro, có chí hướng làm giàu :binhsua33:

Originally Posted by nhocxitai
thật sự cái bỏ tiền ăn lãi mình hơi khó tin chút...dễ kiếm thế thì ai cũng bỏ vào rồi...phải tìm hĩu thêm đã...nếu an toàn thậm chí mình đầu tư cả tỷ...mình có người quen nhìu tiền bỏ két mà chẳng bik làm gì...^^
mấy người như chú thì có tiền đem bỏ vào ngân hàng đi đừng vào đây cho 4rum thêm tốn tài nguyên. Chả biết cóc gì toàn thích ngồi không có tiền xài, người ta làm giàu là phải đánh đổi cơ hội, có gan dám làm dám chịu, éo như chú tiền éo thích bỏ ra mà cứ thích người khác đưa tiền cho xài, sống với giun với dế hợp hơn đó

thế thì mở quán bia ôm, kiếm cả tram triệu tháng như chơi, ko thì mua Iphone về bán. An toàn, tự chủ, ko lo lắng, lợi nhuận trên 30%

ngu wa,chính vì thằng nào cũng nghĩ thế nên éo có thằng nào giám bỏ,nên bọn anh mới bỏ vào !! còn chú mày sợ thì chơi 50% thôi,giữ lai 50% để ăn cháo!!!!:binhsua37:
annh tuy nghèo nhưng cũng xin phép khoe hàng tí,đây là số PS trong JSS anh mua ,1 PS = 10$,chú mày thích thì nhào vô,anh chỉ co hơn 300 chai thoi anh quăng hết vào đây rầu

cái này là pro nhất nè!!!!! làm ref JSS cho mình RB 100% huê hồng :binhsua11::binhsua11::binhsua44:

Quá vê lờ lun :))

Anh lumzechai chắc hơn thế nhiều rồi.Chắc lụm đâu đó.Bão to quá =)) Lại phát biểu như đúng rồi.Iêu anh í quá.:X
Xác nhận là ông vinammos đã đầu tư 300 chai, ko chém ;))

mở cửa hàng phân bón

em gái nhỏ đúng là vui tính quá 100 triệu nên đầu tư JSS hoặc là 50 triệu Zeek còn 50 cho JSS , tớ đi làm ko có thời gian mà chơi Zeek vì Zeek phải post Ads

có mỗi em gái nhỏ ở mmo này là giàu ùi , người yêu em cũng sướng nhỉ yêu đc em gái giàu khủng kiếp

em gái nhỏ đúng là vui tính quá 100 triệu nên đầu tư JSS hoặc là 50 triệu Zeek còn 50 cho JSS , tớ đi làm ko có thời gian mà chơi Zeek vì Zeek phải post Ads

có mỗi em gái nhỏ ở mmo này là giàu ùi , người yêu em cũng sướng nhỉ yêu đc em gái giàu khủng kiếp

nó ko pay ra số tiền lớn đâu :D đầu tư cái mình nhìn thấy đc chứ ko nên đầu tư online :D

100tr thì bạn lên làm 1 cái gì đó ngoài đời
mmo thì có lãi thật đấy nhưng mà không ổn định + khó mà giàu

nó ko pay ra số tiền lớn đâu :D đầu tư cái mình nhìn thấy đc chứ ko nên đầu tư online :D

đầu tư phân bón em ơi về quê Thái Bình nhá =)) , nói chung là cái gì mà chẳng có lợi hại , như ông lumzechai ấy 1 tỷ vào JSS có sao đâu nào vẫn ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom