• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Có 20 Cái VCC Mỗi Cái Trên 100$

Status
Not open for further replies.

star5s

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Như Tiêu Đề . Mình Dạo 1 Vòng Kiếm Đc 20 Vcc Mà Mỗi Cái Trên 100$ . Giờ Các Bác Nào Biết Mua Shell Garena Hoặc Gì Không Chỉ Mình Với :oops::)

vcc thì addfund vào pp rồi dồn vào 1 acc withdraw ra xài thôi bác :3

nhưng mà bác post sai box mịa rồi :v

Căn bản là VCC hay ***

VCC thì đầy cách còn *** thì khó mà lấy tiền của nó lắm
Vậy veri pp là hết cách rồi hả bạn . không có cách nào nữa àk . nếu bạn biết mình tặng bạn 1 cái . hồi chiều mình vào mua thử con ip 5 . có 98$ . mình ghi địa chỉ . gần thanh toán xong xui rồi . mà mình sợ quá nên huỷ :(

Như Tiêu Đề . Mình Dạo 1 Vòng Kiếm Đc 20 Vcc Mà Mỗi Cái Trên 100$ . Giờ Các Bác Nào Biết Mua Shell Garena Hoặc Gì Không Chỉ Mình Với :oops::)
Ném mình con mình tést cho. không cần 100$ đâu, ít hơn cũng đc :)

Loại này chắc lại stolen card, nếu là virtual card thì tiêu thoải mái :p

Ra ngoài yahoo nói chuyện nhé. Mình có cách exchange nó sang pm, btc ... Cậu có thể sd thoải mái. Yahoo : ganhagiau86

Nghe nói là biết có mùi... rồi :D
"Dù Có 1000 Cái VCC . Thì Mình Cũng Đâu Biết Lam Gì Đâu :D . Ship Hàng Thì Nguy Hiểm Quá Kaka :p"
"Vậy veri pp là hết cách rồi hả bạn . không có cách nào nữa àk . nếu bạn biết mình tặng bạn 1 cái . hồi chiều mình vào mua thử con ip 5 . có 98$ . mình ghi địa chỉ . gần thanh toán xong xui rồi . mà mình sợ quá nên huỷ :("

Chắc bạn Star5s này mới tham gia diễn đàn ug nào đó, nếu vcc như vậy còn được ug gọi là cê cê (stolen card) :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week