Có ACE nào từng nhổ răng Khôn chưa vào tư vấn mình với

QuocBao

Junior
Reactions
35
MR
0.001
Call me! Call me! Chat with me via Skype
chắc bạn mất dây thân kinh đau rồi, nó mọc phải đội lợi mình đi lên rách cả lợi mà bảo ko đau thì mình nể bạn thật :)

thật, em vẫn thấy nó đội lợi lên mà từ từ ban đầu là chấm nhỏ rồi lên hoàn toàn nhưng hoàn toàn ko cảm giác ^^ chắc da thịt em lành.

lythuachau

Banned
Reactions
79
MR
0.000
Vậy chắc là răng sữa của bác rồi, hoặc nếu "hốt" đi thì chỉ là một mẩu nhỏ bị vỡ bác "xử" thôi. Răng khôn với răng hàm là 2 thể loại "nhổ tùm tum" chết "tào lao" đó. Mà nguyên cái chân răng chắc khoảng trên dười 1 cm rồi, nên ko có chuyện bứng đi đâu. :) :) :)
thế à vậy là e bứng nhầm cai răng sữa rồi hóng cái răng khôn bứng nốt Up prooof cho mấy bác :) :):D

GoogleVN

Senior
Reactions
183
MR
0.287
nhớ lại vụ này, đi nhổ răng mất 1,5 tr. Khuyên điều này đừng dính vào bảo hiểm, nhà nước gì hết nó làm ăn vớ vẩn lắm, tốt nhất ra phòng khám tư cuả bác sĩ nào đó, hay trung tâm uy tín. mất khoảng 600 tới 800 tiền lưỡi cưa là chính.

nó làm thế này: lấy thuốc tê tiêm xung quanh răng ==> lấy dao rạch rộng chỗ thịt bán chân răng ==> lấy cưa cưa răng làm 4 5 mảng nhỏ ==> cưa xong nó khoan cho vỡ nát ra ==> gắp, cắt mảnh răng ra ngoài ==> khâu lại

nghĩ mà cay, thằng bác sĩ nó nhổ răng cho mình gây tê sai, nên nó nhổ đau vkl, mình có cảm giác là nó lấy dao cứa sẻ thịt mình. rồi nó cưa vỡ răng đau cực, tại vì nó gây tê ko đúng chỗ. nằm chịu khoảng 10 tới 15 phút. Đau đến mức chảy nước mắt toát mồ hôi gây tê như ko ức chế vãi. Con bé y tá ko biết gì nó lại kêu lần đầu tiên thấy con trai khóc, nó có biết đc vào trường hợp đó thế nào đâu. Xong cả ngày hôm đấy uống sữa, mai ăn cháo, 2 ngày sau là bình thường.

Tai sao mình nói là gây tê sai. Bởi vì mấy người khác kêu nhổ ko đau, nhổ xong thì đau, còn mình thì thấy ngược lại. Vì lúc nhổ răng như tra tấn, còn nhổ xong thì nó cảm thấy vướng vướng thôi chứ có gì mà đau. Nói chung có tiền thì bỏ tiền ra chọn nơi tốt mà làm đừng chông chờ cái bảo hiểm, mình dùng bảo hiểm bị mất thêm tiền + bệnh viện trả thiếu 200k, 2 hôm sau phải mang giấy tờ ra đòi, ức chế vc
chắc bảo hiểm nên nó gây tê sai chỗ đó cậu
tớ ghét bọn bác sĩ vô trách nhiệm vc, có lần tớ khâu 2 lớp da vì bị ngã mà nó gây tê cũng *** đúng chỗ
định mệnh nó cứ sồn sột đau điếng người, :(( kinh vồn

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
thế à vậy là e bứng nhầm cai răng sữa rồi hóng cái răng khôn bứng nốt Up prooof cho mấy bác :) :):D
nó là răng cấm đấy đừng đùa khi nó mọc ra thì nó đã to rồi ko phải nhỏ đâu giỡn ngu có ngày mang họa đấy bạn, mấy ông kia nói nó có dây thần kinh kìa hớ hớ lại toai

ricecooker

Senior
Reactions
165
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
phải nhổ thôi không nhổ thì cái răng số 7 của mình sẽ bị vỡ, vì răng số 8 nó không còn chỗ mọc nó đâm thẳng vào răng 7.

ah vừa tầm 12h con tony(béc) công ty mình nó kêu như bị đứa nào đánh hay trêu nuôi nó 4 tháng rồi mà chưa hôm nào thấy nó như vậy, mình mang cái tuýp xuống, thấy chẳng có ai, tí lên nó lại kêu mình lại xuống và thấy 1 con rắn cạp nia ở 1 góc cổng dài khoảng 80cm tới 1m, mình ko dám đập chết nó vì, anh mình mê tín, mà đọc chuyện rắn báo oán hehe, thôi nên định bắt, mình với đứa em bắt mà ko đc nó chạy ngay vào kho hàng, thôi xong, đi ngủ mai bảo vài người công ty lục bắc nó, chứ con này nguy hiểm đó
Tôi mà thấy rắn thì có bữa nhậu bá cháy rồi :D

kuanh01

Senior
Reactions
474
MR
0.074
Chat with me via Skype
Răng khôn mà mọc ngu thì nhổ đi. Mình tán gia bại sản cũng vì 3 cái răng khôn mọc ngu cùng một lúc đấy.
Chỉ cần đi đúng nơi, không theo dạng bảo hiểm. làm đầy đủ thủ tục xét nghiệm, chụp phim các kiểu rồi nhổ đi. Loại mà mọc bằng răng khác mà lợi còn che mai mốt nó nứt ra sớm muộn gì cũng bị sâu răng thôi. Lúc nó nứt lợi nhai miếng cơm còn khổ hơn bị chó cắn nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week