có ai bị đứt cable quang biển như mạng VNPT ?A????

Mình xài FPT google các thứ bình thường mà. Một số trang offers công nhận chậm và nhiều khi không kết nối được. Ping còn chẳng được nữa là... :(

xác nhận rồi , FPT vào google nó có đặt máy chủ VN nên cảm thấy vào nhanh nhưng log in account như gmail có nhanh chút

Nhưng khi log in yahoo account hay FB vào chậm hẵn

Đừng chém gió ác quá người ta nhầm mình bị điên nhé

nhanh đâu k thấy spt, fpt ở sài gòn bò không, nghe nói ai dùng cáp quang thì dùng bình thường , chỉ adsl là bị chậm ah

nó xạo đó dùng FTTH ra băng thông quốc tế cũng cable quang thử log in vào account các tài khoản của web nước ngoài đi thấy chậm ...... nội adobe flash vẫn không nổi download về được nè

Chém gió vừa thôi các thím

xài tốt khỉ gì vào web được mà log in account ko được vẫn còn chậm lắm ko giải quyết được gì

Chém gió ác quá các bố
Ông vào trang gì . Tui youtube vẫn ầm ầm.Các trang ptc tui vẫn click ầm ầm.
Ông mạng chậm không có nghĩa là tất cả các người khác mạng chậm nhé

Ông vào trang gì . Tui youtube vẫn ầm ầm

yahoo mail và facebook

Ngoại trừ các nước châu âu và mỹ ko ảnh hưởng

có ai cùng khu vực này ko ?

@kuo3790 đang ở nước nào vậy ???

Khu vực châu á bị rồi

viettel nghe nói chỉ ảnh hưởng 15% thôi nhưng vẫn vào được web nhưng log in vào vẫn rất chậm

Tui ở VN chứ ở đâu

ừ VN nhưng ở đâu và sài mạng cable quang hã

chắc nó ưu tiên cable quang rồi chứ mạng ADSL vào rùa bò lắm

giờ nó chia 2 hướng 1 đất liền và 1 dự phòng ở biển

chắc ADSL qua đất liền qua hướng trung quốc quá

xài tốt khỉ gì vào web được mà log in account ko được vẫn còn chậm lắm ko giải quyết được gì

Chém gió ác quá các bố
acc..ông này spam ghê :D:D có gì mà chém..FPT hn chỉ hơi chậm thôi chứ đâu mà chậm lắm..login mail bt..có chậm hơn xíu chứ k quá chậm

xác nhận rồi , FPT vào google nó có đặt máy chủ VN nên cảm thấy vào nhanh nhưng log in account như gmail có nhanh chút

Nhưng khi log in yahoo account hay FB vào chậm hẵn

Đừng chém gió ác quá người ta nhầm mình bị điên nhé
Tôi facebook yahoo load tốt. Đừng nghĩ tôi chém gió mà bảo tôi điên @@. Ăn với chẳng nói. Thích teamview cho mà xem :))

acc..ông này spam ghê :D:D có gì mà chém..FPT hn chỉ hơi chậm thôi chứ đâu mà chậm lắm..login mail bt..có chậm hơn xíu chứ k quá chậm
Bác này nói chuẩn này. Chính xác là có chậm đi xíu nhưng không thành vấn đề :D

giờ vào bt thử vào IPUS thử xem coi nó load cỡ nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week