có ai bị đứt cable quang biển như mạng VNPT ?A????

ban đêm khoảng 2-3 giờ sáng ko ai xài nên net nhanh đúng rồi, còn bây giờ nè xoay vòng vòng xoay miết có chịu dừng đâu , chán quá lên chém gió chơi :(

lý do cáp bị đứt là do cá mập cắn

net nào có game là kéo cáp quang cả , gần khu đại học quốc gia chắc có đó bác. tình hình sáng làm off dc 1 chút, giờ fpt lại rùa bò

vagex chạy ko nổi 2 add-on mạng chậm quá

chắc nhà mạng ưu tiên 3G và cable quang quá vãi đạn nó để lại ADSL để chạy như rùa

Ngày hôm nay vẩn không vào được sockvip,, :(....!!! VNPT chán thật...!!! Lướt wen nghe nhạc xem phim thì bình thường....!!!! Có ai bình thường trở lại chưa

em vào google mất 10s, gõ captcha ở PIX 15s load đc 1 cái captcha để nhập. xem video youtube ; hình ảnh load lâu. mà download vẫn 300kb/s ( mạng nhà e gói 160k/1tháng )

nhà em cáp quang VPNT, mạng vào bt, xem youtube 720p ko vấn đề gì và load film trên xbmc từ mash-up cũng rất nhẹ nhàng :). Mạng chỉ chậm lúc có bóng đá Anh :(

Vịt teo có chập chờn nhưng cơ bản vẫn vào đc.

gì người nói 2 tuần người nói 5 tuần người nói 7-8 tuần là sao ?

Ai cũng quan tâm tới chuyện net chậm vì đứt cáp thế có ai quan tâm chuyện vì sao nó đứt không:D
Cái vì sao là nhà mạng nó lo chứ mình mắc chi đi lo bao đồng, Mình nộp tiền thì mình dùng thôi.

Cái vì sao là nhà mạng nó lo chứ mình mắc chi đi lo bao đồng, Mình nộp tiền thì mình dùng thôi.

nộp tiền thì nộp nhưng net chậm quá ai trả tiền đây ??? cậu có biết nỗi đau khổ của khách hàng không ??? thằng net nó chỉ hao hao lấy tiền xong về mà không biết khách hàng như thế nào thì hỏi chứ phàn nàn khách hàng để đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week