Có ai bị hoàn cảnh giống mình không

mình cũng từng làm members - cũng từng bị scam - nên luôn suy nghĩ không bao h làm trò đấy với members lam site mình - đặc biệt sắp đến Tết nên mình hiểu ae cũng cần $ nên cày cực khổ

thấy ông bạn sell code offer giá rẻ mà, sao lại đổ thừa cho người bán code.
pay cho member chỉ tốn có 2p thôi, nếu co tiền trong bank, ông bạn nhận member pay daily mà không có tiền trong bank sẵng à.

thấy ông bạn sell code offer giá rẻ mà, sao lại đổ thừa cho người bán code.
pay cho member chỉ tốn có 2p thôi, nếu co tiền trong bank, ông bạn nhận member pay daily mà không có tiền trong bank sẵng à.

Mọi thứ quá mập mờ, quá ão
=> Code lỗi hay là do admin tự del ?
=> Pay lúc nào cũng chậm, đó cũng là vấn đề mập mờ ?
Tóm lại, tin tưởng thì tiếp tục làm, không thì thôi. Chủ thớt có nói cũng chỉ thiệt thôi, vì không có bằng chứng làm sao bắt tội admin site đó được.:binhsua09:

Hix

mình cũng từng làm members - cũng từng bị scam - nên luôn suy nghĩ không bao h làm trò đấy với members lam site mình - đặc biệt sắp đến Tết nên mình hiểu ae cũng cần $ nên cày cực khổ

Anh chỉ biết nói:),e nhớ đến 1 chi tiết,em ko để ý,chi tiết này nói lên việc anh tính ko pay tiền mem từ trước rồi,mình hỏi mọi người nhé,site rate 4-6,và đợt đó admin còn nói sẽ bonus thêm 25% cho mem nữa,admin tốt vậy sao.mình thật sự mù quáng nên mới dính cái bẫy này,mình ko ức việc gì cả,mình ngu mình chịu,nhưng việc 1 admin như vậy mà còn xuât hiện nữa thì sẽ còn nhìu anh em bị nữa,scam mà mem ko nói đc gì xác đáng,scam giữa ban ngày như vậy,mình tin mọi người đọc wa sẽ hiểu hết.

- - - Updated - - -

Mọi thứ quá mập mờ, quá ão
=> Code lỗi hay là do admin tự del ?
=> Pay lúc nào cũng chậm, đó cũng là vấn đề mập mờ ?
Tóm lại, tin tưởng thì tiếp tục làm, không thì thôi. Chủ thớt có nói cũng chỉ thiệt thôi, vì không có bằng chứng làm sao bắt tội admin site đó được.:binhsua09:

Hi,thks bạn đã quan tâm,mình xin đính chính là việc mình lập topic này là mong anh em ai bị chung hoàn cảnh thì lên tiếng để anh em làm ofer sau này gặp thì tránh admin này ra thôi,chứ mình cũng ko có ý định đòi lại $:)

rate 4-6 bonus 25% cũng bình thường thôi cậu - làm 40 + them 25% thì cũng ra 50% thì vẫn còn 50% vì app lâu thì $ trừ ít hơn app new :binhsua09:
Còn sell code là quảng cáo giùm nhé

Nói chung ae ai đang làm cho mình mà còn tin tưởng thì tiếp tục chiến - ae ai thấy nghi ngờ thì thôi

CŨng bị trường hợp như thế này...Và sau khi check data thì adm đã pay đầy đủ nhé, Tuy hơi chậm trễ nhưng vẫn đầy đủ???

Hi

rate 4-6 bonus 25% cũng bình thường thôi cậu - làm 40 + them 25% thì cũng ra 50% thì vẫn còn 50% vì app lâu thì $ trừ ít hơn app new :binhsua09:

Nói chung ae ai đang làm cho mình mà còn tin tưởng thì tiếp tục chiến - ae ai thấy nghi ngờ thì thôi

Nếu như admin nào đó nói như anh thì chắc chắn em tin ngay,còn với anh,anh đối xử với mem như vậy,thì việc anh bonus cao thế có đáng tin ko .mọi người suy nghĩ sao thì nói 1 lời nhé.

AE nào dọa đánh sập site thì cũng tùy - mình chẳng làm j sai thì k có gì phải tự trách

Nhân tiện up luôn code lên cho ae ai pro kiểm tra giùm :binhsua09:

http://www.mediafire.com/?j7lkd1jy62omauz

Cái vụ này chỉ có người trong cuộc hiểu thôi . Người ngoài củng chả biết gì đừng đoán mò
, Mem thì clone nói chuyện sao mà đáng tin được ,còn admin thì có del hay không ai mà biết . Cứ để bọn họ tự giải quyết người ngoài có biết gì đâu không rảnh dính vào chi cho xich mích

Last edited by a moderator:
Topic đã quá dài,mình xin chốt lại lời cuối

AE nào dọa đánh sập site thì cũng tùy - mình chẳng làm j sai thì k có gì phải tự trách

Nhân tiện up luôn code lên cho ae ai pro kiểm tra giùm :binhsua09:

Mình chắc làm ofer cũng lâu ruì nhưng đây là lần đầu tiên mình post bài và gặp admin kiểu này,thôi thì đầu năm bị xui 1 ít cũng xem như mất ít đc nhiều,ko chỉ mình được kinh nghiệm cho mình,mà mình nghĩ mọi người cũng có thêm 1 ít kinh nghiệm để tránh những việc như vậy.Tết sắp đến rùi,chúc cả nhà làm việc may mắn phát tài Thân:)

thôi paid mịa cho người ta cho rồi. k có chã nhẽ lên dựng chuyện kiếm vài đồng vất vả ntn sao.

paid đi chứ k mem nó lan truyền tẩy chay chimcupé nữa thì mệt =))

Xin xác nhận là mình cũng bị dính 1 lần .... Thấy site ngon làm test đc 5$ ngày hôm sau nộp acc check ko còn 1 points nào... Pm thì lão bảo check data cho..Nhưng check xong nó bảo mình ko hề làm vì ko hề có tồn tại trong data :))
=> Đâu phải chỉ 1,2 trường hợp như bạn admin nói đâu nhỉ, có lẽ còn hơn cả 3 cơ đấy. Đừng bảo là quên nhé, khăng khăng bảo 1,2 (tức là nhớ rất kĩ) , h thêm 1 trường hợp từng bị nữa thì chứng tỏ "admin focus đã nói dối"

Haizz... cách làm việc của bạn admin này thì nói với các bạn mem 1 câu này "hãy mua thuốc trợ tim nếu mún cắm đầu vào làm" !
Năm 2012 cả group mình cũng đã phải ú nhim khi chờ admin này pay, delay trễ cả tuần (tính theo thời gian pay ghi trong Rule), ko ngờ đến năm 2013 mà tình trạng này vẫn xảy ra, thì là do admin “cố ý” và "ko trách nhiệm" rồi.
P/S: hãy up lên cho các mem cùng thấy mà tránh mang cục tức, còn ai biết mà vẫn cắm đầu vào làm đến lúc bị gì nữa mà than bù lu bù loa lên cũng chẳng ai thương tiếc, mà còn chửi cho "ngu ráng chịu".
K/S: Thank thớt vì topic này!

Trời có mắt

=> Đâu phải chỉ 1,2 trường hợp như bạn admin nói đâu nhỉ, có lẽ còn hơn cả 3 cơ đấy. Đừng bảo là quên nhé, khăng khăng bảo 1,2 (tức là nhớ rất kĩ) , h thêm 1 trường hợp từng bị nữa thì chứng tỏ "admin focus đã nói dối"

Haizz... cách làm việc của bạn admin này thì nói với các bạn mem 1 câu này "hãy mua thuốc trợ tim nếu mún cắm đầu vào làm" !
Năm 2012 cả group mình cũng đã phải ú nhim khi chờ admin này pay, delay trễ cả tuần (tính theo thời gian pay ghi trong Rule), ko ngờ đến năm 2013 mà tình trạng này vẫn xảy ra, thì là do admin “cố ý” và "ko trách nhiệm" rồi.
P/S: hãy up lên cho các mem cùng thấy mà tránh mang cục tức, còn ai biết mà vẫn cắm đầu vào làm đến lúc bị gì nữa mà than bù lu bù loa lên cũng chẳng ai thương tiếc, mà còn chửi cho "ngu ráng chịu".
K/S: Thank thớt vì topic này!

Theo mình nghĩ thì admin này có cách ăn chặn mem rất hay mà mọi người đều chưa làm gì đc.Lão này chắc do ăn chặn theo cách này 1 thời gian dài rùi,và nghỉ là chả ai biết,vì số tiền thường mất ít và ko có bằng chứng nên cũng ko ai thèm report,nay có theard này post bài nên mới lòi ra.Nếu ko có vụ này mình nghĩ là sẽ còn rất nhiều mem bị nữa.Đúng là ông trời có mắt,ăn của người ta thì cũng ko bền đâu,admin sống có tình người với mem xíu đi nhé.

Mình cũng bị mất 2$ giống thớt ở site try2gifts (của cùng admin chimcugay)!Không còn acc trong database nên mình cũng ngậm bồ hòn làm ngọt thôi!Cạch tới già với lão admin này!

bác chimcugay có mấy site :binhsua157:
giải quyết êm đẹp cho ng ta đi.k ảnh hưởng k nhỏ đâu ;))

admin chimcugay

Giải quyết cho các cậu đó cho em đẹp đi.

Lại lòi ra thêm 1 người bị hại nữa,vậy mà admin còn lên đây tuyển mem nữa,thật ko hiểu nổi,up lên cho moi người tránh xa nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week