Có ai làm việc cho trang http://nhaplieu24h.com/ ko???

mày mà dám chửi ông hả con, ng của con thì cùng 1 phe chứ gì nữa
bạn tau làm ở đây bị scam nhiều rồi, dẹp cái site đi

Đúng rùi, theo cảm nhận của tui, ecapteam này thì mấy đứa quản lý cho bên đó thì đứa nào cũng được ưu ái, đứa nào làm ko phải là quản lý thì khi thích thì pay ko thích thì xù làm ji` được nhau. Theo tôi nghĩ cứ căn cứ vào lời tôi nói ko bao giờ sai, hoặc 1 vài tình trạng đã bị xù rồi. Tôi là người làm ở nơi đó đây, bây giờ tôi hiểu tâm trạng này, tôi là người trực tiếp làm tại chỗ đó, hiểu tất cả.

Có ai dám cá vs tôi rằng bên đó tốt không, thanh toán bt không hay bất thường? Ai cá không? Một người bị xù, 2 người bị xù, 3 người bị xù,... thì sẽ nổ tung cái team vớ vẩn ấy. Sẽ còn rất nhiều report nữa, hãy chờ xem... !

Và nữa, 1 team mà làm ăn thất đức thì sẽ có ngày gặp quả báo. Có nhân ắt phải gặp quả.

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

@yeuemhontoi: Phúc nhắn lại là từ khi giải thể teamleader đến bây giờ đã là hơn 1 tháng rồi, nhưng Phúc nói là đã thanh toán hết cho những người đã làm việc vs Phúc, chỉ còn bạn là chưa được thanh toán, nói nôn na ra là nó sẽ tìm cách để thanh toán cho bạn cho dù là 50%, bây giờ tình hình pixprofit khổ thiệt, làm việc vất vả, thậm chí nguy là pix nó có pay hay k, nên bây giờ Phúc đang tìm mọi cách để thanh toán cho bạn, hãy đợi tin của nó nhé. Nó nhắn mình như vậy, mình chỉ nhắn lại thôi.

Xin chào !

Last edited by a moderator:
[/COLOR]@yeuemhontoi: Phúc nhắn lại là từ khi giải thể teamleader đến bây giờ đã là hơn 1 tháng rồi, nhưng Phúc nói là đã thanh toán hết cho những người đã làm việc vs Phúc, chỉ còn bạn là chưa được thanh toán, nói nôn na ra là nó sẽ tìm cách để thanh toán cho bạn cho dù là 50%, bây giờ tình hình pixprofit khổ thiệt, làm việc vất vả, thậm chí nguy là pix nó có pay hay k, nên bây giờ Phúc đang tìm mọi cách để thanh toán cho bạn, hãy đợi tin của nó nhé. Nó nhắn mình như vậy, mình chỉ nhắn lại thôi.

Xin chào !

ok thank ecap, chí ít thì MR.Phúc cũng fải như vậy, vì trong số tiền đó cũng có 1 phần tiền bạn mình làm nữa ( cũng may là bạn bè hiểu mình nên chỉ lấy 1 ít thôi ), nếu Mr.Phúc nói vậy thì mình sẽ đợi thếm 1 thời gian nữa cũng ko sao, hồi đó mình cũng có nói chiện vs Mr.Phúc là khi nào dư dả hãy trả rồi, mình chấp nhận trả 50% và dài hạn mà, chẳng qua 1 tháng mình gửi tin nhắn kêu lên nói chiện tâm sự như 2 anh em mà ko thấy hồi âm nên hơi bực và thất vọng, mình chỉ thắc mắc là đâu có đòi giống đòi nợ mà Mr.Phúc ko dám gặp mình thôi. Mình mà theo ai là theo rất trung thành, hi vong Mr.Phúc cũng như vậy với mình, nhờ ecap gửi lời đến Mr.Phúc : " Với tốc độ đánh máy khủng nhất Việt Nam mà nhiều người mong ước như anh, thì nghề capt đối với anh kiếm tiền ko khó, chúc anh bớt xui,vượt qua khó khăn và thành công hơn. Chờ tin nhắn yahoo từ anh"

Thanks !

Đọc qua topic này thấy ông ecap nói về ông Phúc (quanli001) nên kỉ niệm 1 thời cùng ông Phúc của tôi ùa về, conment dưới kia có hơi sai đề bà kon thông cảm ...

@ecapteam :
Đọc comment của ông, tui thấy ông nói cũng đúng, ông Phúc trước kia rất hào phóng và uy tín, đặc biệt là người trọng nghĩa khí nữa, tui cũng có vay 10$ và ông Phúc cũng cho, nói chung là ông Phúc tốt, chơi đẹp với anh em.
Nhưng kể từ khi bị hack nick quanli001 và bị rút ruột 379.00$ LR vào 1-7-2011 thì team đã giải thể vào 4-7-2011, nhiều member ko đc thanh toán, trong đó có tôi :) ... Tôi trước kia 1 tuần nhận 2-3 lần tiền cho chắc, nhưng cảm thấy như vậy là làm phiền ông Phúc nên chỉ lấy 1 tuần 1 lần thôi ... Tuần bị hack ấy cũng là tuần tôi cố gắng thức khuya dậy sớm để đạt 1 ngày 10$, làm việc cực lật,vậy mà .......... (_ _!)

Nói thật chứ tôi cũng hiểu tâm trạng ông Phúc và chia sẻ mất mát đó bằng cách ông Phúc nhờ gì giúp đó, có hôm thức khuya chờ ổng onl để forgot pass tất cả các nick quanly001 ( nhằm ko để nhân viên vào làm nữa ), rồi cũng ko đòi gấp số tiền hơn 45$ làm gì, rồi cũng nhận việc test id pri0 miễn phí cho team, rồi trừ 50% số tiền cũng đc ....... Vậy mà ......... (_ _!)

Thôi thì của đi thay người, mất hình tượng ông Phúc là 1 người trọng nghĩa khí, 1 thần tượng, 1 người anh trong thế giới Online của tui rồi, thà không có khả năng trả hoặc 2-3 tháng sau trả thì cứ nói. Tôi cũng không cần gấp tiền, gửi tin nhắn 5-6 lần mỗi ngày để kêu lên anh em tâm sự mà cũng ko thèm nhắn tin lại ( mặc dù biết 100% có đọc và ẩn nick ), tôi ko thèm report ông Phúc scam vì vẫn còn nặng tình với ông Phúc, ông chỉ vì tình thế mà vậy thôi chứ ko như những thằng scam xong rồi scam tiếp, bởi vậy tôi cũng không muốn làm to chuyện đâu .. Nhờ ông ecap nhắn lại ông Phúc dùm những lời này :) ...
Đọc xong em cảm động wa. A mới đúng là ng quân tử trong những ng quân tử mà em bit. Tình nghĩa mới quan trong chứ , chứ tiền hết lại kiếm đc ngay mà.
1 lần nữa xin chia bun` với anh. Và rất muốn đc làm bạn với anh :D

truc day mới làm cạp có CH hiến cho trang này 2 tháng hix..trẻ lương thì thui roòi . có khi gần cả tháng mới thanh toán 1 nửa vì nhieu ly do ...Thui solo pix cho nó lành .

Đọc xong em cảm động wa. A mới đúng là ng quân tử trong những ng quân tử mà em bit. Tình nghĩa mới quan trong chứ , chứ tiền hết lại kiếm đc ngay mà.
1 lần nữa xin chia bun` với anh. Và rất muốn đc làm bạn với anh :D

Hi, có gì đâu mà cảm động vs quân tử trời ~,~ ......Tại vụ này mình hiểu Mr.Phúc không cố tình nên cũng đồng cảm với anh ấy, bạn làm việc với Mr.Phúc thì sẽ hiểu, ai cũng đều nể anh ấy hết trơn :D ..... Qua vụ đó mình thấy thương anh ta hơn, cố gắng vì Team nhưng lại bị nhiều người ganh ghét hãm hại, để rồi kết cục đỗ vỡ :( ... Mình chấp nhận lấy 50% số tiền và trả dài dạn ( mỗi ngày 1$ cũng đc )... Chỉ là do hơn 1 tháng mình liên lạc nhưng anh ấy không trả lời gì cả, cứ như sợ mình đòi nợ, cũng có thể anh ta đang bị street nặng nên im lặng, càng nói càng thương anh ta, đã 31t rồi còn gì T__T ...... Mà bạn là con gái mà cũng bị scam, tội thiệt, xin chia bùn nha, giờ chiến pix ổn đấy, cố gắng nha ^_^

Hi, có gì đâu mà cảm động vs quân tử trời ~,~ ......Tại vụ này mình hiểu Mr.Phúc không cố tình nên cũng đồng cảm với anh ấy, bạn làm việc với Mr.Phúc thì sẽ hiểu, ai cũng đều nể anh ấy hết trơn :D ..... Qua vụ đó mình thấy thương anh ta hơn, cố gắng vì Team nhưng lại bị nhiều người ganh ghét hãm hại, để rồi kết cục đỗ vỡ :( ... Mình chấp nhận lấy 50% số tiền và trả dài dạn ( mỗi ngày 1$ cũng đc )... Chỉ là do hơn 1 tháng mình liên lạc nhưng anh ấy không trả lời gì cả, cứ như sợ mình đòi nợ, cũng có thể anh ta đang bị street nặng nên im lặng, càng nói càng thương anh ta, đã 31t rồi còn gì T__T ...... Mà bạn là con gái mà cũng bị scam, tội thiệt, xin chia bùn nha, giờ chiến pix ổn đấy, cố gắng nha ^_^
Cố thì vẫn cố thui.Lúc trc cũng định làm cho a Phúc, vi nói chuyên wa wa la kết rùi. Nhưng pa chị cứ khuyên làm cho thằng admin đấy, chỉ trả chậm tí thui , chứ ko scam bao h. Haiz. May wa là tự yên em thấy có dấu hiêu lạ , nên lam ít đi để xem thế nào. Chứ cứ cắm đầu vào mà làm như mấy tháng trc thì còn chết nữa...
Nhưng dù sao thì em cũng thích tính của anh, chứ là ng khác chắc quay ra chửi rùi...:binhsua08:

Ông Phúc mới sinh năm 89 mà ông bảo 31t à.

Lúc mới cạp tui làm đc 18$ cũng exchange cho ông ấy, tại nhà cách nhau cũng k xa lắm, khoàng 2-3km, nên hẹn gặp mặt để lấy tiền luôn.

18$ mà ông Phúc đưa cho tui 400k nên tui còn mắc nợ 2$, đã trả rồi nhé ông Phúc hí, tại k pm nick chat nên k nói trước, cứ thế gởi tiền vô luôn.

Lúc trước có pm 1 ông trên mmo4vn.com để mua cpanel asian soft, tui nghi nghi là ông Phúc rồi, sau này tìm hiểu thì chính là ông ấy :D

Nói chung ông này tính tình đc, nói giọng như con gái :binhsua15:, tiền thì vẫn thanh toán đầy đủ, nhưng hẹn tui ra để trả tiền mà ông lại ở nhà ngủ, pó tay ông.

Chắc nhìn cái nick quangvinhhr này ông cũng nhận ra tui là ai phải k.

Lúc đầu tui nghe ông nói gõ 1h đc 1k6 code, tui cứ tưởng là ông nổ thôi, giờ thì tốc độ của tui cũng gấp 3 lần trước rồi, khoảng 2-3 tháng nữa thì cũng đuổi kịp ông, cố gắng rèn luyện thêm đi mà đua với tui.

@quangvinhhr : ừm ông Phúc cũng kể tui nge là mọi người hay xuống nhà nhận tiền luôn, hồi đó chơi chung quanh bạn bè và ở Huế thôi, sau này mở rộng địa bàn trên online nên mới xảy ra nhiều chiện đau đầu ~,~
Còn vụ ông Phúc 31t là do hôm đó tui hỏi tuổi, tui cũng tưởng sinh năm 89 vì hôm bữa thấy nick yahoo gì đó có số 89, nhưng ông Phúc kêu 89 là của thèng em, ông mượn yahoo em gì gì đó, còn thật ra là 31t :D. Nên tui nói lại vậy đó

@quangvinhhr : ừm ông Phúc cũng kể tui nge là mọi người hay xuống nhà nhận tiền luôn, hồi đó chơi chung quanh bạn bè và ở Huế thôi, sau này mở rộng địa bàn trên online nên mới xảy ra nhiều chiện đau đầu ~,~
Còn vụ ông Phúc 31t là do hôm đó tui hỏi tuổi, tui cũng tưởng sinh năm 89 vì hôm bữa thấy nick yahoo gì đó có số 89, nhưng ông Phúc kêu 89 là của thèng em, ông mượn yahoo em gì gì đó, còn thật ra là 31t :D. Nên tui nói lại vậy đó
ông Phúc nói sn 89 mà, tui cũng gặp mặt trực tiếp, thấy cũng trẻ = tui à

Ông Phúc mới sinh năm 89 mà ông bảo 31t à.

Lúc mới cạp tui làm đc 18$ cũng exchange cho ông ấy, tại nhà cách nhau cũng k xa lắm, khoàng 2-3km, nên hẹn gặp mặt để lấy tiền luôn.

18$ mà ông Phúc đưa cho tui 400k nên tui còn mắc nợ 2$, đã trả rồi nhé ông Phúc hí, tại k pm nick chat nên k nói trước, cứ thế gởi tiền vô luôn.

Lúc trước có pm 1 ông trên mmo4vn.com để mua cpanel asian soft, tui nghi nghi là ông Phúc rồi, sau này tìm hiểu thì chính là ông ấy :D

Nói chung ông này tính tình đc, nói giọng như con gái :binhsua15:, tiền thì vẫn thanh toán đầy đủ, nhưng hẹn tui ra để trả tiền mà ông lại ở nhà ngủ, pó tay ông.

Chắc nhìn cái nick quangvinhhr này ông cũng nhận ra tui là ai phải k.

Lúc đầu tui nghe ông nói gõ 1h đc 1k6 code, tui cứ tưởng là ông nổ thôi, giờ thì tốc độ của tui cũng gấp 3 lần trước rồi, khoảng 2-3 tháng nữa thì cũng đuổi kịp ông, cố gắng rèn luyện thêm đi mà đua với tui.
Pro thế, truyền kinh nghiệm cho AE đi nào. :binhsua57:
Sao ai cũng khen ông Phúc thế nhỉ, biết vậy hồi xưa đầu quân cho ổng , chắc ko bi scam..:))

Trang nhaplieu24h scam mình 400k @@ !
Bây h thấy uy tín nhất là trang captcha-vn.com thôi bác nào có ý đinh gõ captcha thì nên đăng kí trang này .:binhsua57:

Hiện tại có rất nhiều team mạo danh bên nhaplieu24h.com của chúng tôi để đi lừa đảo. Mình là admin của nhaplieu24h.com, mình chỉ chịu trách nhiệm cho những team nào làm cho mình, hoặc member làm trực tiếp cho mình, còn làm cho người khác thì mình không quản lý được. Vì vậy mọi người hãy cảnh giác và chọn đúng người để làm việc. Thank all!

vieclamsinhvien

các bạn vào trang này mà làm nè, rất uy tín mình làm ba năm nay rồi, nhận thanh toán rất đầy đủ admin là gỉl xinh, rất kute.
http://nhaplieu.thgroups.com
lien he qua yahoo (thdung_84) sẽ được tư vấn nhiêt tình dẽ thương. hih

Last edited by a moderator:
Việt Nam hơi bất ổn :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo