Có ai làm việc cho trang http://nhaplieu24h.com/ ko???

trang này mình từng làm 1 thời gian từ lâu rồi thì phải amin không trực tiếp quản lý mà cho các manager tự solo chỉ thấy đc 3 or 4 ng manager là uy tín còn đợt mới toàn bọn bẩn...... 1 là mr. tuấn ( mn 3 or 4 gì đó- hiện tại vẫn uy tín dù không làm cho ông lâu rồi)
2 là mn 2 quên mất tên ( nhược điểm ít onl và thanh toán tháng 1 )
3 là mn không nhớ vì giờ đổi lung tung rồi ( hình như là con gái tên dung) cũng nhược điểm thanh toán theo tháng
còn tất cả còn lại toàn bọn ăn cướp trắng trợn hết nó bớt của newbie thì sẽ có lúc nó bị người khác đỗi xử vậy

qua đây mại zô mại zô..Ních YH luôn chờ đợi dân capcha...UY TÍN SỐ 1...Scam thì xin miễn ở mình nhé..Ai phát hiện mình scam thưởng 100$..cảm ơn :binhsua17:

hồi mới tập tành chơi mmo gặp một con bé rất láo ở đây, từ đấy gét bọn nó lắm

thanh toán theo tháng. Hix. nghe vãi thật.

ta 1 thời làm cho trang này, scam dã man luôn, lừa đảo tinh vi, k thanh toán cho ta nữa, coi chừng bác Bao vào chém giờ, ngồi đó mà pê với chả rờ... phải cho tụi này uống thuốc chuột cho nó pê mới rờ mới pik lễ độ cái tội bóc lột sức lao động captcha của nhân viên, anh em rồi còn giết chết anh em = việc làm k công cho nó, tụi này phải gọi là súc sinh thì đúng hơn, đội lốt thú vật mới quỵt tiền anh em kiểu đó =))

ta 1 thời làm cho trang này, scam dã man luôn, lừa đảo tinh vi, k thanh toán cho ta nữa, coi chừng bác bao vào chém giờ, ngồi đó mà pê với chả rờ... Phải cho tụi này uống thuốc chuột cho nó pê mới rờ mới pik lễ độ cái tội bóc lột sức lao động captcha của nhân viên, anh em rồi còn giết chết anh em = việc làm k công cho nó, tụi này phải gọi là súc sinh thì đúng hơn, đội lốt thú vật mới quỵt tiền anh em kiểu đó =))

hải huyết thâm thù. Không đội trời chung. Miễn bình luận. Nguyên 1 vườn cam

làm trang đó chi bạn..Làm scam thì uổng công..thà ra làm với ae mmo4vn thì ngon hơn..UY TÍN đặt lên hàng đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week