Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Happy New Year! Chúc các MMO, những ai còn lẹt đẹt sang năm không lẹt đẹt nữa, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, không chờ cũng đến.
Cả nhà ta cùng giầu.

Happy New Year! Chúc các MMO, những ai còn lẹt đẹt sang năm không lẹt đẹt nữa, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, không chờ cũng đến.
Cả nhà ta cùng giầu.
đều giầu thì ai ngèo hả thím

từ lúc lập cái nick này tới giờ kiếm được khoảng 2$ PP. chủ yếu là do dễ nản chí + lười + hiểu vấn đề chậm :D

biết mmo từ 2012, từ đó đến giờ chơi thôi, không chuyên tâm, nên lẹt đẹt, gần tháng nay mới bắt đầu quyết tâm, 2016 chơi hết mình

gặp toàn đồng hương Quảng Ninh,

Đây thím, làm mmo 5 năm trời ròng rã tới giờ lương vẫn 50k vnđ/1 ngày, ngày nào muốn xài nhiều hơn phải làm đơn xin cấp trên duyệt, khổ lắm

thôi than vãn đê, chịu khó ngoan tí cho vợ thương, vợ lại cấp dưỡng cao lên xíu chứ sao.............

mmo mà giàu đc thì lên báo hết à! với lại còn tuỳ quan niệm "giàu" của mỗi người nữa, mình thì thấy mmo ko bao h giàu được, chỉ coi nó như niềm vui thôi và thêm trải nghiệm mới khác lạ (ko gò bó vì tiền bạc với nó). Muốn làm giàu thì theo mình hãy chăm quan sát mọi thứ xung quanh, biết đoán nhận cơ hội tốt thì sẽ là người chiến thắng, kinh doanh có lẽ là cách làm giàu tốt nhất nhưng cũng lắm rủi ro, cũng như cần tài chính dồi dào, còn nếu có cái đầu "khác biệt" thì hãy cố sáng tạo ra thứ j đó mới mẻ có ích cho toàn cầu thì có thể nói là ko chỉ giàu mà là trọc phú USD (như facebook, paypal, google đồ đó :D). Hiện vẫn sống lây lất quá, mog vài tháng nữa chuyển nghiệp.

Ps: mmo đó h chưa kiếm nổi 1 tỷ:eek:

M tham gia gần 4 thàn rồi mà vẫn nghèo rớt mồng tơi đây, ai mua ủng hộ fb gmail m đi, để có tiền tiêu tết, pr xí:D

Cho t hỏi trong 4rum có cao tăng nào làm mmo lâu năm rồi mà vẫn k giàu nổi ko ??
Hôm nay có người nói t làm lâu năm mà vẫn k phất đc..khổ nhỉ @@
Nghe mà đáng suy ngẫm thật
mình cũng bị vậy nè,do gia đình làm phiền nhiều quá. giờ phải dứt áo ra đi thôi

mình 2012 mà nghèo mãi không dc cái nghề. ai đi qua nhận mình làm đệ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut