Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Tham gia mmo từ 2007 và sống tạm ổn với nghề này ^^ (MMO rộng lắm chứ không chỉ quanh quẩn captcha, hyip, offer,...)

gắn kết 3 năm với mmo, kết quả tạm ổn. giàu thì không có định nghĩa, lo được cho bản thân và gia đình là tốt rồi.

Qua năm mới chúc ae gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, an lành nhé :D

Biết đến MMO4 từ năm 2011. hồi đó mới vào gõ captcha thấy nản quá :D. Năm vừa rồi quay lại MMO cũng đc 6 tháng rồi cũng coi như là có chút thành quả :D
[/IMG]
[/IMG]
Thanks bác! B là niềm an ủi lớn nhất của e rồi

hết đêm này là 4 năm rồi, ôi vẫn không khá hơn :(

bác nào cũng than..trong khi thấy có nhiều người tiền k biết chất đâu cho hết
chắc có lẽ giàu với các bạn là ko giới hạn

cũng hơn 4 năm rồi... gầy dựng đc 1 đống nợ khá khủng :rolleyes:

trong forum có hơn 70k mem, trong cái topic này đc mấy mống lắm đâu, mà mấy mống ở đây còn đc 1 cơ số kiếm vài K 1 tháng giả nghèo giả khổ.70k mem trừ chỗ này đi còn lại toàn giàu cả thôi, bác thớt cố lên, còn em lẹt đẹt rút tiền PP về trả tiền điện là hết :(

Mình tham gia được hơn 2 năm rồi :( Vẫn lẹt đẹt. Tiền trả thấy đâu :( Toàn thấy nợ :( Và giờ đang nằm ở quê, đắp chăn và hóng các pro :(

Chưa biết cái cảm giác rút tiền pp ntn. Uwho help me

trong forum có hơn 70k mem, trong cái topic này đc mấy mống lắm đâu, mà mấy mống ở đây còn đc 1 cơ số kiếm vài K 1 tháng giả nghèo giả khổ.70k mem trừ chỗ này đi còn lại toàn giàu cả thôi, bác thớt cố lên, còn em lẹt đẹt rút tiền PP về trả tiền điện là hết :(
lại thêm 1 bác giả nghèo giả khổ

Có người đã tay phải chụp choẹt, tay trái mmo tháng vẫn mấy chục chai...
Có người mò mãi ngày đc vài $
Có người có thời kỳ thu nhập mmo khá, thời kỳ sau sụp....

6 năm rồi nè :D
muốn giàu thì phải có 1 suy nghĩ vượt bậc về 1 mảng nào đó , cứ ngồi đợi ăn sẵn hay làm mấy việc không có sự đột biến thì chỉ đều đều thôi làm sao mà phất đươc
bác này thâm niên ghê thế

lại thêm 1 bác giả nghèo giả khổ
thật chứ giả làm gì, em bảo bố mẹ cho em làm MMO em sẽ thanh toán tiền điện cho gia đình, không làm bên xưởng, mỗi tháng tiền điện gần 20 củ :(

mình cũng tham gia lâu , mà đến nay chả được cái quái gì , tết này còn ko có tiền mua sịp

trời se se lạnh ....

Captcha, gõ 1000 cái dc 1$, thôi bác nên bỏ tg đó ra nghiên cứu mảng khác và tg chăm sóc sức khoẻ cho tốt, mmo rất nhiều cái ngon để làm.
Bác nc cứ như đùa :d. Ngưng lại thì tiền đâu xài? Mọi thứ đều phải tự lo, mình đang lập team làm ytb còn chưa có time đây bác, cái mình đang có thấy đủ là hạnh phúc! 1k 1$ nhưng mình làm nghiêm túc 8 10h 1 ngày thì ở ngoài k sánh lại nhé :))). Vui tí, captcha thì chả có gì cực nhưng noa kiếm tiền mau. Sắp tới phải làm tạo thu nhập thụ động thì mới khá nổi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week