Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Đa phần các pro có mức thu nhập đánh giá là khá là giàu thì đúng là cần time rất lâu lăn trãi trên đủ mảng MMO, chưa kể họ gặp thời, may mắn,... nhưng xét cho cùng thì pro sau khi có đủ tiền thì họ dùng vào các kế hoạch ngoài để tạo dựng sự nghiệp, điển hình như @vgroupbosskiet chẳng hạn đã mỡ cafe để kinh doanh. Đồng thời họ vẫn tiếp tục hoạt động MMO nhưng thầm lặng có khi đổi cả tên chỉ để một vài friend bạn thân biết. :D

Haiz toàn thấy đắng cay và thất bại

mmo thì bao la quá, tính riêng hyip,revshare,matrix và các hình thức theo mô hình ponzi đi
mình bắt đầu bước vào hyip tháng 1/2015. Từ tháng 1 đến tháng 7/2015 lợi nhuận 970 triệu. Từ tháng 7 đến bây giờ thua lỗ 910 triệu. Đúng là lên voi xuống chó. Tổng kết cả năm vẫn trắng tay.
Lãi : webtransfer, boss auto, mtv
Lỗ : webtransfer, acx, checklistin, thisadpay, dailyadpay, revabusrt, devon-gas, grand-rainto.
Tất cả chết vì webtransfer

mmo thì bao la quá, tính riêng hyip,revshare,matrix và các hình thức theo mô hình ponzi đi
mình bắt đầu bước vào hyip tháng 1/2015. Từ tháng 1 đến tháng 7/2015 lợi nhuận 970 triệu. Từ tháng 7 đến bây giờ thua lỗ 910 triệu. Đúng là lên voi xuống chó. Tổng kết cả năm vẫn trắng tay.
Lãi : webtransfer, boss auto, mtv
Lỗ : webtransfer, acx, checklistin, thisadpay, dailyadpay, revabusrt, devon-gas, grand-rainto.
Tất cả chết vì webtransfer
Vậy là bác được bao nhiêu kinh nghiệm rồi còn gì nữa...đây coi như không mất tiền mà học được một đống kinh nghiệm đó..:D

Vậy là bác được bao nhiêu kinh nghiệm rồi còn gì nữa...đây coi như không mất tiền mà học được một đống kinh nghiệm đó..:D
tiếc đứt ruột bạn ơi, cuối tháng 7 đợt ý nhận định webtransfer ko thể nào scam được nên chơi tất tay, cũng vì quan niệm cố hữu và niềm tin mãnh liệt mà bị mất hết

Mình biết và tham gia mmo từ 2007, từ cái thời mà còn forum vietmaker ấy. Tới h cũng chả đâu ra đâu, 1 phần là ko tập trung

mới gia nhập dc 2 tháng cơ mà chưa gặp được quý nhân nên chỉ mới lẹt đẹt đủ sống qua ngày. Còn 1 tháng nữa là tết mà cứ như thế này thì lại vẫn tay trắng về quê ăn tết :oops:

tiếc đứt ruột bạn ơi, cuối tháng 7 đợt ý nhận định webtransfer ko thể nào scam được nên chơi tất tay, cũng vì quan niệm cố hữu và niềm tin mãnh liệt mà bị mất hết
hay còn lại là "tham thì thâm" thôi bác. Cái gì cũng vậy, kể cả ngoài đời chứ đừng nói trên thế giới ảo này, quan trọng nhất là biết điểm dừng :)

chơi hyip mà pro thế thím.mong đc chỉ giáo

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week