Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Bác nc cứ như đùa :d. Ngưng lại thì tiền đâu xài? Mọi thứ đều phải tự lo, mình đang lập team làm ytb còn chưa có time đây bác, cái mình đang có thấy đủ là hạnh phúc! 1k 1$ nhưng mình làm nghiêm túc 8 10h 1 ngày thì ở ngoài k sánh lại nhé :))). Vui tí, captcha thì chả có gì cực nhưng noa kiếm tiền mau. Sắp tới phải làm tạo thu nhập thụ động thì mới khá nổi.
Mình nói thật mà, nếu bác thấy làm captcha ko cực mà đủ xài thì việc khác sẽ làm bác sung sướng hơn nhiều.

:( biết mmo hơn 1 năm mà vẫn chưa làm nên trò trống gì đây. Chán. Đời bạc bẽo

5 năm MMO, cũng tạm đủ ăn tiêu lo cho gia đình và cuộc sống.. Chưa giàu đc :(

Biết thôi chưa đủ, phải kiên trì, chớp thời cơ, thiên thời địa lợi, nhân hòa.....nắm lấy & phất...
Còn không thì chỉ đủ sống thôi :D

Lúc vào mmo là lúc chơi đc cái trang gì mà cứ copy&paste quảng cáo của nó dán vào rồi post gì đấy ? [quên rồi, ai biết nói tên site đó giúp mình]...chưa kiếm được đồng nào thì sập, bao nhiêu bro rồi hối tiếc...vào khoảng tháng 8,9-2012

Thật sự thì bây giờ mmo kiếm rất khó so với hồi trước. Kể cả captcha bây giờ cũng đang có chiều hướng khó lên.
Hôm nay tròn 3 năm vào MMO, thu hoạch duy nhất và đáng giá nhất là cái chức SMOD này đây :D . Còn muốn thành công và kiếm dc nhiều tiền thì cần phải có may mắn và có người dẫn dắt.
Mà muốn có người dẫn dắt thì phải có duyên phải ko anh? :oops: Trước thấy anh khoe đồ đệ ngoan hiền tài giỏi suốt, vậy mà giờ kêu thu hoạch chỉ có mỗi chức SMOD. Thiệt là kỳ quá đi đó mà!:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week