Spotlight Có ai nhận e làm đệ tử PTU hok ạ!

kekocaumay

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tiêu đề! e cần 1 sư phụ về PTU!, trước kia e có chơi, và cũng kiếm đc khoảng 10~20$/ ngày! Nhưng bây giờ chơi lại k pít sao 1 ngày chã kiếm nổi 1$ :|! E hiện đang có VPS và tool đủ hết rồi! Chỉ cần 1 người dạy cho chút ít về thời thế hiện nay ^_^, 1 vài 4rum chiến, và nên chiến 3x hay sao ;))! Thanks!
Các bác đừng chém e nhé!
Cú để lại Y!H e pm cho ^_^!

Last edited by a moderator:
Như tiêu đề! e cần 1 sư phụ về PTU!, trước kia e có chơi, và cũng kiếm đc khoảng 10~20$/ ngày! Nhưng bây giờ chơi lại k pít sao 1 ngày chã kiếm nổi 1$ :|! E hiện đang có VPS và tool đủ hết rồi! Chỉ cần 1 người dạy cho chút ít về thời thế hiện nay ^_^, 1 vài 4rum chiến, và nên chiến 3x hay sao ;))! Thanks!
Các bác đừng chém e nhé!
Úp cho chú kiếm đc sư phụ

10~20$/ ngày thì ai dám nhận làm sư phụ của anh vậy trời.

Em chỉ cần bằng 1/10 của anh đã đủ lắm rùi.

Bây giờ chiến lại chắc chắn là không còn như thời xưa nữa rồi, quá nhiều đạo luật mà.

Với trình độ anh như trên thì chắc có nhiêu Group muốn nhận lắm nhất là anh kai đó ;;)

10~20$/ ngày thì ai dám nhận làm sư phụ của anh vậy trời.

Em chỉ cần bằng 1/10 của anh đã đủ lắm rùi.

Bây giờ chiến lại chắc chắn là không còn như thời xưa nữa rồi, quá nhiều đạo luật mà.

Với trình độ anh như trên thì chắc có nhiêu Group muốn nhận lắm nhất là anh kai đó ;;)

Đó là trước kia mà! Trước kia chiến có vẻ thoải mái hơn! và tà tà mỗi ngày cũng như thế! Bây giờ thời buổi loạn lạc quá T.T

Các bác đừng chém e nhé!
Cú để lại Y!H e pm cho ^_^!

Đá lên phát cho bác tìm được sư phụ PTU nhé !!

:binhsua21: Sư phụ xin nhận của đệ tử 1 lạy:binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week